( Hỏi đáp ) Nên mua Super Dream hay Wave Alpha???

halinh2131
27/6/2012 16:17Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu ko lăn tăn vụ xăng thì tay ga bao giờ cũng hơn xe số ( quan điểm riêng thôi )
airblade đi tầm 1 thời gian yếu rớt làm em xe số chạy cho bốc exciter đi bác 2nd nó còn tốt gấp mấy lần dream và wave việt
2 mặt vl =)) để ae tư vẫn khốn khổ mà chả đc câu nào ra hồn.
@Lê Hoàng588522 Ý ông bạn là sao đây? Ai 2 mặt? 2 mặt cái j? Đừng ăn nói bừa bãi nơi đông người nhé. Câu nào ko ra hồn ông bạn nói ra xem. Mách phải có chứng
Em có ex, có wave, vẫn đang săm soi em Dream Super cũ của cô em vợ. Mong cô ý đổi xe là múc gấp. Nhưng em SDream này là đời đầu, đẹp hơn SD bây giờ. Còn góp ý cho bác thì ở phần em đã tích ở phần bầu chọn.
theo toi thi ban nen mua super dream, di rat ben, tiet kiem xang ~65km/l, den sang, cung cap, xe 100c nhung tang toc va do boc tuong duong xe 110c, chat luong thi da duoc khang dinh. co 1 nhuoc diem la dau xe hoi nhe nhung di toc do cao van rat ổn.
vào tinh tế thớt hễ thớt nào có dinh líu đến xe máy là xuất hiện em ex thần thánh
chả nhẽ em thần thánh đến vậy sao không 1 chút nhược điểm 😁
em chỉ trình bày vậy thôi các bác đừng gạch nha khổ em :D
vote 1 phiếu cho wave s màu trắng 😃
cugieo
TÍCH CỰC
12 năm
nói về tiết kiệm xăng, dễ sửa chữa, thay thế phụ tùng ... thì honda Dream và Honda Wave Alpha là như nhau, Honda Dream thì người lớn tuổi đi thì đẹp, còn Honda Wave Alpha phù hợp với giới trẻ hơn.
drim thì ngại mỗi cái mọt đít
còn lại đi ngon chán
vote cho drzem
dream đi bác đi rồi là mê à.hihi
cugieo
TÍCH CỰC
12 năm
Honda Dream nhìn vẫn đẹp, nếu bạn nào thích thì mua, tiết kiệm xăng và dễ sửa chữa, rất nhiều phụ tùng để thay thế. Giá cả không quá đắt, chất lượng cũng tốt, quan trọng là do người đi như thế nào và chăm sóc ra sao. Của bền tại người.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019