HiPstore-Kho Game-Ứng dụng free cho anh em android

SylarBmT
27/7/2015 4:51Phản hồi: 177
HiPstore-Kho Game-Ứng dụng free cho anh em android
Xin chào mọi người ạ! 😃 !! Hôm nay mình muốn mang đến cho mọi người một kho ứng dụng mới mang tên HiPstore.:haha:
Đây là kho ứng dụng cho phép Download các App-Game cho anh em Android hoàn toàn MIỄN PHÍ, kể cả các App-Game bị TÍNH PHÍ trên Play Store nhé!!! 😁 :D
Tốc độ download nhanh chóng và luôn cập nhật các phiên bản mới nhất, hy vọng sẽ làm hài lòng anh em cộng đồng android! :D
Thêm vào đó, mọi yêu cầu về App hay Game từ HipStore đều sẽ được ghi nhận và phản hồi ngay lập tức! 😃
Để tải ứng dụng này mọi người dùng trình duyệt của thiết bị truy cập: www.hipstore.mobi/?s=d sẽ có một cửa sổ bung ra để cài đặt.
Mong các bác ủng hộ ạ!!! :D :D
177 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào cần game-app gì thì request e ở đây nhé!! 😁
neversmile92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SylarBmT bác cho em xin phần mềm poweramp full với ạ
@neversmile92 OKE bác!! 😁
@neversmile92 http://android.hipstore.mobi/app?Package=com.maxmpz.audioplayer.unlock đây nhé!! 😁
sieunhan9x@
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SylarBmT Chắc bạn là lập trình viên ah ???
Game: DuckTales: Remastered
Đau đầu với tiến sỹ Scrooge McDuck này vãi các bác ạ!! con vịt rắc rối nhất mà e từng thấy, cơ mà chơi game này tự dựng nhớ lại tuổi thơ với mấy nhân vật Disney quá à!! LL

Game này đến 9.99$ trên Chplay lận :O , nên em nghĩ lên www.hipstore.mobi cài cho nó miễn phí các bác à!!!
ducktales-remastered.jpg Duck-tales-remastered.jpg
Need for Speed: Most Wanted – thõa niềm đam mê tốc độ nè các bác ơi! nay lại miễn phí trên www.hipstore.mobi nữa nhé( trên store 5.49$ lận)!! Tự độ con xe cho mình và đua thôi các bác !! Go go go!!!! 11801964_892534617466619_2111976380_n.jpg maxresdefault.jpg
tét
@hungxung Bác cần gì nào?? 😃 😁
@SylarBmT Bác có app 7 phút yoga pro ko. thank
@hungxung Len google di bac
@hungxung Oke để e tìm s sao nhé bac! Bác đợi vài hôm e up lên nhé!
Yeah! Có cơ hội trải nghiệm kho đồ chơi công nghệ cao của Batman rồi nè mấy bác ơi!! sướng rơn người luôn, e lái con ô tô bay vèo vèo !! The Dark Knight Rises hiệu ứng quá đẹp! Quất thôi các bác! Đảm bảo không bõ công!

Các bác vào www.hipstore.mobi để miễn phí nha! Trên store 6.99 $ lận @@!

dark_knight_rises1.jpg the_dark_knight_rises_hd_wallpapers111111.jpg
Thử gõ tìm sketchup mobile mà ko thấy. Cái kho này ko bằng appblack rồi.
@SylarBmT Thì bên kia cũng tải free luôn.
@ximatphonviet ỦA e thấy để $ , euro các kiểu mà bác??
@SylarBmT Khổ, nó ghi như vậy cho rõ là bản đó tính phí bao nhiêu, còn tải về vẫn ok. Appback là cụ tổ hipstore
@ximatphonviet Haha cụ tổ thì cũng sắp die rồi ha! :p
Có ai là tín đồ của dòng game Final Fantasy giống e ko?? Bản Final Fantasy VI này quá ảo diệu luôn các bác ạ, phép thuật và những pha đánh đấm xảy ra bất ngờ lắm! Thậm chí cả những bí ẩn cần chúng ta phải khám phá nữa!! Tuyệt vời!!

