Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HN - Trân trọng kính mời ACE tham dự buổi offline MAEMO - MEEGO (9/3/2014)

4/12/2011 14:26Phản hồi: 2.834
2.834 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em không tham gia được nhưng lúc nào đó sẽ tới Max cafe 😃
Hay bữa nào đó AE ta làm 1 buổi hội tụ nhỉ, @lvphuong113, @kaothenhi, @chinh_pham88 :cool:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
cubi2510
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 đừng quên nhá
@cubi2510 Quan trọng là mấy người kia, nếu đồng ý cả thì AE tụ luôn 😁
Các pro lão làng cho e hỏi chút với ạ: Chả là máy của e giờ khởi động thì ko vào đc bên trong, chỉ đến logo nokia là reboot liên tục rồi hiện ra thông báo tam giác vàng có chấm than: Device not working properly ... too many reboots 😔
E đã flash lại mấy lần rồi mà vẫn không được.Giờ đang phải dùng tạm máy ở chế độ R&D mode, hạn chế là ko dùng đc wifi, đèn flash sau thì nháy đỏ, đèn led trước thì nháy sáng liên tục như ma làm :(
Giờ e phải làm thế nào để fix lỗi tam giác vàng chấm than kia ạ :(
conghero666
ĐẠI BÀNG
8 năm
@gaupeo88 bạn lên group https://www.facebook.com/groups/191184901035304/ hỏi nhé
nhok_adgjm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sau 4 năm vào lại thì không ngờ meego vẫn còn có thím nghịch =)):eek::eek::eek:
Xưa cũng phá banh chành chiếc N900. Sim gạch chéo quất luôn. Mừng phơi phơi - tưởng mình như cao nhân. * biểu tượng cảm xúc batman * Trước vẫn có thím call hỏi cách trị bệnh mà mình rời xa 3 năm nên quên hết sạch =)) ;);););)
Ấy vậy mà giờ N900 của mình đang nằm trong hộp sưu tầm đã được 3 năm vì lý do nhảm cực - hư chân sạc lười sửa 😁:D:D biểu tượng cảm xúc batman
Có nên hồi sinh cho em nó xôm tụ không ta ???😕😕😕😕
opendoor
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nhok_adgjm Một thời để nhớ
@nhok_adgjm Hồi sinh xong rồi cất tủ làm kỷ niệm thôi, giờ công nghệ cập nhật liên tục, em nó chắc ko còn hợp với thời cuộc nữa rồi! Cả về cấu hình lẫn tính năng, trừ khi kết quá, ko dứt ra được thì xài, (số này rất hiếm)! Mình cũng đang giữ em N900 ngày xưa, vài người hỏi mua lại mà ko nỡ dứt ruột cho em nó ra đi, giữ lại thi thoảng mở ra nghịch cho đỡ nhớ :D
@opendoor Hiếm có hệ điều hành nào vừa độc vừa chất như thế, giờ nhớ lại thời AE còn offline ở Maxx Cafe vẫn thấy tiếc tiếc! Giá như... 😁
NVT pulse
TÍCH CỰC
8 năm
các bác đi thì cho em xin 1 slot 😁
@NVT pulse Chạm trán chú em này duy nhất 1 lần trong đời :D
Em mới vào 4rum, cho em xin 1 vé ạ.
@HoangBoss2003 Giờ mà có vé thì ko biết E có chịu theo ko Mặt vàng (1).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Kìa @lvphuong113, kìa @kaothenhi, kìa @chinh_pham88, AE tính sao? :rolleyes:
Khó có ngày đó lắm. Mỗi người 1 nơi 1 niềm đam mê mới
@lvphuong113 Ông với chú @chinh_pham88 bố trí được thời gian thì sẽ lôi kéo được các AE khác thôi 😁
Em vẫn nhớ lần đi off ở Maxx 😁 hình như đợt đó còn có bác @ditto ở bên Nokia đi nữa.
@vicktorbui Nghe quen quen, đợt AE mình đi off lần đầu ở Maxx Cafe có bác @ditto thiệt hả @kaothenhi, @chinh_pham88, @lvphuong113 [​IMG]
@crazysexycool1981 Không phải đâu bác, bác trên nói thì đấy là off Symbian. Đấy là vụ mà có chị Lienlien mà bác LVPhuong nhầm là mod LienHuong ấy.
Đợt off đấy có cả anh Hoàng gì của bên BB làm MC.
Đấy là lần offline đầu tiên của em nên nhớ kỹ 😃
MAXX coffee cũng không phải ở Hồ Tây ở khu gì chỗ Hoàng Mai hay Hai Bà Trưng ấy. Khu đấy em không rành nên không nhớ đc 😁
@kaothenhi A cũng đoán mang máng bác ditto kia ở bên Symbian, vì lần nào offline Meego A đều xin info của AE để về làm bài tường thuật offline nhưng chưa ai xưng danh ditto cả :D
À đúng rồi, đó là bên symbian 😆
có ae nào dư ra n900 chia lại cho em với ạ. em kết lắm rồi ạ:p
hoancom
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huatrunghieu1904 vẫn ngon lành bạn ơi 97,98%
@huatrunghieu1904 Chú giờ vẫn còn máu N900 thiệt à?
@crazysexycool1981 hoài cổ thôi a 😆 chứ bh ko thiết thực
@huatrunghieu1904 Ráng mua lấy 1 cái nếu chú vẫn hoài cổ giống A, thi thoảng lấy ra ngắm, chọt chọt để hồi tưởng lại kỷ niệm ngày trước với em nó cũng hay
bác nào bán màn con N9 (cả cảm ứng, đa điểm) tại Hà Nội k?
Các pro cho em hỏi còn ai dùng N9 64gb và có fw cho Variant 454 ko ah? E đang cần fw cho variant này, máy e hiện đang bị treo logo ức chế quá . E phải làm gì để hồi sinh e nó😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019