Hội Asus Fonepad

Trung 23
31/3/2013 3:50Phản hồi: 6.339
6.339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao hoi vang tanh vay troi !!!😔
Mình sắp xúc con 1.6 đây. Tình là con fonepad 2 sắp bán nhiều nâng cấp đáng giá nhưng xấu quá. Mà chip 1.2 ra nam 2013. Còn chíp 1.6 giới thiệu đầu năm 2012 nên hơi ngại em 1.6 sợ ngốn pin ai dùng 1.6 rùi cho mình xin ý kiến nha

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
kenioo
TÍCH CỰC
11 năm
Cần âop. em cũng mới mua con FP 1.6 nhưng sao lắp sim vào không nhận được mạng các bác ơi. làm sao bây h các bac?
@kenioo 1 là hư khe cắm sim, 2 là hư main rồi, còn thời hạn trước 7 ngày mà mua bên tgdd thi 1 đổi 1 cái mới, hết thì đem ra hãng bảo hành.
kenioo
TÍCH CỰC
11 năm
@MrBigGunNo1 bảo hành có lâu không bác.huhu mới mua mà gặp cảnh này xuôi quá. !!!
Em mua ở Hnammobile
ps: ra hãng sửa không tốn tiền đúng không bác ?
@kenioo hay là bạn chưa đăng kí đúng 3G
@kenioo Bác sd mấy ngày mà bị thế, bác sd sim cắt hay micro sim, nên chuyển sang sd micro sim xem sao, bác cứ đem ra hãng xem nó chẩn đoán ntn, lỗi bên nhà sx thì free còn ko thì money, chia bùn cùng bác
Có ai giống tình trạng như mình ko, dt nokia bán hình qua fp bằng bluetooth và ngược lại đều ko được. Có cách nào khắc phục hok. Chỉ mình với thank.
kenioo
TÍCH CỰC
11 năm
nó không nhận sim luôn bác ơi, cột sống hình dấu chấm hỏi. huhu
Có ai có rooot bản 3.2.5 chưa ? mình up lên 3.2.5 rồi ngại down về 3.2.4 root rồi up lại quá
@Belvoir Mình cũng đang quan tâm câu hỏi này 😁
Co ae nao biet cach quay so bang giong noi qua tai nghe bluetoth hok ,chi minh cai 😔
Các bác cho em hỏi làm thế nào để chỉnh đc cái khung khi chỉnh hình nền nó rộng ra toàn khung hình, do nó có thêm cái khung ngang nên ko kéo cho nó full hết ảnh đc, ảnh toàn bị cắt, vừa xấu vừa vỡ hình...
@kienpt108 Giúp mình với...........
@kienpt108 Bạn xài PTS crop hình theo chuẩn độ phân giải của Fonepad 1280 x 780 thì sẽ không bị vỡ hình và lấy hết khung hình nhé
Sorry các bạn...
Mình xin lỗi vì đã xen ngang, mình đang làm bài servey vì các yếu tố của máy tính bảng, mình rất mong các thành viên tinh tế giúp mình trả lời các câu hỏi của bảng survey bên dưới
https://docs.google.com/forms/d/1WaNTyR6uljj08zfSxYN9BxCDQVnjye64j3P_uOKbpt0/viewform

Mình thành thật cảm ơn các bạn rất nhiều.
máy mình cái màn hình 1 góc nó bung ra khỏi cái thanh bao vanh viền (Nó trồi trồi lên) thì có bị làm sao không mọi người
xhxdxm
ĐẠI BÀNG
11 năm
SAo cái của mình không cài đc gõ tiếng việt nhỉ.........? ức chế quá
@xhxdxm Bạn cài ứng dụng gõ tiếng Việt thì gõ được bạn nhé
Pe_Ga_Love
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người cho mình hỏi con Aus Fonepad của mình sao cứ hay bị tự động tắt máy hoài, xài chút là tự động tắt àk ... Có bạn nào bk chỉ mình với ... !!!!!!!!!!! 😔
Android 4.2 hay 4.3 vẫn bặt vô âm tín.tiếp tục hy vọng,và còn nuôi hy vọng em này chiến luôn win8

gửi từ côn đảo bằng cách đập đá
Chay dc win 8 la ok hhehehehe 😁
Con android 4.3 hok pit khi nao day ,chac toi tet 🆒
shine911
TÍCH CỰC
11 năm
@LocbaylentroiI Đừng mơ viễn vông thế bạn Android chuyển sang windows 8 k đơn giản vì windows là mã nguồn đóng ==

Sent from my GT-I8160 using Tapatalk 4
Bác nào cho em hỏi tí sạc nào thì dùng đc cho con asus fonepad.
baolaa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cucon2013 Tôi mua 2 máy dư cục xạc nếu cần bán lại 150k.
@cucon2013 Câu này khó nhỉ. Bạn có thể dùng các sạc sử dụng cổng micro usb. Nếu điện áp đầu ra là 2A thì hay hơn. Tốt nhất dùng sạc chín hãng của Asus.
Chào cả nhà!
Không hiểu mọi người có ai bị như tôi khôAYSays
Máy tắt hẳn nguồn để sau 24h hao pin gần 24% (1%/h).
Máy như thế liệu tôi có phải mang đi bảo hành không, đó là lỗi gì nhỉ?
@Vo Khoi
Cáp pin bị lỏng or lỗi main , đem ra trung tâm bảo hành nhé bạn
shokuhawan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình có mấy con Fonepad bảo hành chính hãng 12 tháng tgdd mới 99-100%, giá 4tr5 bác nào xúc pm nhé
hieuha1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
@shokuhawan Bac o dau zi?

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn mobile app
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai biết cái qunảg cáo hình facebook có số 1 với cái quảng cáo màu xanh kia là gì ko ạ? nó cứ hiện lên liên tục làm mình cực kì khó chịu, ai biết cách khắc phục chỉ mình với 😔. mình đang xài 3.2.5 k root nha Screenshots_20131024_112630[1].png
@nb3105 Cái này là quảng cáo của app, bạn có đang xài app Lịch Việt Nam không?, nếu xài thì vào Setting / Apps / Lịch việt Nam và stop nó đi, quảng cáo này sẽ mất.

Bạn yên tâm, nếu bạn đang xài widget danh ngôn bên ngoài màn hình, widget vẫn xài bình thường.

Nếu bạn không xài Lịch việt nam, bạn xem danh sách app mà bạn đang xài có thể bị ở đây:

play.google.com/store/apps/developer?id=SharePlus+Corp
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@voduyluc Ok để mình thử, thanks bạn nhìu lắm, hj, ức chế mấy ngày nay
Chuẩn bih chào đón gen 2 nào

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM