HỎI ĐÁP VỀ SAMSUNG E1232

Kennyruby
31/7/2012 6:47Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hehe
thì bro cứ để ý mình hay xài sim nào để gọi thì cho nó default nhé, cũng dễ mà, chỉ là thay đổi thói quen so với các máy 2 sim hãng khác thôi.
Danh bạ thì hơi bị hay so với các máy cấp thấp khác nhé. Tra danh bạ để nhắn tin thì mình ko nói, phải bấm nút 3 lần. Còn tra danh bạ để gọi điện thì từ màn hình chính nhấn tên ra luôn, y như mấy máy HTC vậy, ví dụ như bạn lưu tên long thì nhấn 5664 là ra long luôn, y như kiểu Mỹ, hehe
phím bấm cao su hơi mềm, bấm hơi chán nhưng cũng ổn mà, còn đèn pin thì cực tiện, có phím tắt mà, giữ nút lên đó. Kiểu này là không "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" rồi!
có 500k đáng bao nhiu đâu bro, mình thấy so về giá và chất thì con này quá ngon, 2 sim, sóng sánh, rung, loa và micro ổn định, nghe nhạc, đèn pin, pin trâu (mình xài ít, ngày gọi khoảng 5 phút, nt 10 nhát thì cũng đc 10 ngày), ngoại hình cũng đẹp (mấy em xinh tươi xài iphone thấy máy này cứ đòi mượn xem thử,hehe). Mình thấy rất là vừa ý khi xài con này
@donald16 mấy cái khác đồng ý hết với bro, riêng chỗ trên mình làm hoài mà ko đc. Sau 1 hồi mày mò hoá ra là danh bạ lưu trên phone thì mới làm đc kiểu này, lưu trên SIM thì ko đc 😁

kiểu này phải chuyển hết vào phone
@donald16 khổ là trước mình dùng máy khác,sau chủ trương đổi sang 1 con máy tính bảng + 1 con 2 sim 2 sóng pin khỏe, như thế tiện lợi cả giải trí và cả nhu cầu nghe gọi, vì mình nghe gọi nhiều mờ, nhưng như này bất tiện quá, đồng ý là 500k k đáng bao nhiêu nhưng h lại chuẩn bị mua máy khác có phải phí hoài 500k k bác...
giờ định đổi sang con gì thế bác? nếu hay thì mình cũng đu theo 😁
@vndnguyen em dùng philup rồi,loại này nên bỏ qua ( pin khỏe nhưng phần mềm ngu vãi lúa )nokia nghe bảo con 110 dùng đc, mà k bị vọng loa và nguồn tắt ngủm,nhưng chắc e đợi, có con galaxy dual ra thì em múc,pin 1500 chắc hi vọng dùng đc tầm ngày,em sợ dùng đt...cơ bản rùi bác ạ
@tranthanhlong06021989 con 110 này dùng đc đấy, mình có người quen dùng con này bảo OK
101 thì đừng mua vì nó bị lỗi sụp nguồn

giờ mình lại đang muốn tậu 1 em ĐT cơ bản, màn hình trắng đen mà ko tìm ra, giờ chỉ có mỗi 1280 là trắng đen thôi, mà con này hơi chán.
làm cái LG A290 3 SIM lun đi bác 😁
@vndnguyen 3 sim cũng hay hay, nhưng tớ chả dùng đến,tại có 1 số mobi để buôn bán,1 số viettel để liên lạc bạn bè thoai
mình đang có ý định mua con này cho mẹ mình dùng
mình có vài thắc mắc
có tắt đc 1 sim như các đt 2 sim khác không, vì mẹ mình chỉ dùng 1 sim nên tắt 1 sim cho đỡ bất tiện
nữa là danh bạ hiển thị có hiển thị chữ to đc không vậy ??
-tắt đc
-danh bạ thì ko đổi font đc. nhưng màn hình quay số thì đổi đc
thế thì cũng nan giải đấy, bạn có biết con máy nào tầm 500k, màn hình 1,8" mà danh bạ hiển thị đc chữ to ko ?
500k thì ko biết nhưng hơn 1 tí thì đầy mà bác, bác search đt cho người già là nó ra cả đống

thử vài link:

http://www.tinhte.vn/threads/1187023/
http://dienthoaichonguoigia.com/
http://vinaphone.com.vn/devices/aloS202
http://fgt.vnexpress.net/showthread.php?t=675722
Các bác cho em hỏi con này xem tin nhắn dài, bấm nút xuống có nhảy nhiều dòng tin ko, mấy con SS của bố mẹ em đều chỉ nhảy 1 dòng, đọc tin nhắn dài rất bất tiện.
chính xác, nó chỉ nhảy có 1 dòng thôi, đọc trên Nokia quen rồi qua đây thấy hơi bất tiện thật
các bác có biết chổ nào bán tai nghe zin của em này không vậy? chỉ em với. hay là bác nào có mà không xài thì để lại cho e, e cám ơn nhìu nhìu ạ! Đt: 01263948979.
@ndcm cậu ở HN không, mình mới mua máy này nhưng không dùng tai nghe, mới mua đc gần 2 tuần thôi
e ở tận HCM lận bác ạ!
@ndcm thế thì mình không có duyên rồi 😆
Mới mua con này. Mình vào danh sách nhạc 1 bài nhạc chép vào thành ra 4-5 bài ko nhưng vẫn hát 1 lần làm rất khó tìm bài hát có ai bị giống minh không
Mới mua con này. Mình vào danh sách nhạc 1 bài nhạc chép vào thành ra 4-5 bài ko nhưng vẫn hát 1 lần làm rất khó tìm bài hát có ai bị giống minh không ????
Con này tốt đó bạn. Lại có Bluetooth nữa nên rất tiện trong việc cập nhật bài hát mới !! Mua đi bạn, vài bữa nữa mình cũng mua 1 con về chơi nè !!
Bạn qua điạ chỉ này nhé
vẫn còn hàng đó bạn
http://dienthoaihanoi.com/g250-samsung-e1232b-den.html
chúc bạn may mắn
Em tưởng giờ hết hàng rồi chứ
@Kennyruby còn đầy mà bạn
caon nay dung dc.....minh mua 2kai dung 4xim.....nokia vkl hay mat song lam....con nay song sanh yen tam
:p
@123vuilanen là sao nhi ban, mình đi mua thêm điên thoại rẻ tiền nokia x1-01, E1232, mình nghe nói nokia x1-01 hay tự tắt nguồn bị lỗi, còn e1232 thì không, mà e 1232 một xin gọi thì sim2 mất à phải không bạn. vậy mình nên mua gì nokia hay ss. cảm ơn nha
@dilinhqldt những máy giá rẻ thì đương nhiên chỉ có thể gọi bằng 1 sim tại 1 thời điểm nhất định thôi
2 sim 2 sóng có nghĩa là lúc bình thường máy bạn sẽ nhận 2 sóng và tin nhắn hay cuộc gọi đến bất kì 1 trong 2 sim đều nhận đc
chứ ko phải đang gọi bằng sim 1 mà sim 2 có cuộc gọi bạn cũng nhận đc, như vậy thì mình nghĩ bạn nên để dành thêm tiền
chứ 600k mà đòi hỏi cao thì ko có đâu bạn 😆
Các bạn cho mih hỏi tí, mih chưa mua hàng a mạng bao h.Mih đg kiếm con ss 1232B này mà ở SG & Biên Hòa đều đã hết hàng,mih thấy các bạn giới thiệu trang mua hàng hoangha & dienthoaihanoi, k bít mua hàng ở đây uy tín k các bạn?với lại mh ở TP.Biên Hòa thì hàng giao đến có mất tiền ship k?
Cảm ơn các bạn nhìu lắm!
@yumi_vm mấy cửa hàng đó không có lừa đảo gì đâu bạn, nếu cần thì cứ yên tâm mà mua
ở Biên Hòa mà mua hàng ở tỉnh khác thì đương nhiên bạn phải chịu tiền ship rồi, trừ khi nơi bán có chính sách khác, nhưng nếu free ship thì nên cẩn thận, đừng ham rẻ mà tiền mất tật mang 😆
@heaven tad Cảm ơn bạn nhìu nhé!😃, vậy hum nay mìh sẽ mua lấy 1cái, mấy nay cứ suy ngĩ mãi.
@yumi_vm Mình thấy ỏ diên máy chơ lớn cos bán 599k khỏi free ship. Cho mình hỏi máy ss va nokia x1-o1 có hay bị lỗi khỏi động lai. Hay cả hay máy. Giúp minh với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019