Hội BB Tuyên Quang

Công Minh (Mr)
20/5/2009 9:39Phản hồi: 108
[Tuyên Quang] Có ai dùng BB ở Tuyên Quang không ạ?

Hi cả nhà, mình đăng ký nick ở Tinh Tế từ tháng 9 năm ngoái nhưng mới hoạt động ở đây được vài tháng nhưng tìm đỏ con mắt mà không thấy bác nào ở Tuyên Quang cả, vậy các bác dùng BB là người Tuyên Quang đang sống và làm việc trên cả nước vào đây báo danh nha.

Các bác báo danh theo mẫu nha.

Họ tên:
Nơi đang sống, làm việc:
BB đang dùng:
Điện thoại:
Nick YM:

Em xin mở đầu luôn nha.

Họ tên: Nguyễn Chí Công
Nơi đang sống: Hà Nội
BB đang dùng: 8320
Điện thoại:
YM: congnc.info

Hi vọng sẽ gặp được đồng hương ở đây ạ.
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Này thì đồng hương này

Họ tên: Lê Duy Tùng
Nơi đang sống, làm việc: Tuyên Quang
BB đang dùng:8320
Điện thoại:0974885688
Nick YM:koolsolonely
Hội blackberry tuyên quang

mở màn bài viết này mình xin tư giới thiệu mình tên khánh,hiện đẵ có vợ và một cháu trai :p
mình viết bài này để kêu gọi nhưng anh em nào dùng bb mà ở tuyên quang ra nhập hội bb để chao đổi học hỏi và giao lưu với nhau.hiện tại hội có khoảng 10 thành viên.mong anh em ủng hộ để hội thêm vưng mạnh và thêm đựơc nhiều điều thú vị.;)
mong anh em hay liên lạc với mình nha.
địa chỉ tổ 30 phường tân quang.(cửa hàng khánh hiền mobile)
số điện thoại :0972853268
yahoo :kiepanmay02_kiepanmay02
một lần nữa mong anh em ủng hộ và tham ra :p
Chào bạn!
Rất vui mừng vì bạn đã tạo ra một Hội người dùng bb ở tq,ở Tuyên Quang cũng ít người dùng bb và ít người biết đến sản phẩm này. Ở dưới này thì đã thành một trào lưu rất nhiều người sử dụng.
Lần đầu tiên mình sử dụng là mình mê ngay BB, mình đã dùng các em BB 8707G, 8100,8800, 8320 và hiện đang dùng 8820 phần mềm nó thật là thông minh và tiên dụng. Đặc biệt là phần danh bạ quản lý cực kỳ thông minh, con chat và nhắn tin bàng bàn phím Qwerty thật là tiện dụng. Phần mềm ứng dụng cũng thật là nhiều. Mong các bạn TQ tụ hội lại thành một hiệp Hội BB TQ để có chỗ cho anh em giao lưu gặp mặt chia sẻ kinh nghiệm dùng máy. Mình cũng có khoảng 5-6 người bạn trên tq cũng đang dùng bb.
Xin giới thiệu về mình Tên Phương Tuổi: 30 Nghề: Bác sỹ RHM Đang làm ở NHA KHOA MỸ😁 (nhakhoamy.com). Nhà ở TQ DC: tổ 15 P. Hưng Thành. mail: ngotungphuong
hiệp hội bb Tq

