Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hình ảnh và video Yamaha Nouvo mới (2012)

madocthan
11/9/2011 17:59Phản hồi: 348
MOD CLOSE TOPIC Hộ em em đang có chuyện với mấy cái ảnh này. SR toàn thể anh em diễn đàn​
348 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

madocthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thêm phần nội dung rò rỉ hình ảnh trước đây:

phần đèn trước thấy rườm rà quá 😔
thanks bác nhiều, nhìn em nó đẹp hơn mấy tấm hôm bữa rồi, nhưng có 1 đèn thì vẫn hơi tiếc... thích 2 đèn hơn...
up video hộ chủ top:
Một đèn nhưng có gương cầu thì ngon hơn 2 đèn nhiều.
Lắp thêm angel eye nữa thì vô đối.
Chà, nhìn cũng hầm hố quá nhỉ, về cơ bản nếu nhìn xa cũng chẳng khác nhiều với LX nhưng dàn đầu thì có vẻ phong cách mới nhỉ!
Có ảnh rồi, có video rồi, giờ chờ thông số kỹ thuật!
thế chắng lẽ bạn mong đợi 150CC phải ko!
hơ còn cái xi nhan nữa, hok đẹp bằng Nouv IV : EM thích LX là vì cái đèn xinhan đấy...
Bác y chang ý em đấy... E thích No4 là vì có 2 cái đèn xi nhan phía sau... Còn ngoài trước 2 cái đèn nữa kèm 2 con mắt... Con này em nhìn thấy không thuận mắt lắm
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thích Nouvo LX IV vì cái đèn xi nhan và đèn hậu nữa bác ạ.😁
Bác [MENTION=569111]madocthan[/MENTION] ơi, xe bao nhiêu phân khối vậy bác có biết không ạ?
nhìn lúc đầu thì có thể thik đó nhưng nhìn đi nhìn lại thì thấy nó vẫn ko đẹp bằng nou 4, nhìn cái ốp ống bô mà thấy nó chán thế
nhìn rối mắt ghê...tự nhiên 2 bên hông có 2 cái nẹp xi nhan... nhìn mún tháo ghê... 😆
sao máy em coi hình photobucket ko đc vậy bác help giúp em
hình bị die rùi bác...chờ chủ thread up lại mới xem được...
wowow16822
ĐẠI BÀNG
13 năm
đồng ý với bạn này
Úi giùi ui, tem xe sao tối thế, mà ko có hình gì hết, tem gì trơn tuột ah. Tui giống bác gaga thjx đầu 2 đèn hơn. Cái đuôi 2 cái tên lửa xi nhan thì cũng tạm chấp nhận đc. Ko thấy ghi PGM - FI éo gì hết. Chắc con này là bản thử nghiệm thui đây
thì con này là xe thử nghiệm nên làm gì có tem
PGM-FI là công nghệ của honda bác ơi =.='' khổ ghê nhiều người cữ nghĩ PGM là từ full săng =.=''
Quan_ymvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
PGM-Fi ............................
Đương nhiên là ko thể có được rồi vì bác đang nói về xe Yamaha đấy, PGM-Fi là của Honda bác ợ......Haz
Của Yamaha là YM Jet-Fi bác ợ.....
Bác không nên nói bậy nhá! tất nhiên là không có tem nên chủ thớt trong clip mới nói là không biết là nouvo hay luvias đó, có thì chủ thớ đã phán rồi. Hiii
tem có dán đâu mà tối với trơn. PGM-Fi là of honda chứ con này là of yamaha nên đừng tìm mấy cái chữ tùm lum này cho mệt. bản này bán ra thị trường rồi mà thử kiệm cái gì chứ.
Bác ui, mở máy cho e xem cái đồng hồ thử jk, chiếc này khoái mỗi chiếc đồng hồ...😁
Má xe này mà thằng nào chạy đầu tiên ngoài đg chắc vãi tech lắm đây
vãi mới à? hehe!...
Tổng thể thì chiếc No SX mới này không đẹp bằng No LX hai cái xi nhan có cái nẹp kéo dài giống như Hayate 2011, bản demo không có tem dán nhìn xấu. Phải chờ ngày chính thức ra mắt chắc nhan sắc của em nó đẹp hơn
madocthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này cũng có khá nhiều tem rùi các bác ah`. Có tầm 3 4 con hay đi qua nhà em thì tầm 2 con có tem đầy đủ nhưng do nó phi tít quá không quay đc :mad:. Còn 2 con cho foreman đi thử mỗi ngày phải đi hết 30km.
madocthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con này nghe thấy mấy bác chạy thử kêu 125cc có FI và máy giống LUVIAS các bác ah`
thế thôi cám ơn luôn, chạy nou 4 để cảm nhận động cơ 135 cho sướng
Nghe 125 là hết ham rồi 😔
madocthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy mấy thằng chạy thử khá khen em này. Bảo máy bốc giống NOUVO LX chỉ thua max speed thui mà mấy khi đi max speed. Hôm nào em sẽ cố kiếm xe chạy thử. Con em chụp nó cắm chìa khóa thế mà ko đc đi chán thế.+
cái mình quan tâm nhất là tiếng động cơ của nó thế nào
madocthan
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình chưa đi chưa bít. hj. mình cung co NOUVO LX màu trắng để cạnh xe này đấy nhưng tiếng xe thì mình thầy tầm ~40tr thì EX cũ nghe tiếng thích nhất.
nhìn ngoài cũng ko đến nỗi nhĩ. nhìn lạ mắt đó chứ. ko biết khi nào ra mắt đei

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019