Hội chơi game "HAY DAY" - Friend Request vào đây

KevinXXX
13/7/2012 12:6Phản hồi: 1.000
1.000 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhquan1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nick gamecenter: <<QUÂN>> . Các bác add em nhé. 😁
Add id cua minh nhé . tucoihd ai có con ốc với tấm gỗ bán cho mình để nâng cấp kho với tìm làm hoài mà không ra để nâng cấp hjc
anhquan1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi là nếu sau này mình lên iOS6 thì mình phải chơi lại từ đầu ạ? Hay là nó save lại cho mình hả bác. 😁
KevinXXX
TÍCH CỰC
12 năm
@anhquan1993 Game này là game online nên bạn chỉ cần có ID Game Center là có thể đăng nhập vào nông trại cũ, ko cần phải chơi lại từ đầu đâu kể cả có xoá game luôn :D mình đang chơi song song trên ipad với iphone đây
Giúp mình với! Mình đang chơi game bt, kết bạn qua fb, được tầng 24. Chị gái mình cũng chơi game này trên máy ipad của c ấy, tầng 26. Sau đó c ấy dùng fb của mình để add thêm bạn. Bây giờ mở máy của mình toàn hiện lên làng của c gái, làng mình mất tiêu rồi. Mình làm đủ cách như xoá game tải lại để chơi lại từ đầu cũng k đc, lúc nào cũng là làng c gái mình! F làm sao đây?...
KevinXXX
TÍCH CỰC
12 năm
@phuong.park 2 bạn có dùng chung 1 tài khoản Game Center ko, vì cái này nó lưu game dựa trên tài khoản Game Center, nếu cả 2 dùng chung 1 ID thì chỉ ra 1 trang trại thôi, bạn phải tạo 1 tài khoản Apple mới và đăng nhập vào Game Center, sau đó xóa game cài lại thì mới chơi từ đầu đc
@phuong.park Bạn vào game để ngắt kết nối vs FB. Sau đó vô GC logout rồi login, vào lại game HayDay nó sẽ hỏi bạn có muốn load lại k thì bạn bấm load lại. Load xong thì nó sẽ trả về farm của bạn. Mình đang chơi cả trên iphone và ipad, thỉnh thoảng đổi acc cũng bị vậy. Có hôm để kết nối chung 1 tk FB thế là cứ vào iphone thì ipad dis và ngc lại /.
@Xanh Trong bạn ơi, quan trọng là load lại farm như thế nào mới đc chứ ? mình điền gì vào phần đó để load lại farm hả bạn ? bạn chỉ giúp mình với nhé, mình cũng đang bị như thế hic
@lee_jul88 Qua các trường hợp bị mất Farm hoặc chưa load lại được Farm như trên. Các bạn chơi Hay Day hay các game có game center hoặc Facebook. Các bạn phải tạo ngay game center hoặc facebook để lưu Làng của mình lại. Thứ nhất là kh sợ mất làng, thứ 2 là chơi được trên nhiều thiết bị. Khi các bạn đăng nhập game center vào thiết bị khác, nó hỏi có muốn load Làng của bạn lên thiết bị ấy không thì bạn ok rồi đánh chữ CONfIRM là ok. Nếu các bạn đã nhấn NO thì cũng chả sao cả. Bạn chỉ cần thoát khỏi game và vào lại là nó lại hỏi bạn có muốn load lại game kh?
Trong trường hợp bạn bị mất game trong game center hoặc facebook thì bạn hãy tìm lại thiết bị gần nhất mà bạn đã load Làng của mình lên trên ấy. Bạn đăng nhập game center để nó save lại game ấy cho bạn. Hoặc bạn tạo một game center mới để nó lưu lại cái Làng ấy là ok.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
vào game center đang nhập tài khoản của bạn là chơi bình thường thôi
anhquan1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác KevinXXX có bán mấy thứ để nâng cấp nhà kho không? Kho em chật lắm rồi mà chưa nâng cấp được.
