Hình ảnh xe Suzuki Satria F150: nhập khẩu chính hãng, giá 99 triệu đồng

cuLong
18/5/2013 14:50Phản hồi: 1.019
1.019 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@nguyentiep.bn91 suzuki VN sản xuất giá tầm 45M thì ex vật vã =))
@hiepthong Mình chẳng thấy gì là vật vã , kể cả là 45tr .
namnh2901
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyentiep.bn91 về VN mắc khủng nhỉ, con này về kiểu dáng thì thua Exciter rồi, tốc độ thì hơn
@ZARG Trẻ trâu thấy nó đẹp ah ?
Ko biết gì về mấy con này lại tưởng wave tháo yếm.nói chung đi cbr 150 nhìn hay hơn,mấy chú phóng ẩu mới khoái con này vọt cho nhanh.
Mình thích bộ máy em nó , 6 số @@ ,đang đi ex 5 số sướng rồi ,em này 6số gẩy tuốt bơ mới hết đc số @@, sang năm xe máy sẽ có 7-8 số,tha hồ mà gẩy,côn ra ga vào 😆 😁
eziodavinci
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn lốc máy mà mê mệt ^^
thực mà nói mình là thợ sửa xe, khi thấy em này mình rất thích động cơ của em nó với cam kép + 4 van chưa nói tới cc thì nó đã rất mạnh mẽ nói gì tới hộp số 6 cấp 150cc. ca nhân mình thấy fx cũng có động cơ tương tự chỉ khác cả fx,raider đều là hộp số 5 cấp 1 tiến 4 lùi chỉ có rgv là không nhớ mấy cấp thôi !
và đừng lên so sánh với ex vì ex bản 2020 may ra mới ăn được, ex mang tính chất thời chang thôi.
clapika
TÍCH CỰC
11 năm
@boythattha RGV 1 tiến 23456 lùi bác ạ.
hajzz! nhìn ko có tý thể thao nào cả, xciter thấy dáng chuẩn hơn
đi chiếc này y như 1 con quái vật chạy trên đường xấu hết chỗ nói, đi cup 50 còn đỉnh hơn
@jocker25 thánh phán , tìm hiểu đi nhé ;)
SuQN1205
TÍCH CỰC
11 năm
@jocker25 em đang đi cub nhưng em đang chết mê chết mệt với con satriaF150 này đấy bác .
nói thật bác mà được 1 lần thấy nó trên đường phố thì thôi .... Đẹp miễn chê ,lúc đó suy nghĩ khác liền .
100 triệu cho đam mê và khác biệt.
Thà mắc tý nhưng yên tâm về chất lượng.
Đi con này chất đừng hỏi.
xấu
forcefx
ĐẠI BÀNG
11 năm
đại loại là ở tinhte và 1 số forums khác có cái khái niệm khá ngu si là xe đẹp là xe có thể tán gái đc, xe kok tán gái đc là xe kok đẹp, mà tất nhiên bọn con gái biết mẹ gì về xe đâu
@forcefx Oh yeah , tán gái cầm Sh đi cho lành. ^^
Có Thể Bạn Là Mọi Người Chê Xấu, Nhưng Đặt Mông Lên Thì PHÊ LÒI...............😁
Con xe này giống y cái Nova ngày xưa. Nhớ thời Hà Nội chỉ có vài hot girls hot boy chạy con Nova cùng với Super kipp 2 pha 3 hậu....
chymchuot
TÍCH CỰC
11 năm
raider đây mà.mơ ước của bao thanh niên 8x manh động.xưa các chú công an toàn sài rai.ai biết đến nó thì nhớ nhung vô cùng.em này với xipo cặp đôi hoàn hảo luôn.Ex ko tên tuổi.đừng cái j cũng đem ra so với ex.
đẹp quá đẹp ý chứ
nhìn máy móc kiểu dáng mê liền nhưng 99tr thì ko đúng vs giá trị của nó kể cả là nhập 60tr thì hợp lý
@yeuemdenchet9x Giờ em RGV zin cũng phải 150tr rùi bác ah, Giá này hợp lý rùi . Xe nhập mà
@huydesign1987 em biết xe nhập ko có giá 60tr nhưng ý em là VN mình để sở hữu 1 chiếc xe phải bỏ ra nhiều tiền hơn các nc khác chỉ làm giàu cho các hãng xe và chủ buôn thôi
@yeuemdenchet9x
Xe này giá bên đó chắc khoảng 40tr, về đây tăng nhiều là do thuế VN quá cao.
con này ngon hơn ex nhiều nhiều😁
ôi đắt wá..mà ngon.
giá con nhà giàu tậu chơi quéo râu.
nghèo có nước trúng số mới mơ chung đường
hu
đẹp quá !
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
satria 2k6 vài 3 năm trước đập thùng >90tr bao nhiu thanh thiếu niên Việt Nam mơ ước 😁
cơ mà con này nhập ở đâu bác chủ thớt nhỉ?? Thái?? Malay hay Indo???
@Brian88 indo bác ạh
@Brian88 Tem indo đó bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019