Bạn có thể lập danh sách số điện thoại và tên tuổi những người đang dùng em gì lên diễn đàn. Trước đó cũng có http://www.tinhte.com/forum/t75370/ về người dùng bb ở tq nhưng thấy ít người lên diễn đàn quá
cảm ơn bác đã nghé thăm.em xẽ đưa địa chỉ của những người dùng bb trong hội lên diễn đàn để mọi người cùng tham khảo ngày mai em xẽ đưa tên va số điện thoại của nhưng anh em lên diễn đàn
dung hl
ĐẠI BÀNG
15 năm
chào các bác.trước em cũng lập hội bb ở tq nhưng chẳng anh em nao tham gia cả!
em là dũng nhà ở chiêm hóa cung thích bb...
dung hl
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tình hình là em thấy anh em chơi BB ở các tỉnh khác đều thành lập hội BB để giao lưu và chia sẻ với nhau về những kinh nghiệm mới nhất khi chơi BB.Vậy cớ gì anh em ở Tuyên quang đang chơi BB không tự thành lập một hội BB ở Tuyên Quang nhỉ?
dung hl
ĐẠI BÀNG
15 năm
anh em tuyên quang chơi BB đâu hết cả rồi?.........................
Hoan nghe^nh hoi. Bb TQ.Em hok xai` BB nhu*ng cung que huong co' duoc.tham gia hok a.
Lam nguoi` dk dau tien nha 😁
dung hl
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chào mừng bạn!hix..Tq mình ít nguoi sài bb wa!
sao tuyenquang minh hok sai BB vay?e co !be 87g
hjhj
dung hl
ĐẠI BÀNG
15 năm
chan vãi..................................
ragdogs
ĐẠI BÀNG
15 năm
ủng hộ bạn, mình cũng xài bb và sắp được làm rể ở đất Tuyên rồi, hi vọng sớm được gặp mặt
BB tyuen quang dau rui?sao co moi may nguoi the nay?em co 1 be bb87g
ai sai BB8700g thi lien he voi mjnh de mjnh hoc hoi kinh nghiem nha.so fone cua minh la 01695914720
Xin chào, mình đang dùng 1 chú pearl, đã được hơn 1 năm rồi. mình là người tq nhưng hiện đang học ở HN. Rầt vui khi hnay thầy có club bb tq nhưng đúng là hơi vắng vẻ nhỉ.
Mình nghĩ nếu muồn thu hút thành viên thì chúng ta phải làm j đó chứ, vd như post hình nền, theme... hoặc có vài kinh nghiệm chia sẻ cho anh em diễn đàn, chứ k phải chỉ nói suông.
Mình không giỏi về vi tính lắm nên cũng không làm j được. Bạn nào có khả năng thì hãy đóng góp cho club bb TQ nhé.
Tiện đây, cho mình hỏi, muốn post ảnh lên diễn đàn thì làm tnào? mình có mấy hình nền cức hot nhưng k biết post thế nào. Bạn nào biết chỉ cho mình nhé.
Nếu bạn nào muốn chia sẻ kinh nghiệm sử dụng bb 8100 với mình thì hãy liên lạc với mình bằng nick: cowboy_girl_b42
Thanks so....!😃😃
Sao lại có đến 2 club bb tq thế? em đề nghị gộp cả 2 lại làm 1 đẻ tránh gây bối rối cho anh em tq muốn tham gia diễn đàn.
Em cũng xin gia nhập vào hội bb tq. Em là người tq nhưng hiện đang học tại HN. E hiện đag sở hữu chú black pearl

Tạm thời thề đã. anh em nào thik thì báo e post thêm ^^
Em báo danh:
Name : Hoàng Thành Chung
Địa chỉ quê nhà : Yên Sơn - Tuyên Quang
Địa chỉ hiện tại : 176 - Hoàng Văn Thụ - TP.Thái Nguyên
Điện thoại : 0903 4444 03
Có em :
Name : Hoàng Thành Chung
Nơi đang sống và làm việc : Thái Nguyên
BB đang dùng : xxx
Điện thoại : 0903 4444 03
Y!M : Chung_Blackberry
helloweenvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
up up !
Mình đã qua cửa hàng của ChungBB rồi ,cửa hàng có vị trí đẹp , nhân viên bán hàng tận tình ^^
Ai đi qua Thái Nguyên mà kô một lần vào cửa hàng ChungBB hơi phí ....! hehe
Chúc cửa hàng làm ăn phát đạt nhớ , à khi nào qua mua hàng giảm giá chút nha , kaka
^^ tks bạn ! Rảnh qua cửa hàng mình giao lưu 😁
Em báo danh với :
Name: Hoàng Thành Chung
Y!M : Chung_Blackberry

Em chuyên phân phối Blackberry.😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119