Hình ảnh xếp hàng chờ mua iPhone 6 ở Apple Store Đại lộ số 5, New York

Nam Air
8/9/2014 11:27Phản hồi: 281
Hình ảnh xếp hàng chờ mua iPhone 6 ở Apple Store Đại lộ số 5, New York
Đêm mai(giờ Việt Nam) thì Apple mới tổ chức sự kiện giới thiệu iPhone như thường lệ. Tuy nhiên người ta đã xếp hàng chờ mua iPhone từ tuần trước. Apple có truyền thống bán ra iPhone sau khi giới thiệu khoảng một tuần. Tức là ít nhất là 1 tuần nữa thì những người xếp hàng này mới mua được iPhone. Trong hình ảnh do bạn mình ở New York gửi về thì bạn nữ xếp ở vị trí thứ nhất không dùng iPhone và một bạn khác dùng máy tính cũng không phải là Macbook. Có khoảng 20 chỗ đã được xếp và 20 cái ghế coi như là đặt chỗ.

Cô gái này giữ vị trí số một trong hàng đợi mua iPhone ở cửa hàng Apple ở số 767, Đại Lộ Số 5, New York. Đây là cửa hàng Apple đầu tiên được Steve Jobs xây dựng. Cửa hàng này mở cửa 24/7.

Theo mình biết thì em này tên là Moon Ray, và cái anh chàng râu đứng đó là chồng (Jason), mình tới xin phép chụp hình, thì em ỏng ẻo chịu liền ..
Đúng, em ấy không xài iPhone.

Những người xếp hàng khác

Có khoảng 20 chiếc ghế, tương đương với 20 người hay 20 vị trí đã được xếp. Những người ngồi bên trên là ngồi chơi uống cafe. Trước toà nhà này tức là bên trên của cửa hàng Apple thì có sẵn nghế để mọi người ngồi. Chúng ta đi vào cái tủ kính xa xa kia và đi xuống dưới là cửa hàng Apple, nó nằm dưới lòng đất.

Chụp hình với khách người xếp hàng đầu tiên cũng là một cái vui.

Đây là con phố du lịch nên luôn đông khách qua lại. Người ta đang ngồi phía trên cửa hàng Apple.

281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hót quá 😃
omega911
TÍCH CỰC
10 năm
@Navy_Seal 90 Dạo này chăm chỉ F5 giành tem nhỉ :rolleyes:
@omega911 Giành tem=>quote lại nhiều,war....đó là 1 ngày bình thường tại 4rum 😁
n1491988
ĐẠI BÀNG
10 năm
chị đầu tiên xinh quá 😁
@n1491988 chẳng xinh bằng gấu mình :D
Cô gái cá tính xinh đẹp này có khi đi xếp hàng thuê chăng 😁
Fans apple là đây

P/s cô gái thứ nhất ko xài iphone chưa chắc ko có iphone ... Biết đâu ẻm có 2 tay 2 súng
@ste7en9x91 thì sao ợ?
@ste7en9x91 vậy là 3some à!! 😁:D
Phan_Quan
TÍCH CỰC
10 năm
Vui nhĩ, mà ở nước ngoài họ ko sợ giật đồ móc túi sao ta !
@Phan_Quan
@leuleu9x Ở Nhật không sợ nhé !
subin101
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phan_Quan chắc nó tự giác hơn mình
@Phan_Quan Ở new york nổi tiếng nhất là hội phúc kiến, bọn này chấn lột ban ngày lun móc túi là gì nữa 😆 bữa trc mình đi xún ga điện ngầm chạy dek kịp bị bọn nó chụp lại mất 50 đồng ức chế vãi @@
rỗi việc thật 😁
vinhhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc là đi xếp hàng mướn đấy. Em bình luận vui thôi, iFan đừng gạch em tội nghiệp.
@vinhhy Có thể lắm, Samsung thuê đó.
luudinhtoan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vinhhy có lẽ thế nhưng khác nhau là người dùng không có thời gian nên thuê xếp hàng mua iphone. còn bên kia samsung thuê người xếp hàng cho hoành tráng kaka
hấp dẫn 😃 từ người tới iphone :$
xkhoax
TÍCH CỰC
10 năm
Mình đầu tiên à hên thật
Có khi xếp trước rồi sau ngày ra mắt bán vị trí lấy tiền 😆
Bán lại vị trí số 1 đc ối xiền đấy 😁
@zipder ko cần bán vị trí đó, người khác sẽ thuê em này mua giúp cho họ vậy là em này 1 lúc mua 10 máy và khi đó em sẽ có đống tiền thuê mua hộ thôi 😃
Cũng muốn xếp một chỗ trog hàng đấy. 😔
đang xài nexus 5 hả !!
http://vnreview.vn/tin-tuc-san-pham-moi/-/view_content/content/1330089/chan-dung-chi-tiet-cua-iphone-6-truoc-ngay-ra-mat

😁:D Thất vọng - sung sướng. Ngạc nhiên - Chán chường.

Để xem apple đáp lại sự kì vọng của hàng dài người naỳ như nào?:rolleyes::rolleyes:
hungjeon1
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thôi thì cứ xác định tầm tháng 11 mới mua dc đúng giá 😔
@hungjeon1 ra iphone 6s luôn rồi sẽ được mua 6 đúng giá
@hungjeon1 Avatar hot thế bác.Bác tháng 11 lận ạ.E thì lãnh thưởng cuối năm chắc mới đủ quá ! :(
@hungjeon1 đúng giá thì chờ qua tết đi bạn 😁
có hãng công nghệ nào có nhiều tín đồ như ap thời điểm hiện tại thế này không?? 😁 rõ ràngđây là thử thách rất rất khó vượt qua🆒 thằng nào xấu chơi đừng chém linh tinh nhé. Apple vẫn là số 1
@stanley nguyen Cái này mượn gió bẻ măng để lên mặt báo và có thể là hàng thuê tạo không khí cũng chẳng lạ. Chứ ip6 xấu òm chẳng biết đẹp xấu ra sao mà cũng bỏ thời gian ra xếp. Bên mỹ 1 ngày không đi làm hay trốn việc thì thấy cảnh dễ nhận thư xa thải liền. Hoặc có thể trong mắt kẻ khờ apple là số 1. Chứ thực tế xét về công nghệ thì toàn đi sau thiên hạ. xét về tk thì ip6 xấu òm. xét về os thì giờ cũng toàn copy lụm lặt mỗi nơi 1 ít. Không gì đặc biệt đối với dân công nghệ cả.
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
@ragefighter Vâng, thiên hạ nhiều người khờ quá, và bạn là 1 trong số các kẻ khôn còn lại.
bahien69
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại sao có 01 số ghế trống nhỉ?, có phải họ đem ghế ra để xếp hàng xí chỗ chứ ko phải ngồi đấy 24/24 ?
@bahien69 Chắc vậy, chứ ở đó 1 tuần liền thì dựng trại luôn à 😁 Mà nước ngoài văn minh thế ngta có ý thức ko tranh ghế nhau đâu nhỉ.
@Lựu Đạn Họ đi... tắm, toilet, mua.. hotdog..ấy mà.
chưa ra mà ai cũng hóng ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019