Hình ảnh ứng dụng nghe nhạc mới trên iOS 8.4 beta

TDNC
14/4/2015 0:10Phản hồi: 102
Hình ảnh ứng dụng nghe nhạc mới trên iOS 8.4 beta
iOS 8.4 sẽ nâng cấp ứng dụng nghe nhạc, thay toàn bộ giao diện và bổ sung một vài chức năng mới. Hiện bản beta đầu tiên của 8.4 đang được cung cấp cho các lập trình viên và có thể tải về thông qua trang Developer Center của Apple. Một số điểm mới bao gồm: giao diện mới đẹp hơn, đưa các bài nhạc mới thêm vào máy lên đầu danh sách để chơi nhanh, thiết kế lại MiniPlayer và Now Playing, có thể thêm hình cho từng Playlist một...
  • Giao diện mới: giờ đây bạn có thể thêm hình của mình cho từng Playlist một, thêm ghi chú. Đổi mới giao diện xem Artists, chơi nhanh một album bất kỳ từ danh sách các album nhạc.
  • Danh sách nhạc mới thêm vào máy ("Recently Added") sẽ nằm trên đầu màn hình để bạn biết nhạc mới của mình gồm những gì, bấm vào đó để chơi ngay lập tức.
  • iTunes Radio: chức năng nghe Radio online.
  • MiniPlayer và Now Playing: trình nghe nhạc thu nhỏ nằm bên dưới màn hình Music cũng được thiết kế lại giao diện một chút. Giao diện chơi nhạc cũng được chỉnh sửa lại để làm nổi bật hình ảnh Artwork hơn.
  • Up Next: xem danh sách những bài nhạc sẽ chơi tiếp theo là gì, có thể sắp xếp lại theo ý muốn, thêm, bớt bài nhạc.
  • Global Search: chức năng tìm kiếm nhạc.
  • Trên iPhone: bỏ giao diện Landscape nằm ngang.
Mời các bạn xem hình:

Giao diện trên iPhone

Giao diện trên iPad
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loveIT_94
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp...
Klq cơ đang hóng jb 8.2
l3_j34ng_gi4
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có vẻ phức tạp để tìm 1 bài hát trong danh sách nhỉ.
Ở Việt Nam, những bài hát up lên mạng thì thông tin về album, ca sĩ tùm lum, khó tìm !
overgamers
ĐẠI BÀNG
9 năm
@l3_j34ng_gi4 Mấy cái player của đt chủ yếu phục vụ cho nhạc có bản quyền 😁
nhoclonton
ĐẠI BÀNG
9 năm
@overgamers Mình thì down về rồi dùng mp3tag edit lại cho có hệ thống 😃
@l3_j34ng_gi4 Các bác chia sẻ nhạc mỗi người 1 định dạng, mỗi người lại có cách đặt tên khác nhau,... nên mất nhiều thời gian cho việc tạo thư mục nhạc để quản lý
@l3_j34ng_gi4 mình toàn down lossless về rồi tự convert ra m4a hoặc mp3 320, sau đó lại tự làm tag luôn. hơi mất công tí nhưng cả list nhạc đều có thông tin đầy đủ chi tiết, đều có ảnh cover 😁 nhìn sướng mắt
phuongdss
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu tích hợp thêm phần mềm âm thanh beat thì tốt hơn
99v9.9999
TÍCH CỰC
9 năm
Không dùng app nghe nhạc mặc định của ip
@99v9.9999 Bác giống em, đã chia tay hẳn với cái trình nghe nhạc của iphone
Em nghe bằng Tuneshell (bản full 9,9$) nghe sướng luôn. Lossless đủ kiểu. Giao diện đẹp, nhiều chức năng. Có chạy lyric ImageUploadedByTinhte.vn1429113120.846123.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1429113140.414364.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1429113192.165200.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ntanh2341
ĐẠI BÀNG
9 năm
@duonganhsound Phần mềm của bác nghe hay quá. Giờ mới biết. Cảm ơn bác nhé
Tuananhxv
ĐẠI BÀNG
8 năm
@duonganhsound bác ơiii help meeee..giúp e coppy nhạc qua app này bằng cab usb với ạ chứ qua wifi mấy gb nhạc flac lận chờ lâu quá
kindolce
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao ko làm luôn vào 8.3 và có jailbreak luôn nhỉ . Bấn loạn quá rồi hix 😔
@kindolce Bởi vì họ phát hành ios 8.3 xong rồi mới nhớ ra、vậy nên làm bản ios 8.4 (o^^o)

