Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi đáp về các ứng dụng cho nokia c7

vanganh1
16/6/2011 14:31Phản hồi: 30
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hi các bro. Mong các bro giúp e với ạ. E điên tiết từ đêm qua đến giờ rồi ạ.
E dùng nokia c7. E lên ovi store down ứng dụng CNN international news (search CNN Intl trên ovi store là ra ạ). E tải về, okie tải đc. Sau đó nó bảo tải thêm, okie e tải thêm. Sau đó nó tiếp tục cài đặt. Sau đó nó tự huỷ cài đặt. Cuối cùng nó nói k cài đc. Rồi bảo mìnn tìm cái biểu tượng này trong phần ứng dụng hoặc tìm CNN Intl trong ovi store để cài tiếp? E nhớ là dạo trc e cài cái j đó cũng bị ntn rồi ạ. Vs cả đêm qua e có xóa linh tinh trong ổ C, k biết có ảnh hưởng j k ạ.
Mong các bro đọc kỹ bịnh tình của con c7 này và mách e cách chữa vs ạ. E bực mình lém. Cả ngày nay cài mà k
vẫn k đc ạ.
E cám ơn nhiều nhiều ạ!
😁
Chaukevin
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngọc ngốc M đã thử tải CNN về và cài ok nha b. M chia sẻ với b 1 ít kinh nghiệm như sau :
1/Khi b tải và cài ứng dụng ko được thì bạn thử tải app khác cài thử nếu cái app này cài ok mà cái app kia ko ok nghĩa là cái app kia bị lỗi chứ ko do máy.
2/Nếu b tải app nào cũng ko thể cài ok thì b nên Restart máy và thử tải và cài lại xem sao, nếu vẫn ko được nữa thì là do máy rồi. Lúc đó nếu b
rành thì kiểm tra lại những gì b đã cài xem có cái app nào xung đột ko, nếu vẫn ko được thì b nên Format máy lại.
3/ Việc b đã xóa linh tinh trong ổ C, nếu b biết rõ b xóa những gì ko liên quan đến hệ thống máy thì ko vấn đề gì, vì ổ C là ổ hệ thống chứa nhiều dữ liệu liên quan hoạt động của máy, trong trường hợp b xóa mà ko rõ m đã xóa gì có thể sẽ có ảnh hưởng tới hoạt động của máy. Lúc này b nên format hoặc flash máy lại.
Chúc b thành công !
Tình hình là em đang dùng C7 trải nghiệm symbian chán rồi,giờ muốn chuyển qua An đờ roi dùng thử nên mướn bán em nó đi!!trước em nó mua ở Trần Anh nhé
Tình trạng máy móc mới nguyên chưa bong tem!!em dùng ốp lưng nên giữ gìn lắm!!bảo hành còn đến 7 - 8 tháng nữa nên các bác yên tâm!!hàng full box nhé!!
SDT: 01687 996 168
Giá mong muốn 4.2tr!có fix nhẹ nhàng cho các bác nhiệt tình!bác đến xem là biết liền
đây là ảnh em nó:mờ tí các bác xem tạm

.
mình dùng c7 kết nối pc suite bt nhá. dùng joikuspot thì tốc đọ do nhà mạng cung cấp thôi, mình dùng xem fim down gì cũng vi vu .
sao e vào facebook ở trang m.facebook.com qua opera, nó ra cái giao diện như trên máy tính vậy các bác? Trong khi bạn e vào fb cũng bằg trang đó bằng cái web browse của nó thì ra đúng cái giao diện của trang di động lun ạ. Mong các bác chỉ cách để e có đc cái giao diện như di động ạ. Tks các bác ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019