Hình ảnh xe Suzuki Satria F150: nhập khẩu chính hãng, giá 99 triệu đồng

cuLong
18/5/2013 14:50Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lay mấy thánh, tùy thị truong mà nó mang tên j thui, con này dc bit đến nhìu voi cái tên raider may thím ạ, dc menh danh là king of underbone đồng loại như sonic, nova, dash (trong đám này con nào 2strokes wen rùi 😁) còn đám 2 strokes kia thì là rgv- Vn wen gọi là xì po bời cái tem có chữ "sport", rgx (có thị truong gọi là satria- con này khác voi rgv là có 2 đĩa zin) nên chữ satria hay nhập nhằng thế thui! có j mà ầm ĩ, con này gác máy wa Su En thì phê phải bit! con này bạo lực nhưng dùng đi phuot ko ngon, đua bơi thì mien bàn rùi!:D
@xuađuy220191 Con này mà đi ăn hàng thì phải biết...!
MẮC Y CHANG MSX 125
forcefx
ĐẠI BÀNG
11 năm
underbone là xe có bình xăng để dưới mông nhé, chả liên quan gì đến dáng radier, sonic, nova mới là underbone, mấy xe như dream, cub, wave, nouvo, exciter cũng là underbone hết nhé
buidoi00
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá cao quá thui.Chứ em này mà sx trong nước + giá đẹp thì Ex của Ya hơi bị mệt đấy.
chạy con này đã đây
discodisco
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái box xe máy vào forum công nghệ thì chẳng ma nào biết con này là con j , toàn thấy xipo + fz or cbr 150 .CHắc phải chờ khi Su sản xuất ở việt nam hoặc nó phổ biến rồi mới biết con này nó phê như thế nào
chất lừ
đúng là dân tinh tế =)) biết công nghệ thì nhìu mà xe cộ thì khối đứa k biết nhảy vào phán như thánh, lại còn so với ex nữa chứ =)) vui thật
clapika
TÍCH CỰC
11 năm
@spirit1989 Họ so với con "en-chan-tơ" bác ạ. Mình đú không nổi con xe đấy đâu 😆
@spirit1989 này ông kia! dân tinhte thì như thế nào? đừng có vơ đũa cả nắm chứ, đâu mà chả có những thằng, tập làm thần gió, hay anh hùng bàn phím, ông ở điễn đàn nào? rễ cái diễn đàn nhà ông không có chắc? nhể!
@Quách Thành Trung đọc lại bài nhé, tôi nói có khối thằng k biết về xe mà vào phán còn hơn cả đúng, chứ chả nói ai, chả quơ ai mà hết cả nắm nhé, tôi nói những thằng chém gió, đi so với ex, với chê ỏng chê ẹo, 25tr này nọ, đứa nào có tật giật mình 😃
chứ có nói thým đâu mà chú sồn sồn lên thế
@spirit1989 cái kiểu cãi cùn của ông thì tôi chịu.
raider mặt quỷ, con này khủng lắm 😁.
ko biết đã khắc phục triệt để bệnh bạc đạn xú pắp chưa dòng máy đứng của su là chuyên gia bị cái này với nhớt hay bị hao (trước chạy e fx chỉ bị đúng 2 cái này còn lại thì ok hết)
chia sẻ video cho các bạn có cái nhìn chân thật hơn với em nó. Với mình thì em nó thật đẹp, mạnh mẽ và ko kém phần quyến rũ. Cái pô zin đi kèm ko tương xứng với sức mạnh của em nó

@nguyen_huuvinh82 uh công nhận là pô zin hơi đuối thiệt
@huydesign1987 không phải đuối, mà nó nghe "hiền" quá thui. Cây Yoshimura này được làm riêng cho dòng satria f150
@huydesign1987 Sao máy êm quá zậy,nẹt bô ầm ầm mà xe không nhúc nhích @@
xe này cao hơn đc chaly 1 chút 😁
Giá chát quá,em vẫn yêu e satria 2006 2 kỳ.suzuki sx lại xe này chắc chắn ex không có cửa cạnh tranh tất nhiên giá 50 chai đổ về 😁
nrgdj
ĐẠI BÀNG
11 năm
có xe chính hãng thì khối người mua 😃
Cái phần bụng xe nhìn hơi vô duyên, nó làm cho xe mất đi tính hài hoà tổng thể của chiếc xe. Giá cũng cao.
xấu quắc nhìn cứ như xe của tụi trẻ trâu, máy tốt nhưng xấu là thua nhá. thấy Honda chưa? máy tồi nhưng thiết kế đẹp là lừa được thiên hạ ngay
@huutai_pasion sặc honda mà thiết kế đẹp 😕
k161194
ĐẠI BÀNG
11 năm
em mà có con này em lắp cái đầu xì po hay đầu xe khác vào! nhìn cái đầu tởm v~ :p gạch thoải mái đê!
được cái cục máy ngon, còn thiết kế thì thua RGV nhiều!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019