Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội anh em dùng Hp Probook 4540s

Nongdan-hitech
24/8/2012 4:15Phản hồi: 2.892
2.892 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

seobleo
ĐẠI BÀNG
11 năm
thiếu opencl chả biết làm thế nào nữa mình vào gpuz cũng bị như thế mà chưa tìm ra cách khắc phục
seobleo
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng xài ultimate nhưng cái này là do bên kia họ cài chắc tí về cài qua win home xem thử sao
Đúng rồi thiếu OpenCl đó 😔 ... ai giúp phát
HINCUTIN
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao laptop ko có nút restart nhỉ ? lúc cần thì làm thế nào (hp 4530s)
taducdinh88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@HINCUTIN bạn mới dùng laptop lần đầu ah, laptop ko có nút đấy đâu b ah
_có bác nào cài win 8 chưa...e định cài win 8 mà thấy trang chủ HP chưa có đủ driver win8 cho pb 4540s nên cũng chưa cài..ai cài rùi chò e ỳ kiến zới nha...
seobleo
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang đau đầu cái bảo mật vân tay, ko cài được, phần mềm hp simple pass bị lỗi gì cũng chả biết.
@seobleo nêú khó khăn vê caì đăt caí nay , thì mang qua bên mình hỗ trợ cài giúp cho bạn . có gì alo cho minh trứơc: 0903659334
bandbu
TÍCH CỰC
11 năm
@seobleo cài Hp protect tool ấy, rồi cài bổ xung bộ bảo mật vân tay vào. Con này có cả bảo mật nhận diện khuôn mặt nữa đấy, các con thấp hơn không có tính năng này đâu
tớ sắm PB 4540s này cũng 1 tuần rồi....nhưng bây h nó hay bị bluescreen lắm...thường thì đang coi video (= chorme or firefox) mà chuyển tab liên tục là dính bluescreen liền, sau đó máy khởi động lại, mình vào chorme lại thì thấy máy dòng sọc ngang nhỏ, coi video thì giật giật rồi mất hình luôn (màu xanh lè)....tớ tự cài win + driver cho máy..nên k biết lỗi nì là do cái gì nữa....GIÚP TỚ VỚI!!!!...có mấy cái file dumb này..
vừa đăng bài lên là bị bluescreen nữa...huhu..
muadem1
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình Em này bị nhiều người phản ánh quá nhỉ 😔 toàn thấy lỗi. đang tính xích về nhưng chắc phải suy nghĩ lại 😁
@muadem1 Đúng đó bạn, sao cái 4530s thấy ok mà sang cái này thấy tè le wá.
con này mỏng và năng bao nhiêu vậy mấy pro
Mình thấy cái máy này chạy chậm rì àh. Tính đi mua, kiu tụi nó khởi động máy coi thử , coi xong chán như con gián. load vào win lâu kinh . load xong vẫn chưa xài được, phải đợi một lúc(click chột phải còn không dc).
Chả hỉu nổi, chip Ivy, ram 4g, máy mới toanh mà lại yếu xìu như zậy.
Tiện thể co bạn nào biết chỗ bán 4530s hok?chắc mua cái này wá.
sao e thấy trên trang chủ nhiều driver quá, chẳng biết cái nào với cái nào, nên cài những driver nào mấy bác 😁
movado_38
TÍCH CỰC
11 năm
có driver win 8 rồi anh em tải về mau thôu
clapika
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào thích qua đây em bán cho con 4540s của em. Hôm nay vừa được ông già cho con The New iPad nên bán bớt cho đỡ chật nhà. Hehe!
muadem1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@clapika bán nhiều vậy bác. mua lâu chưa. Em xích
Có bác nào có đầy đủ driver của 4540s loại có vân tay ko? up lên cho em down với
mai kêu hoangchi ship cho 1 con 4540s mờ thấy anh em kêu kinh quá...
thui kệ ... chết thì thui k sao hết 😆
Thoải mái cười đùa bao giờ máy lỗi thì...khóc cho đỡ buồn 😃)
mình cũng dùng HP 4540s. Tổng quan thì ok nhưng có 2 vấn đề mình gặp phải: khởi động win7 chậm ( lên 1 lúc chuột vẫn quay, mấy icon cứ trắng trắng 1 lúc mới hiện ra) dù lên win8 thì nhanh hơn. Vấn đề thứ 2 mình chơi game fifa online 2 mà giật kinh khủng. Cảm giác nó bị delay tức là bấm 1 lúc mới nhận lệnh? đây là lỗi gì vậy các bro 😔(. Mà còn chưa kể xem thông tin dxdiag nữa. Nó chỉ hiện card intel 4000 mà ko hiện card rời là sao? Sao những con khác dùng card rời tương tự lại hiện card ATI vậy :((
clapika
TÍCH CỰC
11 năm
Uả sao mình dùng Win 8, đã cài đủ driver mà vẫn không chỉnh độ sáng màn hình đc bằng cách nhấn phím fn+F2(F3) nhỉ? hay là còn thiếu cái driver nào nhỉ?
😆 anh nào rành up- nguyên bộ driver đi ... mới mua em nó hôm qua ... chậm chậm sao ý ... thui cũng kệ mua em nó cũng ráng gắn bó mà ko kì thị 😁 nhìn nó bild bề ngoài thích hơn chú dell ....
pkhaudio
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng mới xé Seal 1 em 4540s ở Hoàng Chi
Mới cài Win8 xong
Driver thì trên Website kéo về mà cài, riêng Win 8 thì còn thiếu 1 số Driver và pha62m mền tiện ích của hãng so với bộ Driver và software Win7, chờ thời gian tới rồi sẽ có đủ thôi, đừng nóng

Hiện giờ Hotkey tăng giảm độ sáng màn hình chưa được (Fn+ F2,F3)

Hóng tiếp từ nhà sản xuất vậy 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019