Bởi vậy mà nó đắt đến 15.99$ trên store! Thôi thì vào www.hipstore.mobi để miễn phí các bác ạ!!
11800517_1638635446383865_6333437546157082438_n1.jpg maxresdefault.jpg
Cái này có tốt bằng appstorevn không nhể 😃
@DDocker 😃 Bên mình đang phát triển nhé bác, với lại cũng có nhưng điểm khác biệt so với appvn mà bac! như các ứng dụng tính phí thì bên mình sẽ miễn phí bác ạ!
@SylarBmT Nghe hấp dẫn đấy, tuổi đời app dk bao lâu rồi bác
@DDocker Đây giống như là một cậu thanh niên trẻ tuổi đầy sức sống v bác ạ! 😃
sieunhan9x@
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SylarBmT máy mình sao cứ tải trò nào là chơi dc 2 ngày là vào game cứ bị out ra thế (mình down trực tiếp trên web)
Ặc vãi thật
@ximatphonviet S vậy bác?? @@
Game đê!!!

Bác nào siêu vào giúp e dẫn Cô bé quàng khăn đỏ này đến nhà bà hộ với! Nhỏ này ham chơi ghê!, mà đường đi thì khó!! Con game A day in the woods này cũng hại não ghê!! 4.99$ trên store thôi về www.hipstore.mobi – miễn phí! 😁
aditw2.jpg Remember-the-Berries-1024x768.jpg
Em đi làm thuyền trưởng cướp biển đây! Có bác nào đi với em không??

Đi thì lên www.hipstore.mobi down game Captain Sabertooth để được miễn phí nhé! (trên store 3.52$ các bác ạ!! @@)
captain-sabertooth_sc_1.png nexus2cee_Sabertooth1.jpeg
Có bác nào là fan của dòng phim “ Cuộc chiến vương quyền” không?? 😁 , giờ chúng ta đã có thể trải nghiệm sâu hơn phim này qua con game Game of Thrones nè mấy bác!! Đã quá!! :D cốt truyên sâu sắc lắm các bác ạ!! :D

À, theo em thì mấy bác nên lên www.hipstore.mobi để được tải miễn phí nhé! Trên store 4.99 $ đấy! @@

7249435536a39244775207590b177241-1.jpeg unnamed.png Với Pako - Car Chase Simulator, không phải muốn làm tay lái lụa là dễ đâu mấy bác ạ, cảnh sát dí tè le!! 😁

Trên store 0.99$,thôi vào www.hipstore.mobi cho free! :D
top_five
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thêm đi bác ơi 😁:D
Kím giùm em cái sniper 3d assasin (mod) nha bác. Bắn thường mệt qá
@top_five Okeee!! :D :D
Five Nights at Freddy’s 4 – Game khiến e tè ra quần, rụng tim, chơi có tí mà ko dám cầm điên thoai luôn! có mấy con thú bông thôi mà kinh hoàng khủng thiệt chứ!! Khuyễn cáo không nên đeo headphone khi chơi con game này nếu không muốn đột quỵ!! Má ơi!!

Bác nào gan bẩm thì lên www.hipstore.mobi down về free nhé! Trên store 3.49$ đấy!
8_pp_104.png 052f4010-ab56-4482-9c7f-634147cb58c9.jpg
Đi công phá thành trì thôi mây bác ơi!! với Anomaly-2, các bác sẽ có được quân đội hùng hậu với tăng-giáp tối tân, bắn phá tả tơi nhé!! 😁 :D

Trên store 4.99$, thôi về www.hipstore.mobi miễn phi các bác ạ!!
Anomaly_2-1.jpg Anomaly_2-5.jpg
Xây dựng vương quốc cho riêng mình qua con game Townsmen premium nè mấy bác!! Nhưng mà nếu người dân trong vương quốc mấy bác cảm thấy không hạnh phúc thì hơi căng à nha! ! Âm nhạc và đồ họạ hay lắm đó! :-D

Con này trên store 2.99$ thôi về www.hipstore.mobi miễn phí đi cho lành! 😁
Townsmen-Premium-v1.4.10-Mod-Apk.jpg Townsmen-Premium-1.4.7-download-androidmaal.jpg
Nói thật là phải có trí tưởng tượng siêu phong phú thì mới chơi được con game Monument Valley này mấy bác ạ!! Càng về sau càng muốn nổ tung!1 @@

Bác nào muốn test não thì dùng điện thoại lên www.hipstore.mobi để tải Hip về và down game miến phí nha! Chứ trên store 3.99$ đấy!
323.jpg af740e2b72f776f814d6aefe96fd1d70.jpg
Tức quá!! Mới xây được con đảo đẹp đẹp, nửa tiếng không vào cái bị bắn te tua rồi!! >.< >.< Cơ mà người Việt Nam mình có con game Vua Phá Hoại này chơi vui quá mấy bác ơi!!

Trên store Hip có cả rồi nhé! Mấy bác dùng điện thoại vào www.hipstore.mobi tìm tên Vua Phá Hoại và chiến nhé!!
1.jpeg a7b4034c87.jpeg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019