Hội Blackberry Tinh Tế Vũng Tàu

nhocbreakdance
24/3/2011 7:31Phản hồi: 4.885
4.885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoan nghênh ae Vũng Tàu.
Chủ nhật này mình ko có ở đây, tiếc ko tham gia được.
Lên nào, cuối tuần rồi ae ơi

Cfé Trẻ lầu đóng đô từ 19h đến 22h các ngày trong tuần, trừ thứ 7 và các ngày đi nhậu
thering1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
em ở tận ngoài Bắc cơ. em muốn tham gia hội có được không ag ? Em thì khoảng 1 năm thì vào trong đấy khoảng 1 tháng. Tại e có ông chú ruột ở trong đây ! Lên khi nào có dịp ae giao lưu được không ag ! thank !
^^
Bro cứ đăng ký nhập hội BB Vũng tàu đi. Khi nào có dịp thì giao lưu nhé....!

---------- Post added at 05:43 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

14. Hoàng Linh Giang ( 11 tuổi )
Chưa có nick tinhte
Đang xài BB 8700 ( Con gái mẹ Nhàn BB 8520WH)
Cũng bon chen tham gia offline nè!
thering1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
OK ag ! khi nào e vào ae giao lưu !
taiai
TÍCH CỰC
13 năm
mới đi cắm trại về....! mệt quá....! chúc các anh chị vui vẻ....!
hi cám ơn bác đã ủng hộ 😁 cn bác ko đi đc thì tiếc quá hẹn bác lần sau nhé, mà bác làm ở cafe Trẻ lầu hay sao mà ngày nào cũng đóng tù 19h -> 22h thế

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

ở đâu cũng tham gia đc hết bác thering à chỉ cần có chung sở thích về BB là ukie hít :Dhi chào mừng bác thering gia nhập đại gia đình BBVT :bounce:
có cả mem 11 tuổi nữa à,hội nay đông vui nhỉ
sáng mai về sớm,
không biết chũ nhật có thu xếp được không nữa..ra học hõi chút kinh nghiệm
trình độ còn cũ chuối quá
đăng kí (treo)được không ợ..?
vô tư đi bạn,chủ yếu học hỏi lẫn nhau thôi
ui chùi be mới có 11 tuổi thui mà chị Nhàn đã dụ dùng bb rùi lớn lên chắc bé sẽ là cao thủ đây hihi

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

hi anh Dũng cố gắng cn ra off cùng a e cho vui nha a 😁

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

em đi ngủ đây chúc cả nhà ngủ ngon nhé mai là t7 rùi chuẩn bị đến cn........OFFLINE :D
Ngày mới tốt lành!
Sáng nay có mặt ở châu đức rồi nghe!
Đang trên đường về nghe ace................
bác Hưng đi dọc đường còn tranh thủ coi nhà hen, nhà mới có khác sợ trộm vào ah hjj, để mình canh nhà cho, chúc cả nhà ngày mới tốt lành và cuối tuần vui vẻ hjj
Tình hình đã về tới châu đức!
Mai phắn sớm xuống dưới thôi!
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác ơi e mới nghe 1 tin rất bùn. Huhu. E phải đi học cả ngày CN rồi. Học bù chứ. Hizhiz. Thế là hỏng hết rồi. Chán thế. Mong mãi mà cuối cùng vẫn k đi được. Nhờ bác Long del tên e trong danh sách nha! Các bác thông cảm e đâu muốn thế. Lại phải hẹn lần sau rồi. Huhu 😔

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Chúc các bác có 1 buổi off vui vẻ và nhớ post hình lên cho mọi ng xem nha! Huhu
anh Hưng cứ như cái tên lửa ấy khiếp quá 😁

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

ui trùi vậy là ngày mai bác chipzsky ko đi đc à buồn thế :( việc học thì ko thể trốn đc ùi hix vậ hẹn bác chipzsky dịp sau nhé. Nhất định em sẽ chụp hình buổi off và post lên cho bác xem bác đừng bùn nữa nhé!
cuoi tuần vui vẻ.ngày mai ai có hàng cổ hay kick đọc mang ra show cho ACE xem.em có cây 6710 zin à.hehe
em cũng đang định nói thế đấy bác Hoàng 😁 mai ai có bao nhiu cái bb thì đem show hết cho a e chiêm ngưỡng nha cụ già hay tra trẻ,ng mẫu hay ng mẻ cũng đem hết đó :giggle: à bác nào có dư cái sạc bb zin nào thì share cho e 1 cái với nhé hihi e sẽ iu bác ấy nhìu lắm đó :inlove:
Buổi chiều vui vẻ nghe bà con!
Mới làm mấy ly sương sương với ông anh rể !hơi tê !
hacker123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hjhj.chuc ca hoi bb minh 1ngay vui ve nha.mai di off rui do.
thằng em nôn nóng cũng ko kém gì a nhỉ hihi
nhà ta lên đầu topic nào :bounce:
sắp hết buổi chiều rồi cho nhà ta lên top đã rùi đi nấu cơm thui 😁
taiai
TÍCH CỰC
13 năm
chúc cả nhà cuối tuầnn vui vẻ nhé........
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc cả nhà vui vẻ nhé. Đông vui nhộn nhịp quá. E bùn quá các bác ơi. Huhu
bác chip ơi hay mai trốn tí ra rùi vô học tiếp ko đc à bác :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119