Hình ảnh thực tế xe tay ga Liberty S màu đen, giá 63 triệu

TDNC
6/8/2012 4:44Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn ngon nhỉ.
thấy xe cứng cáp, đẹp mà sao nhìu bác chê xấu nhỉ 😁 đúng là phần đuôi hơi cụt cụt sao ấy, nhưng nhìn tổng thể okie, gọn gàng. Chắc tại nhìn quen mắt đuôi mí chiếc ga lớn của honda chĩa ra sau nhìu nên cảm giác thế ^^
Mà có thắc mắc là sao cái yên nó nhỏng lên 1 khúc với phần thân nhỉ, ở ngay đít xe ấy =.~ chưa dc xem tận mắt nên hem bít, thấy có 1 khoảng không giửa phần nhựa ở đuôi và cái yên, như cái yên đang bồng bềnh ấy ^^
Em này nhìn chung, hơi tiếc khi ko có bản 150S, 125 thì chạy chán lắm =.~ với lại nghe đồn piagio hao xăng :-s k bít đúng k. Có bác nào thực tế rùi thì cho bít em này mà 150 thì ăn bao nhiu l cho 100km??? Nếu cỡ 33-35 thì okie hè hè
èo, sao không đưa ra cái màu đỏ như LX có phải đẹp không?

Dạo này thiết kế toàn đi xuống là thế nào nhi????
Cũng có tham khảo qua SH 66tr, nhưng nói thực là đang nhìn cái SH kia quen nhìn sang cái mới không khác gì Shark, cái đầu xe nhìn ngu ko tả. Chẳng biết tỉ lệ nội địa đên 93% thì cái SH đó nó thế nào. EM Li S này thì gọi chung là "chuẩn men như chaien"
Dogmatix
TÍCH CỰC
12 năm
Kể ra thì nhìn nó khỏe khoắn hơn mấy em thường.
Đôi khi đi trên đường, gặp các bà, các chị sồn sồn ngồi Liberty. Trời ơi! Thấy sao mà mất giá trị của cái xe thế 😔
@Dogmatix Đúng rồi đấy bác.

***nói nhỏ*** gặp mấy em xấu xấu, bẩn bẩn ngồi cái xe ấy e lại thấy chạnh lòng
Bác này review chán lắm. Màu này mà gọi là màu đen thì ... chịu.
đẹp .. nhưng không có tiền mua
màu mới này còn chấp nhận,còn mấy màu bản cũ không thấy ấn tượng.
Chỉ một từ " Chất", nhưng tiếc là không có tiền để cưỡi e nó,thôi đành an phận với chiếc SH cũ của mình, haha :p
Ko đẹp lắm
vẫn thích cái mẫu cũ hơn. cùng ngấm Lamborghini Gallardo xanh Chrome nè anh em: http://vnwave.com/index.php?threads/lamborghini-gallardo-xanh-chrome-tại-trung-quốc.607/
thick SH vs Shark :d,nhưng h con ware còm ko có mà đy thỳ vẫn đang mơ thôi:|,mong ngày nào đó cóa 4 bánh đy luôn😆
hahaa cuộc chiến giữa Piaggio và Honda trước kia có hongda 😁
Katze
TÍCH CỰC
12 năm
Nói thật, cái xe kiểu dáng nhìn như quái thai, yên xe dài hơn cả đít xe, dị hợm, sản để chân nhìn mỏng dính làm tổng thể cái xe như tách ra thành 2 cục rời rạc. Cùng giá thì PCX còn đẹp hơn. Đến mở yên mà còn phải cắm chìa vào đít xe thì... Nói chung được cái mác Piaggio thôi, sx ở VN thì chẳng khác gì Honda hay Yamaha, lại chẳng có tiện ích gì. Lỗi thì thôi rồi, từ khi Piaggo Vn nội địa hóa sản phẩm thì chất lượng đã bị đẩy xuống thứ yếu, dân tình mua xe bị lỗi khóc la um sùm trên báo. Ăn thế nào được.
@nhimret ukm, thiết kế giống moto mà, nhìn gướm guốc quá.
@nhimret Theo e nhận xét thì thanh niên đi PCX nhìn lười biếng 😁
@baotuan vậy thì một chiếc côn tay sẽ làm bác thêm năng động đấy
@gagalovegood PCX ở SG hơi bị nhiều nha e, mà đa số trung niên chạy thôi
nhìn cứ xấu xấu thế nào ý
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp nhưng không phải gu
Dao2nd
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp từ bản thường, cái này gọi là thêm màu sơn có vẻ chính xác hơn

...from my HD2.
xe ế bán ko được Piaggo đem về sơn xám đen lại , thêm 1 chút họa tiết màu mè vô rồi lại xuất ra thị trường thành phiên bản mới để lòe người tiêu dùng :p
@hooliganboy =)))))) bác này đưa ra ý kiến chuẩn nè. có khi thế thật. tại lib mấy màu đồng với đen e thấy có vẻ ế lắm. chả ai đi mấy =))
dòng mới này phối màu đẹp thật
không khoái mấy dòng xe ẻo lả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019