KevinXXX
TÍCH CỰC
12 năm
@anhquan1993 Mình cũng đang cần đây, giờ mấy cái ấy hiếm lắm chứ ko như trc, 1 ngày kiếm mấy trăm cái bây giờ 1 ngày giỏi lắm đc 10 cái 😔
Cố gắng tích nhiều tiền rồi mở bến tàu và máy ép hoa quả. Chứ mở hầm phí lắm.
KevinXXX
TÍCH CỰC
12 năm
@Angel_TNTY Mở hầm chủ yếu kiếm kim cương đấy bạn :"D với 30 cái xẻng bạn có thể kiếm 20-25 kim cương đấy 😆, qua lv 35 rồi là tiền lúc nào cũng dư nên hãy đầu tư vào kim cương để mở thêm slot cho mấy cái máy
lebmc
TÍCH CỰC
12 năm
ID mình nhé: LongThan6868
xahyluc
TÍCH CỰC
12 năm
các Bạn Chỉ giúp mình cách add bạn đi !
mình ko bt cách add, mình có vô Gamecenter trong iphone mình và đăng ký với yahoo là
xahyluc@yahoo.com
mong các bạn chỉ giúp , hoặc add mình!
thanks
minh moi choi game nay co nhiu cai ko bit mong may ban chi giup.minh lam sao gio het lua giong rui ko trong lua duoc nua.gio mun choi lai tu dau thi phai lam sau? lam sau den vao game center duoc. voi cach add ban be. mong cac ban chi minh.
@leokoo Thứ 1 là bạn đừng bao h dùng hết sạch giống cây vì sau này mua lại bị trừ đi 5 cây tức là kho bị -5. Vs những cây đắt như cà chua thì 36v 1 quả.
Thứ 2 là muốn mua lại giống thì 1 là lên báo tìm (bấm vô cái hòm thư ở đầu trang trại), 2 là vào nhà bạn bè, 3 là mất kim cương /.
xahyluc
TÍCH CỰC
12 năm
ban vao Iphone minh 4.0 tro len moi co cai Icon la Game center dang ky Tai Khoan (free)
sau do add Ban vao!
hoac vao Facebook search HayDay se co rat nhiu anh em trong do , cu Add friend la Ok thoi
con viec ban Het Lua , ban vao cai hinh Giong Nhu Hop Mail do (trong game HayDay ) ngay cho Nga Ba gan cai Quay Ban Hang do!
vao do tu tu tim kiem Lua Giong ma mua nhe!
cu khoan 3phut la Co do Moi Dang Ban thoi
add facebook minh cung dc!
xahyluc
con gamecenter la : xahylyc@yahoo.com
nick minh la TINILOVE93
Add minh nha cac ban: anhditimem673@yahoo.com
Mình add email của các bạn trên Game Center mà ko thấy ai accept cả. Hic. Add mình nhé.
Game center: rubybluelove@gmail.com
hoặc Fb: rubybluelove@yahoo.com
Nice to sharing!
Moi nguoi add center nay nhe : IZMZI hoac izMzi lv38
Các bạn add mình với game center : trongtuankt
Mình mới chơi mong dc chỉ giáo😆)))))))
hiện tại mình k thể đăng nhập vào game toàn báo lỗi kết nối, mình đnag phải xóa đi và down lại ( trc đó đã update bản có con dê rùi nhé), k hiểu nổi
Các bạn add mình với nhé!
FaceBook: Pham.Anfu
Game Center: pham.anfu@yahoo.com
Mới chơi lại từ đầu thì bị update nên mấy cái vật liệu tăng giá cao quá hưc hức
Chơi đến level 50 rồi cái bị đứng k cho lên level tiếp nua 😔( bây giò chi còn bán đồ trên market thôi chứ bán theo order k đc tăng level cũng như k, buồn, đã email hỏi support mà chưa thấy trả lời. Game center mình là POMAP312, giờ mình bán hàng sĩ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019