Hội chơi game "HAY DAY" - Friend Request vào đây

KevinXXX
13/7/2012 12:6Phản hồi: 1.000
1.000 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Add me : tracytruong659@yahoo.com
Hoac : <*Tracy Truong*>
Mong lam wen voi cac ban
add friend các bạn ơi ,nick GC quocthang_sn@yahoo.com
Add minh đi kmtoan@gmail.com
add GC cua minh voi vovuhoang1@gmail.com
Mình có 2 cái IP nhưng chơi chung 1 acc có ai bit làm sao để chơi 2 acc trên 2 máy không giúp dùm mình với thankss nhiều
minhdt1983
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dominhtri Bạn chơi trên máy A và bây giờ muốn chơi cả trên máy B. Khi bao mở Hay Day từ máy B lần đầu tiên nó sẽ level 1, sau khoảng 5-10s sẽ có 1 bảng thông báo tài khoản Game Center của bạn đang ở level xyz... bạn có muốn sử dụng tk này không... Bạn kích tuỳ chọn này để tiếp tục chơi với những gì đang có trên máy A. Mỗi lần chơi nó sẽ check dựa vào id của Game Center (check sau khi đã vào game chứ ko check trước kiểu như DragonVale). Chúc may mắn.

Tiện thể nhờ bà con add giùm id của 1 người bạn mới vừa gia nhập Hay Day đang cần hàng xóm: Game Center ID = DIEMVAB
Thanks.

Mình cũng mới chơi trò này hơn 1 tuần, cũng thấy vui vui nhưng ko bằng DragonVale lúc trước, tiếc là DV dạo này loading vào chậm quá nên nhác vào luôn. Cái storage trong game này hình như hơi bị bé thì phải. 😁
@minhdt1983 Thanks bác đã quan tâm nhưng em thử rồi không dc bác ơi nó không có hiện ra cái bảng đó , giờ không biết làm sao chơi lại từ đầu nữa
Nick GC của mình là congthanh96@yahoo.com
Mình lv 30 :X
mrphamvn
TÍCH CỰC
12 năm
Nick games center của mình : mrphamvn
nho cac ban chi minh cach add them ban di , cua minh la id : tienthanh
duongpv1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi có cách nào xóa vật phẩm mình không cần đi được k vậy?
Ko dc đâu bạn phải bán ra cua hang mới đc
metropolis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Add game center mình với. ID: design4vn. Welcome các bạn vô shopping.
Có ai biết cách add ko ạ. Add e với. Nick : moonlight48dl@yahoo.com hoặc tranminhngoc1983tn@gmail.com. Hoặc add fb e là cái mail moonli.... Í ạ. E chơi trên ipad có cái add qua fb, nhưng bạn e chả ai chơi, hic hic
cho minh hoi muon lam may cai thoi vang thi lam sao vay
peterchj
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời mình muốn chơi lại từ đầu , có ai biết cách nào reset chơi lại từ đầu đc ko ... xoá cài lại cũng không được
làm ơn add mình với email: michelle.hanvo@gmail.com hoặc bằng nick name GC michelle.hanvo
Acc Game center của mình là Wilson Hồ , lv 18 . Shop đa dạng các loại hàng hoá, các bạn add mình vào cùng cho vui nha
mình cấp 36 mong làm quen nhiều bạn
Game Center : mr.kidhack@gmail.com
các bạn ơi cho minh hỏi chút làm sao di chuyển các vật dụng để mình sắp xếp theo ý mình vậy ?? mình mới biết chơi nên ko bít các bạn chỉ hộ mình với =="
@Nurima bạn bấm vào vật dụng hoặc nhà cần di chuyển, sẽ có mũi tên rùi bạn di chuyển thôi
minhdt1983
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nurima Chạm và giữ tay ở vật dụng cần di chuyển, chạy xong cột % là có thể di chuyển được. 1-2s.
bạn nào chơi add nick: HelenVan nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019