Hội Blackberry Tinh Tế Vũng Tàu

nhocbreakdance
24/3/2011 7:31Phản hồi: 4.885
4.885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buổi chiều mát mẻ,vui vẻ cà nhà ơi
taiai
TÍCH CỰC
13 năm
nhờ cả nhà đánh giá dùm e con main này với....! thaks cả nhà nhé....! chúc cả nhà vui vẻ
[MENTION=10690]Tai[/MENTION] ái ; main con "9000" của ku thuộc loại đẹp đó!main mexico đúng ko?còn nguyên tem đỏ,có gạch chéo ngay hộp ic công suất là ok rồi!
taiai
TÍCH CỰC
13 năm
main 8320 đó anh....! thks anh nhak....! hihi! hạnh phúc khi có 1 e còn trinh....!:bounce::bounce::bounce:
Lâu lâu thay đổi chút!không thích thì lại chuyển qua lại!khoa học thái lan nay tiến bộ quá mà!
Chúc cả nhà en cơm ngon miệng nghe!đói quá!
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hnh ảnh0020.jpg
Dạ đây là e ạ. Các bác chém nhẹ tay thôi nhé. Hihi
woa hum nào 2 em 7280 và 6280 về a nhớ show hình 2 e lên nha :eek: hôm đó e mới chỉ đc rờ mó e nó tí tẹo à mà e thấy cụ 6710 của a cầm chắc tay các phím bấm chắc và bấm rất đã tay hihi e cũng có sở thích sưu tập bb cổ giống a Hoàng đấy heee mà do chưa đi làm đk kinh tế còn eo hẹp nên chưa thể sưu tầm đc cố gắng sang năm sẽ rước mí e bb cổ đại về nhà chưng tủ :p hiiii[/QUOTE]

a chỉ cho chú nhé.đêm đêm chú cầm con dao thái lan ,đeo khẩu trang ra biển VT.....xin đểu.chỉ cần chú siêng năng vài hôm thì có cả bold ấy chứ.ko chừng anh em ta gặp nhau dài dài.hehehe

---------- Post added at 08:08 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

thế đây là " bị hại " nào thế hả bác Hưng

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

cái này sài dc chức năng j hả? ,à bán phải cho giá để ACE bit chứ
hôm bửa cầm con 89 of bác nghĩa đả thật.lúc trước kết 97 nhưng khi cầm 89 & 97 ko hỉu tại sao lại kết 89 thế ko biết.kết nhất cái máy ảnh và con bi đen,chỉ tội loa nghe dở hơn con 8310 of mình nhìu.sao yêu 89 thế,thềm wa.
bác nào có bán trả góp ko để e 1 cái.hehe
Ông chủ trại giam múc bôn đi cho nó máu!thích bi đen thì thay vào!dễ mà !loa bôn 9k thì trùm trong bb nhá!
Không thít bold tí nào cả.chưa thấy 9780 thui.kết 89 nhưng không có tìn mua.chỉ đủ mua mấy con hàng cổ thui à.hehe.sắp dc cầm R975 rùi,bứa nao show
cái này sài dc chức năng j hả? ,à bán phải cho giá để ACE bit chứ[/QUOTE]

... palm pre plus .. HDH webOS cua palm ... dc HP mua lai ... hihi ai wan tam cu lien he minh truc tiep nhe
up cho buoi toi vui ve ... vua di hoc zia kaka

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

mình cũng có 1 ông anh đang xài 8900 và bold 9000 .. để mình hỏi xem ông ấy có bán hok .. lần sau đi off mình rủ ong ấy đi..
Chúc cả nhà ngủ ngon,em phắn đây!buồn ngủ quá!
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
nãy úp rom cho e nó bị lỗi 507 h chưa biết làm thế nào đây. k biết e nó có chết k nữa. híc híc đêm nay ngủ k ngon rồi. híc híc
Dang4G
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc thành công.
Anh em BB VT có cần linh phụ kiện gì thì cứ PM mình có giá tốt bao ship HCM đến VT trong mấy tiếng nha.
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
hihi.đang tiến hành thuận lợi lắm bac ạ. sướng hết cả cái con người. vâng khi nào cần gì e sẽ pm bác. à mà bác có mua lại bb cũ k nhỉ? E đang định bán e 811. Hihi. Chuc ca nha ngay moi vui ve nha!
Bác xem vỏ 87v thế nào đây ợ!
Bữa sau bà con rủ các bác thương gia đi nhiều cho xôm tụ nha, đề nghị ra cafe biển ngồi cho mát đi. ^^

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

ôi lỗi 507 thì ko chết dc đâu, cứ tháo pin up vài lần là ăn thôi. cố lên bồ! ^^
Ngày mới tốt lành!
Chúc anh em vui vẻ
chào cả nhà, mới jô cty đã gặp chuyện đâu đâu rồi hjxhjx, chúc cả nhà ngày mới may mắn hơn mình nha hehe
Dang4G
ĐẠI BÀNG
13 năm

hehe!eror 507 thì là bt mà. Uhm có người bạn đang cần nếu muốn bán PM mình cái giá fix & stutas của e nó qua Yhaoo or Inbox nhé.Thanks!

-Vỏ 87 thì hok nên mua!t1 hiếm t2 đắt kinh khủng!Khuyên bạn 1 câu hãy đi sơn nó theo phong cách của mình thì trong nó ngầu hơn!Vì mình nhận thấy ai chơi 87 đều rất cưng máy.Ở VT thì chưa biết,bạn tìm mấy chỗ sơn Lap ấy!

-Mình có phải thương gia đâu! Job: x-student ( x-men đàn ông đích thực, x-student là sv đích thực)

-Lần sau 100% off ngồi ngoài biển chuyển và chuyển từ cafe thành beer nhá ae.Hơi bất tiện chút là hok có wifi với nguồn điện thôi.bác nào khắc phục điện mình có thể khắc phục Internet cho.

Hehe!chia buồn.
Đang cần 1 main 8100 nè.
Mặt kiến 8310 titan nè.
Hàng xịn nha. Có không.pm cho minh wa sdt đi co nhanh.

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

Rổ rá thế nào bạn.đang cần và qan tâm đây.thế b có định đổi con 811 lấy 810red(tm) xịn >95% không.mình bù tiền cho
chjpzsky
ĐẠI BÀNG
13 năm
K được bác à. E đang muốn bán e nó để lấy tiền mặt cơ. Đang cần tiền mà. Nếu để lại dùng thì đã k phải bàn rồi. Hihi. Tks bác đã quan tâm.
ku ở SG thì đi ra đường Phạm Viết Chánh gần bệnh viện Từ Dũ, có 1 tiệm sơn chuyên laptop, đt....đẹp lắm, a ko nhớ rõ địa chỉ nữa nhưng nó nằm gần mấy tiệm sửa xe đó, số 100 PVC thì phải, chúc may mắn hehe, chuẩn bị đi ăn trưa thôi cả nhà ơi.
Tinhte lag quá!mới mon men vô đã muốn văng ra
Dangxmen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nó đây anh! Chỗ này sơn chất lượng,còn giá tùy khak!Gần Bệnh Viện Từ Dũ ai ko biết cứ hỏi mấy e teen 8x 9x ai cũng biết!hehe

Cả 2 đều có PM Yhaoo e anh nhá!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019