Hình chụp bởi iPad 2012

cuhiep
13/3/2012 9:0Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

warnbroom
TÍCH CỰC
12 năm
chụp đẹp lắm, chất lượng quá tốt cho camera của tablet, lần này Apple đi trước các hãng khác 1 bước rồi...
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Hôk biết bác đã tận tay chụp hình trên con Transformer Prime chưa mà phán 1 câu nghe ghê vậy? .... Anyway camera là 1 bước tiến của apple năm nay,lúc mình xài ipad 2 thì hic hic..nói thật xấu hổ khi khoe với bạn bè về cái camera,nói tóm lại chưa phải lúc để xài cái camera trên MTB !
Con asus tranformer prime cam 8.0 từ lâu rồi nhé bạn, Apple thì luôn theo sau các hãng khác về cam, từ iphone đến ipad đều vậy
xibon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn nó chụp trắng trắng sao ấy, hình như là dư ánh sáng à.................
Bác chủ thớt này nói có đáng tin không nhỉ. 16/3 bắt đầu mới bán cơ mà sao bác này đã có trên tay rồi nhỉ?
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
Không chỉ tinh tế đưa tin mà nhiều trang báo mạng khác như vnexpress đã đưa tin về chiếc New Ipad đã về đến VN rồi. Nói chung giới công nghệ VN cũng có nhiều nguồn hàng lắm, thậm chí cái iPhone 4 (nếu mình nhớ không lầm) và một số sản phẩm của hãng khác mặc dù chưa được công bố chính thức đã có bản mẫu tại VN rồi chứ nói chi đến sản phẩm đã được giới thiệu rồi, chỉ còn vài ngày nữa là giao hàng chính thức.
Thể hiện màu và các chi tiết khá tốt. Tuy nhiên việc lấy nét chưa được chuẩn xác, có thể do anh Hiệp chưa quen. Một số tấm có vẻ dư sáng, - 1 EV đi chắc là vừa mắt. 😁 iPhone 4S chụp ảnh cũng ngon như iPad 2012 thôi.
bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa đột phá lắm,vẫn chỉ như tin đồnlà ram 1 G
kelangwen
ĐẠI BÀNG
12 năm
chụp được thế là oke với tablet rồi ^^! màu không rực rỡ cho lắm. Ipad 3 mà chiến thôi .
thật tuyệt vời anh Hiệp ơi!mong New iPad sớm về VN với giá cả hợp lý
tamluu77
TÍCH CỰC
12 năm
Ipad 2012, Anh Hiệp chụp ảnh ban thấy nét lắm. Tuy nhiên, không biết chụp vào ban đêm thế nào? anh thử chụp và chia sẻ cho anh em nhé. :running:
camera cùi bắp thế nhỉ? thất vọng thất vọng.......
noise không chấp nhận được.....
máy ảnh du lịch con tầm 1tr cũng ăn đứt cái isight này.....
tubao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong nhà thì đẹp, ngoài trời thì mờ ảo - ngược đời thật. Đúng là Apple, toàn chuyện ngược đời:eek:
Đủ sáng khá nét, thiéu sáng thì nhiều hạt như thường... thích hợp với chụp dã ngoại, không biết có phơi sáng không nhỉ!
Hình chụp đẹp lắm, hơn em máy mình xài khoản chục lần
Lại tiếp tục cháy hàng. Còn hot đến khi nào đây nhỉ
Quá chuẩn qúa đẹp rồi. Còn trông chờ gì thêm. Đạn dược đã chuẩn ị đầy đủ chờ "chuông reo" là bắn thôi.
ảnh khá sắc nét và sinh động đó chứ
đẹp quá
ko phải chất hình đẹp
mà là cảnh đẹp ^^!
cafe tinh tế lúc nào cũng đẹp ^^!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119