Hội BlackBerry TrackWheel Đà Nẵng

thithanhnien89
6/2/2012 12:53Phản hồi: 14.456
14.456 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghĩa vụ gì bác ..........................................

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Mồi gồm : 1 trái xoài + 5 l rugo VN , bác tha hồ phá,..........................
Nhìn tướng bé Blocknick có tiềm năng phá mồi đấy! 😁
@@
Chết cha rồi, bị ghi vô sổ thù vặt rồi @@
pác ấy có ưu điểm là nhớ lâu, và khuyết điểm là hay thù vặt ... nói nhỏ pác đừng nói cho ai biết nha, ko là e cũng vô sổ với pác đó :ninja:
Rất hân hạnh được ghi vô sổ! Hehe! Anh em off đi, rùi lên kế hoạch cho 30/4 sắp tới! 😁
Xin phép các pác e đi ngủ trc đây. tối nay chém ít giữ sức còn off nữa. he
Chưa thấy cái topic nào mới lập hơn 2 ngày, với 8 thành viên mà chém gió kinh như topic mình nhỉ 😁
con số thống kê cho thấy: Trả lời/xem: 175/1225, cảm ơn: 319 ........... 1 chữ NỂ :cold:
Chúc anh em ngủ ngon ! 😃

F*ck 30 ký tự @@
Đợi các bác out hết em mới dám vào chém hôi 1 cái. 😃
Good morning ....

Have a nice day .... 😃

Sent from my 8700N using Chem_gio version2.0
Con người cuối cùng cũng trở về với cội nguồn mà Bác... hihi
rất hân hạnh

---------- Post added at 07:17 AM ---------- Previous post was at 07:15 AM ----------

em đã sửa thưa mọi người kaka .........................
Hình như ở topic cũ pác Tân sinh năm 1991 thì phải?
pác vào trang 1 xem nội dung buổi mini off sắp tới nha. hy vọng pác sắp xếp đc thời gian chung vui với ae trong hội :wavespin:
Sáng thứ 5 vui vẻ nha ace!
ăn sáng ... nghỉ ngơi ... rồi ... chém tiếp thui nào 😁
Chém gió đại pháp ae ta đã đạt đến mức thượng thừa! 😃
Anh em lo bầu chức vụ đi, chủ tịch, thư ký, thử qủy, ban kỹ thuật, ban y tế, vv! Hehe
Em xin chức Tổ trưởng Văn ghệ thôi...................................:rolleyes:
em làm thủ quĩ :p dc không mấy đại ca
Hôm nay 32 Chu Văn An mở nè, ae có ai qua ủng hộ ko? lun tiện xem thử có hàng gì mới ko.

---------- Post added at 09:41 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

hiện tại do cũng mới trở lại nên hội mình chưa lập đc quỹ, đồng nghĩa với việc ko có quỹ, nếu pác nhận làm thủ quỹ thì đợt mini off sáng thử 7 đến đây chắc phải trông cậy hết vào pác rùi.
Thay mặt toàn thể ae "chém gió thượng thừa" cảm ơn pác trc :bounce:

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:41 AM ----------

còn pác nào muốn nhận chức "thủ quỹ" nữa hông? nhào zô 🆒
heeeeeeeeeeee , mấy bác em hỏi tí,thứ 7 off có bác nào có vỏ G,V thì có thể giao lưu được không , hay để lại em cũng được em chán vỏ C rồi . thấy vỏ G nhìn oách hơn nên mê
Vỏ C thì "hiền hậu" còn vỏ G thì "hần hố", mỗi con có 1 vẻ đẹp riêng ... mình khoái cả 2 😁
Không ai xài V ah, mình cũng mê em V lắm .... 😃
hix. nghe mà tiếc con V mới tiễn đi đầu tuần quá 😔
quán plays mới mở mà.....đã ổn định offline liền nhanh hì..........ae ở đà nẵng có ai bán vỏ 8700r thì pm mình với đc ko 0905917385.....mình đang học ở hội an nên có thể là ko giao lưu đc.......nên ko báo danh.....😁...ai có pm mình nhé...nhà gần cafe plays lun...
Dù bạn ở đâu, chỉ cần bạn có cùng niềm đam mê thì hội vẫn rất hoan nghênh bạn tham gia cùng.
Hiện tại bạn chưa có điều kiện tham gia giao lưu với ae trong buổi off sắp tới, nhưng hội vẫn hoạt động dài dài mà, lo gì ko có cơ hội gặp mặt giao lưu nhỉ? và bạn vẫn có thể tham gia chém gió với những ae "chém gió thượng thừa" của hội mà :D
Rất vui nếu có thêm tên bạn trong danh sách Hội :bounce:
Mới đi với bác Thành mua được em pin gù còn rin chưa dùng gì hết , made in Japan . Nghe nói là nhờ xách tay bên nhât. bản về .
Còn thiếu cái nắp gù nữa hicc.....:rolleyes:
Oh thế ah. mua của pác Panda hay BBDUT? giá nhiu 1 cục vậy?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019