[Hình ảnh] Tổng kết buổi offline Bphone ngày 24/6 tại Cà phê Tinh Tế

Gia Tường
24/6/2015 5:4Phản hồi: 1.038
[Hình ảnh] Tổng kết buổi offline Bphone ngày 24/6 tại Cà phê Tinh Tế
Mời anh em xem qua một số hình ảnh về buổi offline Bphone sáng nay tại Cà phê Tinh Tế. Đây là những chiếc BPhone bản thương mại được bán ra chính thức tại Việt Nam. Là một sản phẩm đang rất được giới công nghệ quan tâm, buổi offline Bphone khá đông và phần lớn là các bạn trẻ đam mê công nghệ đến để được trên tay phiên bản hoàn thiện của chiếc điện thoại này. Trong buổi offline, các bạn còn được tận tay mở mộp Bphone và dùng thử. Rất nhiều ý kiến được đưa ra, khen có chê có, nhưng phần lớn đều hài lòng với bề ngoài của Bphone cũng như mức độ hoàn thiện cao hơn phiên bản trưng bày trước đây. Buổi offline kết thúc khá muộn và tận 12h trưa vẫn có bạn nán lại trải nghiệm Bphone. Rất may không có vụ nổ nào xảy ra :p

Nếu sáng này bạn nào đã trên tay và trải nghiệm Bphone thì hãy bình luận cảm nhận của bạn bên dưới để mọi người tham khảo nhé 😁

tinhte.vn Offline Bphone 1-7.jpg
Trần Cuhiep với chiếc BPhone nguyên seal do các bạn VNReview mang tới

tinhte.vn Offline Bphone 1-9.jpg
Anh em Tinh Tế sẽ được tận tay khui hộp chiếc điện thoại cực hot này

tinhte.vn Offline Bphone 2-5.jpg
Một công việc nguy hiểm luôn cần góp sức từ nhiều người. Mở hộp bom tấn cũng vậy. Rất may không có gì phát nổ 😆

tinhte.vn Offline Bphone 1-13.jpg
Trên tay BPhone phiên bản chính thức. Anh này có vẻ vô cùng phần khích

tinhte.vn Offline Bphone 1-15.jpg
Những lớp màng mỏng luôn khiến các thanh niên yêu công nghệ thích thú. Bạn này rất nhẹ tay vì sợ ...rách lớp màng này

tinhte.vn Offline Bphone 1-21.jpg
Đối đầu trực tiếp iPhone 6 và BPhone

tinhte.vn Offline Bphone 2-17.jpg
So sánh camera của hai chiếc điện thoại. Màn hình của BPhone có màu nóng hơn màn hình iPhone.

Quảng cáo

tinhte.vn Offline Bphone 2-25.jpg
Buổi offline cũng có sự xuất hiện của các bạn nữ​

Một số hình ảnh khác:

tinhte.vn Offline Bphone 1-1.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-2.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-3.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-4.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-5.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-6.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-7.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-8.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-9.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-10.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-13.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-14.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-15.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-16.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-17.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-18.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-19.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-20.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-21.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-22.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-23.jpg tinhte.vn Offline Bphone 1-24.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-2.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-3.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-4.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-5.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-6.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-7.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-9.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-10.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-11.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-12.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-13.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-14.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-15.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-16.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-17.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-18.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-19.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-20.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-21.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-22.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-23.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-24.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-25.jpg tinhte.vn Offline Bphone 2-26.jpg
1.038 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wildhorse_bt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuyệt vời ông mặt trời, đẹp quá 😃
quyit84
TÍCH CỰC
9 năm
@wildhorse_bt Thích thì mua đi, hãy thể hiện lòng yêu lước lào
wildhorse_bt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quyit84 Em đang trung thành với Blackberry bác ạ 😁
không tin nổi thể, nổi thể k tin
mrvietpm
ĐẠI BÀNG
9 năm
@facebook.com/loptuva Cu Mark mà thấy hình này chắc cắn lưỡi chết quá...
vhtn8381
TÍCH CỰC
9 năm
@tmn123 bên tay trái đang cầm IP, chả bít nó ám gì thì ko bít nhưng màu cái bàn vs trên cái IP thì y hệt nhau, trừ cái kia😁
@facebook.com/loptuva cho hỏi cái đồnghồ bác kia đang đeo tên là gì vậy ạ ?
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
@facebook.com/loptuva bên tay phải là Bphone hả........nhìn màu ghê thế ám màu chi lạ vậy
Chỉ cần Bkav bớt nói quá đi một tí thì Bphone cũng là một chiếc đt chấp nhận được. Vì Bkav nổ to quá nên người ta đâm ra thích mỉa mai và mang bphone ra để làm đề tài châm biếm. Thành ra ngay cả những khuyết điểm nhỏ của nó cũng bị phóng đại lên, còn khuyết điểm lớn biến thành chuyện động trời, ưu điểm bị biến thành tiếu lâm, châm biếm
YukiSakura
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quan297 Chắc gấp 10 lần cái giá càfe rồi.
quan297
ĐẠI BÀNG
9 năm
@YukiSakura bác rành sâu bitch quá nhỉ!
@chocngoayPro bác đã từng đi cafe với em nó à? sướng thê😁:D:D
@*LT* Không thể chấp nhận được. 5 củ là hợp lý
canhnv3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chúc mừng Tinh Tế đã tháo ngòi nổ thành công của BPhone ^^
tuananh.04
ĐẠI BÀNG
9 năm
@canhnv3 klq nhưng bác này có cái avatar giống em =))
@canhnv3 Dc cả mấy ông mod cũng chê bai Bphone,mặc dù biết là đùa nhưng những thành phần khác sẽ hùa theo.và chính những con người như thế đang dìm hàng việt xuống. Thật đáng tiếc.
vukhoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sáng có đi và bị phỏng vấn 3 lần. Bác nào sáng đi điểm danh chung với 😁
Quá nhanh.
tangbangtroj
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huycuong7290 cho mình xin cài cho mac với
mail binhstda@gmail.com
Thank
Đúc kết lại:
Bphone 16G < 4 triệu là mua được.
@duykhiem86 Cái này dân buôn bán gọi là trả bỏ . thấy nổ giá khiếp quá trả 1 tiếng cho bỏ ghét ...chứ ai có ý định mua đâu
@vhtn8381 Bạn mới có vấn đề về đọc hiểu đấy, xem lại mình đi.

