Hội BlackBerry TrackWheel Đà Nẵng

thithanhnien89
6/2/2012 12:53Phản hồi: 14.456
14.456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quán cóc thì cũng phải đông đông chút ngồi mới zui. cái quan trọng là vị trí đẹp, cafe ngon, và có cái để chém, vậy là ok 🆒
Hehe, tưởng bán thiệt chứ 😁.....................
Cafe chém gió đê...............................

Hội BlackBerry TW Đà Nẵng rất vinh dự đc pác chủ Panda shop đến chung vui cùng :wavespin:
pác cho e xin ít tiết nha.

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

ah quên, ý e là nếu pác có nhã ý chém gió cùng hội thì để lại ít chi tiết ... thông tin bản thân ấy mà 😁
Tks!
Thôi cho anh cái quyền tự chọn quán đấy. Chọn mà "xấu" là bị "chém" te tua ráng chịu 😃.

---------- Post added at 06:16 AM ---------- Previous post was at 06:15 AM ----------

Ngon.........có thêm nhân khẩu rồi.
Be be gì đấy cũng mem Đà Nẵng ah? Vô chơi cho zui .... 😃

Sent from my 8700N using Chemgio.ver1.0

---------- Post added at 06:41 AM ---------- Previous post was at 06:38 AM ----------

Hãi quá, đã 11 pages rùi, mà mới có 7 mem, nếu có được 20 mem thì chắc chém như kiếp hiệp luôn .... 😁
Chủ pandashop đấy anh 😃 😃 😃 😃
pác ở xa chứ nếu ở ĐN thì chắc ko phải con số 11 đâu nhỉ
Ui vậy ah.... Hân hạnh quá ! Làm ăn thế nào rùi bác ! 😁
Anh em càng ngày càng đông, mà k có ai ở Sài Gòn nhỉ ! Bùn quá! 😔

Sent from my 8700N using Chemgio.ver1.0
Anh Khoa kiếm cái quán đi rồi mai up thời gian địa điểm lên đầu trang cho ae theo dõi.
ok. sẽ cập nhật lên đầu trang cho ae tiện theo dõi.
P/s: Theo thống kê của tổ chức Thanks thế giới thì tại topic này thành viên nguyenkhoadng là người ấn nút Thanks nhiệt tình nhất.
................... nhìn lại những bài chém gió của mình tủi ghê lun :banghead:
...hê hê ... Đây đang xài 87, không thanks được! Anh em vui là chính mà, mình có cũng được, không cũng chả sao! 😁 nhung mình sẽ thanks anh em nhiệt tìn.... 😃
Me too..............😃 😃 😃 😃
lúc nãy đi ăn lum đc cái máy ảnh, về thử xem còn dùng đc ko ... ai dè

Chém đê ae .........................
Với lại em thấy commen nào đáng thanks ae hẳn thanks, gặp bài nào cũng thanks thấy mất giá trị nút thanks đi.
mình thì thấy mem nào có khả năng chém đc là ok, thanks khích lệ.
trước đến giờ 2 câu mà mình thường hay nói nhất (câu cửa miệng) là "cảm ơn" và "xin lỗi", và thấy ko vấn đề gì, thà thừa còn ko sao, chứ thiếu là nguy hiểm đó. he
Đúng rùi, thanks vì sự tham gia và nhiệt tình với anh em thui. Đối với nguoi mới thì thanks sẽ tạo ra cái Lưu ý, khiến anh em dễ quay trở lại với Topic hơn. Có người ghé chơi phải thanks cho người ta thấy sự hiếu khách chứ lị. ...hê hê ...

