Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi] Cách gõ nút "_"(gạch dưới) trong Vitalk

minhtee
19/1/2010 14:33Phản hồi: 13
Nick của em có dấu "gạch dưới" mà trong Vitalk ấn phím Sym không có tác dụng.LÀm thế nào để em đăng nhập vào yahoo được ạ?mong các bác chỉ cho em.hi 😁
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ko để chế độ qwerty nữa, như thế mới viết được dấu _
viết được rồi thì bạn lưu lại, sau đó out ra, vào lại, chon chế độ qwerty như cũ
ko còn j để nói quá chuẩn thank cái cho máu trước mình ngồi mò mãi mới ra chắc sài cái này đổi gió tý chứ chát chuối lắm giờ chỉ có jivertalk mới vô đối thôi kaka
nói chung bb ma xài vitalk thì cùi lắm .... đổi qua vichat di đồng chi ơi ?.... hoho
dùng cái vitlak phải bấm đủ các loại phím không tiện một tí nào,chỉ có vichat dùng free mà lại thích hehe
@xuantruong101290: em làm được rồi ạ.cảm ơn bác nhé 😁
@ doansonnam:ngày trước cũng cài jivetalk trên 729 cùi của em nhưng khi chat cứ đơ đơ nên em đành thôi bác ạ:D
@kkickbmt,shami983 em cũng đang cài cả vi-chat luôn.hihi
Vừa vào vichat, nó bảo có bản 3.0 nhưng vào trang web cua nó thì ...
http://sputdi.com/mb/baiviet.php?id=458
Pó tay luôn
cái vitalk muốn tắt bộ gõ QWERTY thì làm như nào vậy. em vào cài đặt nhưng ko chọn đc cách thay đổi chế đọ ấn. vào trong cài đặt ấn vào bàn phím QWERTY nhưng ko đổi đc. ấn trackwey thì nó lên mỗi chữ CLOSE, ấn ESC thì không có tác dụng, ấn ENTER thì nó quay lại giao diện ngoài. ấn các nút khác thì chẳng thấy gì cả
còn cái vichat thì ko bít sao lại ko vào đc. nick thằng bạn thì vào đc. nick em đăng nhập thì nó pảo " không thể kết nối đến máy chủ yahoo"
dùng cái jivetalk thì chát 1 lúc nó lại lên :"EROR 503"
bạn vào đây tham khảo nhé http://www.tinhte.com/threads/86633-Vitalk-PM-Chat-dành-cho-BB-nè-7290-xài-tốt-tiết-kiệm-GPRS-nhất-và-free
cảm ơn sư huynh nha. em làm đc rùi. còn cái vụ vi-chat với jivetalk của em thì có ai bít giúp em với
bạn cài bản này vào xem sao nhé!ngày trước mình dùng không có lỗi gì cả,chỉ hơi giựt giựt thôi(cái này chắc do máy mình cài quá nhiều phần mềm ý mà) 😁
JiveTalk 1.1.0-BlackBerry-by c-kid.zip
nên dùng bản 1.0.2 bác ạ. em thấy nó nhẹ hơn nên chắc sẽ ko bị giựt giựt🆒
hờ hờ.cám ơn bác.em cài luôn 😁
vs 729 thì bản 1.0.2 là xài tốt nhất rồi...chát chít sướng lắm..Xíu đang xài jive....bản đấy lun...ngon lắm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019