Ông đó dùng Macbook thì chỉ cần chụp mac lên là người ta biết ko phải hàng TQ rồi.
Còn sản xuất ở đâu ko quan trọng, tôi đã nói rồi.
Bạn đang nghĩ sx ở TQ thì là hàng TQ à ? Vậy thì xem lại những khái niệm về thương hiệu đi nhé.
Bạn bắt người ta chụp cái chữ Made in lên thì có tác dụng gì ?
Sámung Sản xuất ở VN thì là hàng VN à ?
@kocannickdau Em không hiểu Bphone thì anh Quảng anh ấy gi mà Madein... gì, vì nếu gi là madein Vietnam thì phải lắp ráp hoàn thiện ở VN ( vì nó liên quan đến CO, CQ).
vhtn8381
TÍCH CỰC
9 năm
@kocannickdau nghĩ sx o TQ thì là hàng TQ bao giờ. Mà thôi, nói chung ko ai hiểu ý của ai cả. Khỏi bàn cãi nữa mất công:rolleyes:
c.bony
TÍCH CỰC
9 năm
Gỡ bomb mà ko ai mặc đồ bảo hộ là sao @@
@c.bony Ở Vietnam mình " cưa bom" họ còn không thèm mặc chứ đừng nói là " mở bom".
nautical
TÍCH CỰC
9 năm
Nhiều cảnh gangbang quá!!
@nautical ha ha ha chươi thế bạo lực hé.
jing
CAO CẤP
9 năm
thiếu 1 thứ.... "niềm tin"
dniw0601
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jing Đúng vậy. Mình chẳng bao giờ muốn làm ăn buôn bán gì với một thằng nói láo cả. Cho dù hàng của hắn có tốt mấy đi nữa.
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng đáng chân trọng, nhưng khiêm tốn và bớt nổ để cgag hoàn thiện
Vinhs
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SimChinhChu Nổ là thể nào. Bột giặt Ô Mô, kem đánh răng bạn dùng hằng ngày cũng nổ đấy, "nổ"Bkav theo cách hiểu của bạn đấy. bạn không biết ah.đẫn chứng về việc họ không hoàn thiện trong tương lại vì nổ k?
SimChinhChu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Vinhs Bạn sai rồi bạn ah, cố cãi làm gì, đừng mù quáng và đánh giá bằng tình cảm, bằng sự yêu ghét :
1. Vùng so sánh của bạn khá lôm côm, vì omo đã là thương hiệu lớn, sai số chỉ là ai dẫn đầu chứ thương hiệu và uy tín là đã dc khẳng định ... chẳng qua do yêu gét ... nên bạn sn tù thôi, chứ ví dụ bphone là dt của 1 nước khác sx rồi cũng " thật tuyệt vời, ko thể tin " thì sn bạn lại khác bạn ah.
Bphone hiện giờ đag đứng ở đâu mà giơ lên để " nhất thế giới ", sự cgag để nhất tg là 1 điêu đáng chân trọng.
2. Tương lai : Không ai biết trước dc, kể cả các thương hiệu lớn, có thịnh có suy trong dòng đời vạn biến, chỉ cần biết mình sẽ cgag hoàn thiện 1 cách tốt nhất để có thể : tốt nhất thế giới. Chứ ko phải giơ cái của mình hiện tại lên " tuyệt vời , bla bla .." trong khi chính bản than mình cũng biết mình đang ở vị trí nào.
Bạn hỏi" dẫn chứng ko hoàn thiện trog tuog lai vì nổ " chỉ là 1 câu vô nghĩa vì tương lai đã biết đâu mà dẫn
Ps: tôi là phan trung lập, chả yêu chả get, chỉ mong bphone phát trien thực sự để nâng tầm cao việt.
Thân!
Swift
ĐẠI BÀNG
9 năm

