[Hình ảnh] Trên tay Blackberry Q10 chính hãng

sonlazio
17/6/2013 13:23Phản hồi: 409
409 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thegioikts
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hàng của hãng thì phải có tem của hãng + Blackberry thì được BH điện tử nên bạn có thể xác thực ngay lập tức nha

Hy vọng anh em sáng suốt để mua được sản phẩm "đúng nghĩa chính hãng"

P/S: mời anh em ghé 55A Trần Quang Khải, P.Tân Định, Q.1, Tp. HCM dùng thử sản phẩm này để bình luận nha 😃
@thegioikts Bạn ơi mình tính mua cai Z10 mà thấy trên Hnam gia tốt và nhiều quà tặng hơn
thegioikts
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baoking97 Bạn ơi, mình mới tham khảo giá một số cửa hàng bạn nói, giá từ 13.990.000đ trở lên hết mà 😃 Bạn nhớ xem giá hàng Cty nha (hàng xách tay thì thường rẻ hơn, hàng chính hãng luôn được BH 18 tháng và giá đã bao gồm VAT)

Mình thấy giá Z10 chính hãng bên mình đang là thấp nhất nha

12.490.000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Tặng Pin dự phòng Blackberry trị giá 990.000đ
Bảo hành: 18 tháng chính hãng trên toàn quốc

Chúc bạn tìm được chiếc máy như ý nhất 😃

P/S: Ngoài ra, anh em TinhTe sẽ được hưởng ưu đãi tốt hơn nếu tìm thấy đơn vị nào rẻ hơn THEGIOIKTS. PM inbox nhé bạn
bhhlive
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá thì quá đắt, mặt trước đẹp, nhưng nhìn cái lắp lưng quá rẻ tiền.
dvnkt1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi sao lại có 2 cục sạc khác nhau nhỉ? Mình tưởng cục sạc là chuẩn trên toàn thế giới rồi? 2 cái này chỉ khác nhau phần đầu cắm dẹt và tròn thôi hay là cả hiệu năng?

renorjza
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhỏ rãi =P~
Các bạn đã dùng BB chưa?dù là cục gạch nhất. nếu chưa dùng thì có thể thông cảm với bạn còn dùng rồi thì ko biết bạn có tỉnh táo không?
@chuyentaucuoicrv Ý bác là sao?
Từ hồi ra Q10 toàn thấy các bác cãi nhau, chưa thấy bài review nào đầy đủ về chất lượng thực của Q10 như lướt web, nghe nhạc, chụp ảnh, ....
namthang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rosegarden Riêng khoảng internet, wifi or 3G thì cá nhân mình thấy Q10 vượt xa so với iphone 5. Mình đang dùng cả 2 dthoai và đều chung một mạng Mobi nên sure chắc cảm nhận này.

Sent from my iPad using Tapatalk HD
@namthang Bạn review thêm khoản pin, ảnh, nhạc nhé 😃
namthang
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rosegarden Pin Q10 1,5 ngày > 1 ngày của iphone. Tuy nhiên mình thấy điều này không nhiều ý nghĩa vì 1,5 ngày thì đằng nào mình cũng phải sạc ban đêm cho Q10 mà thôi.
Ảnh & nhạc thì iphone hơn rõ Q10 bạn nha.

Sent from my iPad using Tapatalk HD
@namthang Vậy cũng hơi chán nhỉ, so với cái giá. 99 mà pin khá 1 chút thì dùng 99 là hoàn hảo rồi.
Trên thế giới có 2 loai điện thoai.một là Blackberry hai là phần còn lại.BB_đẳng cấp ko hoa mỹ đâu bạn.kiếm một chú mà dùng đi.dùng rồi chẳng từ bỏ nổi đâu.bi bi
@chuyentaucuoicrv Mình cũng là 1 fan BB bác ah.
Ngon vãi, cuối năm làm con lock nhà mạng ở Mỹ xách tay về, giá tầm 300$ là đẹp. 😆 Về VN unlock xài chơi. ^^
Nhìn đi ngẫm lại chỉ mỗi cái tai nghe là thích,đang thời nào mà dùng hàng thời đồ đá,không hiểu những tay dư tiền mua em nầy về để làm gì.Doanh nhân cũng chẳng xài, sinh viên cũng hok lắm tiền, dân đua đòi thì chẳng mấy ai.Điện thoại phổ thông + SX Mehico = với cái giá siêu phẩm
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
hàng ngon va đẹp 🆒
ducanhk53
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngồi chờ 3năm nữa thì mua e Q10! keke
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
@ducanhk53 Lúc đấy thì mọi người lại dùng Q30 rồi bạn ạ. hehe...
Đắt thế này, anh em "dùng tạm" Lumia 920, Galaxy S4, Iphone 5, HTC One, Xperia Z... hay là Black Berry Z10, màn hình cảm ứng to, nghịch cho nó SƯỚNG =))
Hôm chiều 8/7 ra techone 113 Thái Hà mua con này mà lại không có cái cục sạc chân tròn. Hỏi chăm sóc khách hàng thì bảo không có! Hàng chính hãng mình xem chỗ nào cũng có.
thegioikts
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lâu quá rồi mới vào lại tinhte
mrlenh
ĐẠI BÀNG
5 năm
hahahaha cái giá thật bá đạo, chính bb mới là thằng hút máu ác nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế