Học lập trình java/Android miễn phí

lihnngyen
27/8/2014 9:41Phản hồi: 48
Thỉnh thoảng vào diễn đàn thấy có nhiều bạn hỏi về học java, android và game cho di động . Mình tạo topic này để giúp bạn nào có nhu cầu học hoàn toàn FREE .
Do mình không có nhiều thời gian ,nên trước mắt mình sẽ nhận hướng dẫn cho 2 GROUP :
1- Beginer : những bạn hoàn toàn chưa biết tí nào về lập trình, java, muốn học về java
2-Android : những bạn đã có kiến thức về lập trình , java, muốn học Android.

Để cho hiệu quả, mỗi group sẽ từ 3-5 người. mình sẽ hướng dẫn nhóm qua Skype. mỗi 3 buổi/ tuần, 1h/buổi vào buổi tối ( vì ban ngày mình bận đi làm ).

Bạn nào có nhu cầu học thì email cho mình, tiêu đề ghi rõ : Hướng dẫn tự học Java/Android, email ghi rõ nhóm muốn join.

P/S : Vì mình giúp hoàn toàn free, và mình chỉ là người hướng dẫn các bạn, nên bạn nào thật sự nghiêm túc và quyết tâm muốn học thì hãy pm mình .Còn không thì xin để giành slot cho bạn khác, đỡ tốn time của cả bạn và mình .

email : lihn.ngyuen@gmail.com
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Là học online hả bạn?
😃
Yes, mính sẽ hướng dẫn các bạn thông qua skype
hiep4895
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang muốn học lập trình Android nhưng có nhiều cách học mà mình đang phân vân 😔:
Bạn chỉ giùm giúp mình ưu-nhược điểm của từng cách học 😃? Bản thân mình thì đang có thiện cảm với cách học qua android.com 😁.
học qua các video tương đối trực quan và dễ hiểu, mình nghĩ cách này tốt- cho những vấn đề cơ bản, muốn hiểu rõ ,sâu hơn thì đọc thêm các api trên trang chủ . còn theo quan điểm cá nhân mình ,tự bản thân là chủ yếu, nên vc đi học ở trung tâm là hơi lãng phí thời gian tiền bạc. có chăng nếu dk học ở trung tâm, mất phí nên ...cũng có thêm quyết tâm hơn mà thôi 😁.
thân!
học qua skype là học như thế nào
là học online nhé bạn
a đã nhận được mail của e chưa vậy? (caocaolatre2304@gmail.com)
khi nào thì bắt đầu ạ?
@Tiến Dũng Vpc mình đã reply mail bạn rồi nhé
@lihnngyen ok a.))
hiep4895
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang tự học android, thi thoảng có gặp một số vấn đề, và thường mất tương đối thời gian để giải quyết. Bạn có phiền không nếu như thỉnh thoảng mình inbox vào email của bạn để hỏi một số thứ?
@hiep4895 ok bạn
TheRemjx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hiện em đã có nền tảng về HTML/CSS với chút đỉnh javascript, còn về java chưa động tẹo nào, không biết em phù hợp với nhóm nào anh nhỉ?
nhóm 1 mình đã bắt đầu chưa a linh
@ngô khắc quỳnh Group Beginer : 2,4,6 hàng tuần , Java 1: 20-21h, Java2: 21h-22h
Android : 3,5,7 ,Android 1: 20-21h, Android2: 21h-22h
@lihnngyen a add lai ten e vao nhom Group Beginer di a, nick e a add nham vao java 2 rui
tinh hinh la mai e lam k2, tu 14h den 23h, vay hoc hanh sao day a?
vietlinh.it
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chao Mr.lihnngyen
Cho minh xin 1slot vao group Beginer nhe!
Email minh: vietlinh.uit@gmail.com
Thanks & Regards!
Bác biết về Android thì bác dạy qua quay video ý..
Xong up lên youtube người xem chủ động và đông hơn
Trên mạng giờ có nhiều hướng dẫn cơ bản rùi.. bác hướng dẫn làm hẳn 1 app ,e ủng hộ
bác chủ đâu rồi nhỉ?
học java thật sự rất khó, bh đi làm rồi thấy ngày ý mình tài thật. Bạn nào muốn hỏi mình cũng có thể giúp 1 tay nhé. Còn bạn nào muốn tìm chỗ học thì mách tới iMIC mà hỏi thấy bên đó thật sự ok. Trước mình học thêm ở đó mà
@vubinhhai A mở khoá nữa đi anh, 😆, cho 1 đề tài cho bọn e tự ngâm cứu va phát triển, không biết có thể hỏi :3
Bạn ơi,còn đăng ký được không 😔 mình gửi mail cho bạn rồi ấy
mittertan5501@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019