Send from my Black Berry 8700 using QWERTY keyboard.
Nhiều khi cả nể quá cũng k hay, tính em hơi ngang chút, XIN LỖI ae hĩ.
CẢM ƠN ae đã bỏ qua. 😃 😃
Sao pác biết đã bỏ qua mà cảm ơn chứ. kaka
chỉ là chém nhau thôi mà, căng thằng làm gì hè :mstickle:
Ghiền cái giá để Black Berry của bác Khoa rùi đoá .... 😃
Đó là kỷ niệm chương của TP nhân kỷ niệm 30 năm giải phóng TP Đà Nẵng, ở trên có 1 quả cầu nữa.
mình đem quả cầu thả vào hồ cá ... vậy là đc cái đế cho con vợ gù 😁
Nhìn nghi nghi rồi, ông chú hình như có 1 cái gần gần giống, cái để cái gì hình tứ diện lên.để ít bữa về đua, nó bằng mica chắc đục đẽo ngon.
ca mô mà ca hả pác, thủy tinh thì phải ... đục là toi đó nha 😁
Em đang nói cái ở nhà ông chú, hehe.
Lên lịch Thứ 7 này đi chứ hè , theo Em thì sáng uống cà fe giao lưu , đợi đầy đủ thì vào nhà bác Thành làm 1 tí cho zui..................:rolleyes:
Hợp lý quá chừng ... tiếc là chỉ Thanks cho pác đc 1 phát 😁
Vậy là được rồi ...........Mắc công mấy bác kia so bỳ hehe.........Bác Khoa cập nhật thông tin lên đi và theo em thì mỗi người đóng góp 50k chắc là được để cho buổi off đầu cho xôm tí , dù sao mới lập nên cũng chưa có quỹ gì........................😕
Tối nay mình sẽ cập nhật tất cả các thông tin cần thiết cho 1 buổi off nho nhỏ (Dự kiến sáng thứ 7 tuần này), cũng là làm tiền đề cho buổi off to to gặp dịp pác nganinho về ĐN (Dự kiến ngày 30/4)
:wavespin: Anh em ủng hộ nhiệt tình zô nha :wavespin:
Ngon......tao xung phong giữ quỹ cho 😃.

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Ủng hộ bác hội trưởng( thay mặt ae em bầu cho anh luôn 😃)
Online bằng 87 k nhấn thanks đc đừng chém em nha 😃
Ừ thôi anh em đóng 1 người 10k thôi , còn thiếu đủ gì bác Thành chịu hết .......................:yellowcarded:
ngày hôm nay pác Thi ăn phải cái gì mà nói câu nào ... cũng hợp lý quá chừng 😁
Chém ác thế mài.... Ae mình thì dể rồi, còn mấy bác ít online k biết thế nào nhĩ?

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Ý anh Khoa là mấy hôm trước mài ăn nói dô diên đó , Thanks cài gì 😃 😃
mình ko dám, chém pác thì lấy chỗ đâu mà ae ngồi lai rai chứ 😁
Mình chỉ mới sài 87 thôi, chỉ vì đang thất nghiệp nên online hơi bị nhiều thôi. vài hôm nữa đi làm lại chắc mấy pác có lặn cả ngày cũng ko tìm đc mình đâu :D
xin kiếu nha ...

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

pác chém cũng ít ác nhỉ ... :D
nguyễn duy hoàng
nick 4rom : hoangtaoquan
29.9.1991
hoangdt32a@gmail.com
01287656441
có cái bb cùi 8700AT&T
còn cái em không hiểu mong các bác & anh em chỉ bảo em : máy AT&T nhưng logo khởi động là cingular không biết là loại gì nữa
Mua của berryshop phải hem? 😃
mua của thành trung , hixhix chắc trong hội em là nhỏ tuổi nhứt nhỉ , em là nhười Phú Yên , ra Đà Nẵng học ở VTV Đà Nẵng , hjjjjjj logo khởi động là cingu, themes mặc định là AT&T , 😕
Thành trung là ở đâu nhỉ? Bổ sung thêm cái yahoo đi em. Anh em trong topic này chơi toàn 87 trở xuống thôi, an tâm cầm 87 đi là vip nhất rồi. 😃.
Sáng thứ 7 này off có tham gia k? Tin tức sẻ đc update ở trang 1.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019