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
kindolce
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Yến Libra Wow xinh thế :eek:
cho hỏi tại sao mình quay Video bằng camera trước thì hoàn toàn không có tiếng vậy. Camera sau hoạt động bình thường. Đang dùng bản 8.3. Facetime thì có tiếng bình thường.
o0oboyhno0o
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anh06709031504 Của m vẫn hoạt động bt nhé
@anh06709031504 klq cơ mà máy tớ bình thường bạn ơi, mình cũng 8.3 nhé.
kindolce
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn vào phần hỏi đáp để đâng bài đi . Đừng hỏi lộn xộn sai box .lại bị mắng đó nha
MNDung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bỏ chế độ Landscape trong music 😔
Cái đó từ thời iphone 2 đến h r mà lại bỏ :(
IOS hay nhưng sao không có nút BACK nhỉ
@phanmemtop1.com Vuốt mép màn hình ý
n_tienloi
TÍCH CỰC
9 năm
@phanmemtop1.com Nút Home ảo hoặc home cứng là nút back đó bạn.
@phanmemtop1.com dùng home ảo đc rồi, theo như apple thì họ ko muốn người dùng thoát hẳn ứng dụng khi ko sử dụng nữa. vì khi cần sử dụng phải khởi chạy lại sẽ tốn nhiều tài nguyên của idevice. khi nào idevice cần nhiều tài nguyên để chạy các ứng dụng nặng hay tương tự mà ko đủ tài nguyên nó sẽ tự động tắt các thứ khác thôi!! đấy là theo apple nhé!!😃😃😃
@phanmemtop1.com nút BACK gì bạn. IOS vuốt chạm với pím home. BACK thì bạn vuốt từ mép màn hình là quay lại 😃
Tại sao o phải là 8.3.1 hay j mà cứ phải là 8.4 nhỡ .. Trong khi 8.2 chỉ có duy nhất thì lại ra thêm 8.3 .. Đó giờ chưa có ios nào lên tới x.4 hết
Thấy cái số hiệu phiên bản là 8.4 xấu vãi. Nhìn là ko muốn cài, ko biết sẽ thế nào ?
xmen533
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn đang ở 8.2, hóng jailbreak cài auxo 😁 nhu cầu chả cần nhiều, thấy 82 đủ ngon rồi :D
@xmen533 8.2 và 8.3 đều sẽ có JB nha bạn. lên 8.3 luôn đi, cải tiến nhiều lắm.
diepbaohoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vidia.vn vl thanh niên nói 8,2 với 8,3 có jb có biết gì không mà nói như that vậy?
@vidia.vn giờ mà lên 8.3 thì chờ JB còn dài =))
@xmen533 8.2 là bản cập nhật mở màn cho app sức khoẻ và cái đồng hồ thôi còn 8.3 là bản cập nhật sửa lỗi và cải tiến từ 8.1.3 nói chung hai bản cập nhật này đi theo 2 hướng khác nhau thế nên bạn hãy lên 8.3 nhé ôn định và mượt mà 😆))
mua beat rồi, sao không nhét cái tông đỏ huyền thoại của beat vô cho music đẹp hơn nhỉ???
chipkill
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ô, sao lại bỏ landscape, cái đó mình thích mà
ken1435
TÍCH CỰC
9 năm
Có tính năng Up Next là vui rồi 😁
ai có link tải 8.4 beta share với?
ClickHonda
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cardmanhinh.com Link nè bạn: http://i.trackr.fr/tutoriel-telecharger-et-installer-ios-84-beta-1-12h4074d-liens-ipsw
hôm bữa ghé tét ip6 cũg thấy cái trình phát nhạc nó roi v đây
babyhaykhoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giao diện đep!
Dang dinh cu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@babyhaykhoc có link down không bác
Các bạn không biết cách manager album nhạc. chứ Tôi down nhạc từ source nước ngoài thì khỏi cần chỉnh, down ở Việt Nam thì vào Itunes chỉnh lại hết. Thích nhạc thì vào album đó khỏi cần tìm chi mất công. Các bạn có vài trăm bài hát thì còn dễ chứ như tôi gần 4k bài mà ko manager chuẩn thì tìm lâu mà ko chạy playlist theo ý mình .
Hit Girl
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hadryan Em mới có 500 bài 😕
@hadryan ké phát, tớ có 80k
@michaeltran2811 bác nghe nhạc lấy số lượng à, 4k bài, :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095