HiPStore - Kho ứng dụng đầy đủ nhất không cần jailbreak cho anh em Tinh Tế

SylarBmT
10/4/2015 9:45Phản hồi: 1.423
HiPStore - Kho ứng dụng đầy đủ nhất không cần jailbreak cho anh em Tinh Tế
Với hệ điều hành iOS thì phần mềm và ứng dụng hay không bao giờ thiếu và lúc nào cũng có trước người ta 😁:D. Nhưng có một nhược điểm là đối với các ứng dụng tính phí thì rất khó để mua và để cài từ các nguồn bên ngoài thì thường bắt buộc phải jailbreak, mà các phiên bản mới thường phải mất rất lâu để có thể jailbreak. ;);)

Bởi vậy em mò ra cái này, với HiPStore thì anh em Tinh Tế không cần phải jailbreak cũng có thể cài được đầy đủ các app từ miễn phí đến trả phí có trên appstore một cách dễ dàng (bấm là cài). Thôi anh em test thử luôn nha, có gì chưa hiểu cứ cmt ở topic này em sẽ cố gắng trả lời giải đáp cho anh em.

Link tải: www.hipstore.mobi/?=d (Anh em chỉ cần vào đây bằng trình duyệt của điện thoại là sẽ có pop-up bung ra cho tải về và cài đặt nha). Nếu không có pop-up anh em kéo xuống cuối trang có 1 logo quả táo bấm vào sẽ cho install.

Một số hình ảnh

Hiện tại em đang có contact của bên HiP nên ai có yêu cầu hay feedback gì cứ cmt ở topic này em sẽ hỗ trợ nha. Chúc vui, và rất mong đóng góp được nhiều hơn cho anh em Tinh Tế :p:p
1.423 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có bác nào chuột bạch chưa :v
cuongseaman
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này có từ lâu lắm rồi sao lại phải chuột bạch. Nhiều app sẽ khổng cài được nếu không jail
@cuongseaman Giờ update fix nhiều lắm rồi 😁
@SylarBmT vài app vớ vẩn thui
ko ăn thua
@vvvvvv Ý là bị vài app hay là mới fix đc vài app vậy, em chưa hiểu lắm hehe
@SylarBmT sài 8.3
rùi thử
rùi hướng dẫn
@vvvvvv Cảm ơn bạn góp ý, mình sẽ test lại và điều chỉnh chính xác hơn 😃
http://beta.hipstore.mobi/
hi hi
sử lại đi
chuyển sang ios.hipstore.mobi
lâu roài
@vvvvvv Vào cái nào cũng bung ra pop-up để cài đặt hết, không sao đâu bạn 😁
@SylarBmT dẫ hd cần chuẩn
ko thì mọ người tuỏng nhặt nhạnh
người ta cuời cho
ngoài cái này ra còn app nào cài cho ip không cần JB nữa ko
@Trương Hồ Hạo Thiên Hình như còn cái Tongbu đó bác
@Trương Hồ Hạo Thiên cần app nào
@vvvvvv Em cần app manga rock lắm bác ơi, bác có thể hướng dẫn em cài từ trang này được không? Thanks bác nihều
phongnam89
ĐẠI BÀNG
9 năm
toàn app không chịu update chán hẳn luôn
@phongnam89 Cái này mới nên cũng đang cập nhập bác ơi ;)
Có bác nào biết cách cài Virtual Home or app download nó ko cần jb ko o_Oo_O đang ở 8.3 ko jb đc 😔
@rhysgiang tối ngủ
mơ thui
@rhysgiang Khó quá 😁
Mision impossible cmnr 😔
Ios 8.3 éo cài đc app
@khamphacd App gì vậy bạn, mình cài bình thường mà
Vừa test trên iPhone 5s 8.3 thấy ổn, vài app nặng còn tải vài lần mới được nhưng có sài là được 😁
@ti_mini Kiểm tra lại mạng xem bạn ơi :D
bác update google map giúp em với, cài được nhưng toàn báo lỗi network
@a.apell Không phải, ý em là cái app google map chưa có bản cho máy Non JB trên HiPStore
@SylarBmT sửa lại tiêu đề đi
mấy app tối thiểu ko có
@vvvvvv Dạ, không sửa tiêu đề được. Nhưng sẽ phát triển đầy đủ nhất cho anh em sử dụng mà ạ 😁
@SylarBmT vài năm nữa
Bạn ơi, ip 6+ ios 8.2 không cài được scanner pro va avplayer hd. Bạn xem lại thử.
@vanvien2015 Mình vừa test 2 app này trên 8.3 ổn, không có 8.2 để test 😕😕
@SylarBmT
@vanvien2015 Mình cài trên 8.3 , chi tai về nhưng cài đăt báo lỗi, trên 8.2 cũng vậy. Bạn xem lại thử nhé.
@vanvien2015 Ok, để mình test lại xem sao 😁
ios 8.3 k cài dc Cam360 tù tội =]]z down về đc nhưng toàn báo lỗi k thê cài đặt đc haizzzz
Không jailbreak nên còn vài app bị lỗi ha
8.3 chỉ cài đcvài cái vớ vẩn thui
Mình tải được một số phần mềm trả phí trên này rất hay mà ko có cài được afterlight ai biết có cách nào tải, tải ở đâu được ko hazzz
@zjzvipzjz Afterlight hình như không hỗ trợ 8.x.x nếu chưa JB đâu bạn ơi 😁
@SylarBmT Nhầm r mình xài pm j trung quốc ý tải đc và đg xài :3
@zjzvipzjz Vậy thì quá hay, để mình tìm hiểu xem 😁
Ai có link fb mà có chát bong bóng k ạ. E ip5 8.3 ạ
Appstorevn mà đc như thế này thì đẹp
insoul
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn có thể bổ sung phần chi tiết download khi tải xuống 1 game ko: tốc độ down hoặc bao nhiêu Mb/tổng dung lượng vì mình tải Implosion hơn 1gb mà nó chỉ báo % rồi tịt, cũng ko thấy tăng giảm ra sao.
Thêm nữa bạn có thể bổ sung resume dl nếu bị đứt ko (giống của appstore)
cám ơn
@insoul Mình nghĩ những tính năng này sẽ được bổ sung sớm trong bản cập nhập sắp tới thôi bạn. Hình như bên tab menu tay trái, có phần ứng dụng của tôi, có thể check được % download đó, bạn kiểm tra thử xem
insoul
TÍCH CỰC
9 năm
@SylarBmT có, nó có báo % dl, nhưng phải dl hơn 15% mới hiện lên. Mình dl nè mà nó cự tậm tịt đứng nguyên tại chỗ, nên ko biết tốc độ down bao nhiêu 😃
@insoul Hơi thiếu sót chỗ đó nhưng mà mạng ngon là kéo ổn, đánh ngon. Em đang chơi Implosion bản Việt Hóa đây 😁
insoul
TÍCH CỰC
9 năm
retry 3 lan dl nhung cu tam tit, thoi danh de khi khac, trong khi appstore van keo am am
@insoul đừng hi vọng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019