Hỏi Cách Chép Truyện Tranh Vào iComic?

kendy2812
25/4/2010 7:44Phản hồi: 15
Mọi người cho e hỏi chép truyện tranh vào đâu? Dùng icomic v2.5.máy 3g fw 3.1.2. đã thử dùng winscp để chép vào /private/var/mobile/Media/Comic nhưng vẫn không thấy. đúng file zip
Cảm ơn!
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tui cũng vậy, chép đủ mọi chỗ theo hướng dẫn của mọi người vẫn ko đọc được. bó bird.
ronaldovn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn chép nhầm đường dẫn rồi, phải thế này mới đúng : /var/mobile/Media/Photos/iComic , chứ không phải là Comic đâu nhé. Phải viết đúng là iComic nhé (chú ý viết hoa thường).Mình đang dùng iComic v 3.1.1, chép vào là đọc rất ok. Các bạn lưu ý chút là tên truyện không nên có khoảng trắng nhé (khuyến cáo của iComic).
ronaldovn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chép vào đường dẫn này là đọc luôn.
ko được ông kẹ ui hihihihihi
thanhtan_64
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chép vào đây nè bạn ://private/var/mobile/Applications/XXXXXX......./Documents.

( XXXX.. là app iComic được mã hóa ) Chúc vui ....
Chép xong có cần reboot lại ko bạn ?

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

yeah đã làm theo, và đọc đc rồi, cảm ơn các bro ^^
thanhtan_64
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chép vào đây nè bạn ://private/var/mobile/Applications/XXXXXX......./Documents.

( XXXX.. là app iComic được mã hóa ) Chúc vui ....
hihi, cách của pác thật chuẩn, em thử hoài, may quá theo lời pác, h thì okie rùi^^.
ban tim tren dien dan phan mem icomicsyn la co ah .doaw ve cai icomic tren iphone roi cam cap dung phan mem doaw ve syn vo la ok ban qua google tim cung co do .ko thi pm cho minh
Bạn chép theo đường dẫn này nè /var/mobile/documents/Comic, thư mục Comic nếu không có thì bạn tự tạo ra, bảo đảm ok!
Bạn search phần mền Comicsync ý, hình như có trong forum đấy, dùng thuận tiện và nhanh gọn 😁
ai có app này cho iOs4.0 kô cho mình với,bản cho 3.1.2 kô xài đc nữa rồi
mình đang dùng 3gs os4.0.1 nè.. syns vẫn ok.. chép truyện nó hiện list lun.. mà lúc xem thì hok tài nào nó mở cho xem.. điên đầu mấy cái fần mềm truyện tranh ghê... bro nào pro chỉ giúp với..thanks nhìu nhìu
yh: only_you2009
Sau một hồi nghịch ngợm, em đã tìm ra cách sync rất ngon. Vào trang này mà down cái tool sync về pc rùi sync nhé:http://comicreader.mobi/
Ngon!
Có ai bíêt cách chép truyện tranh vao icomic lam on huong dẫn mình một cách chi tiết được không. Cảm ơn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019