tuyệt vời, đổi mau cho cái bàn chuẩn luôn
@Swift Màn hình xịn đấy. Chỉ là phần bên phải bị đổ nước chè nên hơi vàng vàng thôi! OMG cái điện thoaij BomPhone
longdong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Swift Cái màng hình bị áp xanh nhiều quá. So với cái mặt bàn chứ không so sánh với iP
@Swift Thách ai phôn làm được như thế
Quchuyhunh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Swift đây là sp mà bác Quang nói là nhất thế giới đó hơn cả iphone 6 và galasy S6 luôn nhá😁:D
Giao diện đa số nhái ios.
@quocanh_ltk nhái từ cái tên" i+ phone/ B+ phone, i+ os/ B+os( android từ biến lại) vì bác Quảng cũng đang dùng iphone và bác Quãng cũng rất thích iphone 😁
Quote bài các bác đi Off cho anh em tiện theo dõi chứ dưới kia toàn chửi nhau thôi !😃😁

@lambui.ip.hn mình thì không có dc mời đi off :Dnhưng theo bạn đánh giá vậy Bphone thua cả mấy em tầm trung luôn như Sony C4, E3,..vậy bác Quảng nói xạo rùi:D:D
duykhiem86
TÍCH CỰC
9 năm
Tấm này thấy Bphone màn đẹp quá 😁
@duykhiem86 Vì iphone out of focus thôi chứ có gì mà đẹp.
@Toàn Thế Giới bác vui tính ghê, anh kia bảo bphone màn hình đẹp chớ có bảo ip xấu đâu mà bác biện bạch...

hình như màn hình màu nóng nên màu sắc bị tươi, đạm y như amoled.
Vụ này rất chi là bực ở khoản chụp hình, chụp vàng khè đem qua máy khác trắng tinh.
@Toàn Thế Giới tại màn hình B-po*n nó tối nên hiển thị màu đen đẹp thôi bạn, lướt web hay làm gì nền trắng là khác liền, thật không thể tin nổi
anhdungdv
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiếc wa. Sáng muốn đi mà ko có ai đi chung hết nên buồn wa ko đi
Chúc bphone sẽ sớm trở thành 1 thương hiệu điện thoại đáng gờm, tôi yêu các sp của người việt, đây là sp ra sau, nhưng lại là đầu tiên, so sánh với iphone quả là không phải dạng vừa đâu, mà phải là dạng rộng nữa ra, nhưng sp tiếp theo sẽ có chất lượng ngon hơn, em đoán là như vậy,
Bkav sẽ không phải dạng vừa đâu
Mà sẽ còn dạng rộng nữa ra. Hihi
@levanloc1771981 Thôi bác ah, e ko thích phiên bản " đầu tiên "
@dfminhduc Bphone đang ngày một hoàn thiện, lời tiên tri của e đã đúng, e dự là 1 ngày không xa, Bphone, iphone, samsung, sẽ là những cái tên ko thể không nhắc đến cho những ai yêu công nghệ, bphone làm rất tốt, hãy vượt mặt những hãng kia để có ai chê e là thánh cuồng bphone bẽ mặt.
http://m.vnreview.vn/tin-tuc-xa-hoi-so/-/view_content/content/1590406/nguoi-dung-hao-hung-khi-nhan-duoc-bphone-ban-firmware-moi
nghialp1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dfminhduc Sắp hoàn thiện rồi, đây này
@nghialp1984 1 số ít nhận xét như này vì trong thâm tâm ng ta đã nếm trái táo rồi, hơn nữa tin này trước hay sau khi Bkav chạy lại phần mềm vậy bác. Tin của e ở trên có trích dẫn nguồn đàng hoàng mà là sau khi Bkav chạy lại phần mềm nha,😁
nanchen503
ĐẠI BÀNG
9 năm
tôi đã đặt hàng 2 cái làm điện thoại cặp nhưng hóng mãi vẫn chưa nhận được hàng BKV làm ăn chậm chạp quá
heyheyha
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nanchen503 ông bạn tôi đặt 550 cái mà vẫn không có hàng bác ạ
@nanchen503 Ừ bực lắm, mình đặt 6 cặp mà chưa thấy tăm hơi gì 😔
nanchen503
ĐẠI BÀNG
9 năm
@heyheyha bác giàu vãi . tôi chỉ có thể ủng hộ được 2 cái thôi
nanchen503
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Đồ gàn bác tiền đau mà lám thế mua 6 cặp lun. cho cả gia đình xài hả? khả năng của tui chỉ ủng hộ được 2 cái thôi
@nanchen503 Mình tôn sùng Bkav và hàng Việt mà. Anh Quảng là thần tượng của mình
Cái giao diện chụp hình là em "hơi" thấy ghét :-/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019