Hội Asus Fonepad

Trung 23
31/3/2013 3:50Phản hồi: 6.339
6.339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanhbb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chào cả nhà,

có bác nào biết tại sao con AF của mình lại không tương thích với BBM cho android không nhỉ. Đây là apps đang hot, sáng nay thử cài thì bị báo không tương thích.

Thanks
dungmaphero
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bac nao chi e lam sao de khi bam nut nguon co the chon khoi dong lai may ko vi mac dinh chi co tat may thui
shine911
TÍCH CỰC
10 năm
@dungmaphero Thế này hở bác
uploadfromtaptalk1383147977032.jpg uploadfromtaptalk1383147998026.jpg

Sent from my ME371MG using Tapatalk 4
dungmaphero
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dung vay do bac shine911
rushhour
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dùng SuperOneClick root bình thường mà, đơn giản, nhanh gọn

Sent from my ME371MG using Tapatalk
shine911
TÍCH CỰC
10 năm
@rushhour :v root kiểu nào. chip x86 exploit cũng khó vs lại super one click đã không thấy bản cập nhật rồi. Chỉ root đc dễ dàng mấy chip MTK thôi 😃

Sent from my ME371MG using Tapatalk 4
thangkho2
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy mình giờ cấm sạc vô hiện dấu ? các bác ak...nếu ở TPHCM thì đi bảo hành nơi nào dc nhất và thời gian bao hành khoảng bao lâu
Máy mình bị lỗi rất ghét là "danh bạ ngừng hoạt động" sau đó có 2 hậu quả là mất nhật ký gọi và danh bạ k hiện tên. Khởi động lại thì có danh bạ nhưng nhật ký vẫn teo. Cú

Sent from my ME371MG using Tinhte.vn mobile app
@buianhtuan123 đơn giản là em nó ko thể úp dc rom cood
shine911
TÍCH CỰC
10 năm
@buianhtuan123 lừa đảo... Ai download đc đâu
@shine911 lửa đảo gì đâu,mình thấy nó đăng nên hỏi ai dùng chưa =='
shine911
TÍCH CỰC
10 năm
@buianhtuan123 ý mình nói đó là trang lừa đảo đấy... Không download được 😁
làm s up lên 3,2,5 jio các bạn.may minh đã root jio k up dc
@nhatminhh up bình thường qua OTA thôi, nếu không được thì bạn lên trang chủ của asus down fimware gốc 3.2.4 về up rồi update.
https://www.asus.com/support/Download/28/7/ASUS Fonepad/32/
đang ở 3.2.3
chúc mưng cac thim co fonepad2. nhe. o day co cap hml ho tro fobepad 2 ne.
http://nhattin.vn/125/50/cac-model-dien-thoai-ho-tro-mhl.html
tiện thể thim nao xuat duoc hinh anh tu fp 1 len tv thi chia se anh e vs nhe
@nguyentuanduy Mình thử mấy cái mhl cho fp1 đều chưa đc. Chắc mai thu xếp qua đây thử xem sao. Fp2 chỉ thấy lhác mỗi chip thôi mà. Có thêm j nhiều đâu nhỉ?

@kurt_nightmare vâng nhưng được hay ko do.nhà sx q định a ạ. nếu đc thì chia sẻ anh e anh nhe

Sent from my ME371MG using Tapatalk
Cho hỏi là đã có cách root 3.2.5 chưa ạ.?

hungcobap
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới thấy cái này nên thất vọng quá, phải chờ dài cổ rồi.
Screenshot 2013-11-02 09.58.28.jpg
@hungcobap Nản thì có lẹ hầy.chắc cho gấu mua cái khác sài thoi.ko có cmw ko pha dc gi e nó chán vl
@hungcobap thông tinh có chính xác ko đấy bác, mấy thông tinh bên lề này cũng ko đảm bảo đâu, chứ tới Q4-2014 thì hỏng máy cmr, còn update gì nữa 😁
Cho em hỏi tí.. có bác nào còn máy fonepad ngon ngon, full box càng ngon tầm 3m4 ko để lại cho em với
@Dũng Béo 92 MTA Fullbox full bảo hành,full giấy tờ bác múc đc bnhieu

Sent from my LG-F200S using Tinhte.vn mobile app
@tinhanhvanthe1504 3m6,7 bác ạ em nói thật em cũng đang kẹt ạ . sdt em 01675 894 616 nhé có gì bác pm em ạ
MK191
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không biết có bác nào ở HN biết chỗ mua cái turn case giá tốt không hay bán lại không thì giới thiệu cho mình với. 😁
Sao thông tin nói fonepad 2 về VN cuối tháng 10 mà mình tìm ở TGDĐ, FPT Shop, Siêu thị điện máy mà không thấy vậy? ACE biết cửa hàng nào có chỉ mình với, mình đang ở Long Xuyên- An Giang. Mình cảm ơn trước ACE nha.
hamletbui
ĐẠI BÀNG
10 năm
em thấy mua con fonepad 7 mới ra có vẻ ngon, mà cho e hỏi phát. em nó nhét túi quần dc ko ạ, néu nhét dc ngồi có cấn lắm ko, hic, lăn tăn có nhiu đó thôi 😔
Đã bán đâu. Nếu mặc quần rộng hơn binh thuong 1 co thi dut ngon ko cấn lắm. Nhưng 7 inch làm viên mỏng thì hoàn hảo hơn 8 inch vien mỏng

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
hamletbui
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nikd7000 vậy ok rồi, giờ gom tiền thôi 😃
Fonepad mà RAM 2GB thì ngon biết mấy, ko biết Asus làm cái quỷ gì mà ko chạy apps nào hết RAM free lúc nào cũng chỉ có 200 mấy MB.
@Lý Minh Tấn bac nói sao mà có 200 mấy,máy em lúc nào cũng hơn 400mb nè,
@buianhtuan123 Mình <200 luôn. Chả hiểu sao.
@buianhtuan123 bac noi dieu, co ma reset thi moi duoc nhu the, cai app vo la <200mb lien
bac lam nao chi em voi
cobra83
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình BH lỗi ko lên nguồn, tới nay đã gần 1tháng rồi mà vẫn chưa thấy gì, trong khi hẹn là 1tuần, cũng ko có đông thái gọi điện xin lỗi khách hàng. Mình có gọi đến hỏi thì ko bao giờ dc, ko có ai nhấc máy, lần nào cũng như vậy. Giam máy của KH cả tháng trời, TTBH và chất lượng của Asus quỷ quái thật. Dùng qua nhiều hãng nhưng chất lượng dịch vụ của Asus là kém nhất.
thangkho2
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy mình bỏ bao hành sạc ko vô hiện dấu ? ở trung tâm FPT HCM mà 1 tuần rồi cũng ko xong ko piy ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019