Hội LG Optimus 3D - [HOT] Offical Rom V20B - Bản chuẩn của LG Việt Nam

chimchuot05
28/8/2011 12:38Phản hồi: 10.750
10.750 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KO biết cái màng hình của máy này đẹp bằng cái SS galaxy SII ko nữa🤔 Đặt hàng ở FPT 238 trường chinh, HCM mà nay chưa có nữa. Lâu quá>"<
avenk
TÍCH CỰC
13 năm
So với S2 thì không bằng về cái độ rực rỡ với cái độ màu quá ảo. Nhìn màn hình của O3D em thấy trong và màu trung thực hơn.
Bác nào có kinh nghiệm đã từng root lg op3d cho mình hỏi sau khi root xong thì làm cách nào để mất root trong trường hợp phải đi BH. Chỉ giúp mình để yên tâm root em nó luôn.
Của em thì đợi đúng tầm mung 3 hoặc chậm là mùng 5, khỏi phải đợi chờ thêm lý do này lý do nọ. Của em nó phải vào kho trong HCM rùi mới lại chuyển ra ngoài Bắc, hix

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

Bác chụp cái ảnh em nó rùi up lên đây cho anh em chiêm ngưỡng cái nào :banghead:
SuperOneClick có tùy chọn unroot mà bác 😁

VT A trong HCM có hàng rồi đó bác, có khi ngoài này có hàng sớm hơn đó :D
Em đặt bọn TGDD bác ạ, nó hẹn luôn là từ mùng 3-5/9 là có hàng nên em cũng chẳng lo lắm, giờ chỉ thấy háo hức muốn có máy cho bằng anh bằng em thui chứ ko như mấy bác đặt ở chỗ khác nói là 30 giao hàng nhưng lại trễ hẹn sang mùng 3, hjhj:showoff:
Bác nào đang xài rồi cho em hỏi cái app LG world có vấn đề gì ko, em vô cái đó toàn bị báo lỗi network trong khi wifi em vân chạy ầm ầm, web vào vô tư. Định vô dow mấy cái app 3d trong đó mà hem được.
có ai nhận được máy từ VT A chưa vậy....sao mình vẫn chưa thấy thông báo gì hết.😔
Trong hội mình có 1, 2 bác lấy máy hàng VN rồi nhưng chưa thấy ai kêu gì nhỉ, mong rằng em nó không bị sao. E thấy bác avenk dùng lâu rùi nhưng chưa thấy phàn nàn gì:happy:
Dungdh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong sao là chỉ một máy mình bị thôi...nhưng có vẻ như cái lỗi hở sáng này của LG đã từng bị Apple phàn nàn rồi thì phải...lỗi cố hữu
minh1207
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác xài không sạc 8t cho 3 lần đầu hả. Mình vừa lấy máy về, ko bit tụi VTa có lấy máy nghịch j ko mà khi mới lấy đã gần hết pin. Ngồi tét 1 lát thì hết pin. Giờ em nó đang sạc, đợi 8t thôi, haiiiz. Mà có ai biết khi tắt máy sạc nhấn nút nào nó hiện đang sạc lên ko, thấy màn hình tối om, mò hoài mà chẳng sáng lên xem sạc dc bao nhiêu %
Bác nhấn nút nguồn thì màn hình sẽ sáng lên ngay mà.
mabu76
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình 5h chiều qua đã nhận được em nó ở cửa hàng vio 145 Thái Hà - HN ( chỉ có 1 chiếc duy nhất, mình được lấy vì mình đặt sớm và rình đúng lúc bọn nó chuyển hàng về ). Chiều qua bận chuẩn bị để sáng nay đi công tác sớm nên chưa vọc được em nó. Tem máy phía trong ghi Madein VietNam.

---------- Post added at 07:08 AM ---------- Previous post was at 07:06 AM ----------

Mình 5h chiều qua đã nhận được em nó ở cửa hàng vio 145 Thái Hà - HN ( chỉ có 1 chiếc duy nhất, mình được lấy vì mình đặt sớm và rình đúng lúc bọn nó chuyển hàng về ). Chiều qua bận chuẩn bị để sáng nay đi công tác sớm nên chưa vọc được em nó. Tem máy phía trong ghi Madein VietNam. Mình có copy thêm mấy clip 3d SBS vào thẻ nhớ thì thấy hiệu ứng rất tôt.
Chúc mừng bác, bác may mắn quá, bác lột em nó ra cho a e chiêm ngưỡng nào :banghead:
ồ thế là nhập linh kiện rồi lắp ráp ở VN 😁
Bây h mà FPT HCM vẫn chưa có hàng....! 1-9 rồi>"<
Minh mới nhận máy ở VTA lúc sáng . e nó nhìn đẹp wa kekekekeke
avenk
TÍCH CỰC
13 năm
kaka chúc mừng bác.
Các bác đã nhận máy check hộ em xem cái app LG world có vô đc ko nhé. Chả bít sao em ko vô đc cái đó. Đang dow avatar bản 3d 720p. hix tốn hết gần 3gb.tối về cop vô nghía xem thế nào
Dungdh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quên mất ..... mình cũng không xài được LG world ..... toàn thấy báo lỗi kết nối
papyrus86
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mà chưa gì đã lỗi tùm lum hết vậy.......
Chưa j bị lỗi rồi. Đừng nói là giống S2 nha@@

Sent from my HTC HD2 using Tinhte.vn
bác thử reg acc trên web LG World chưa ?

vậy lại chờ tiếp 😁
Em vẫn chờ, chưa thấy bọn TGDD thông báo gì cả :banghead:
papyrus86
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình nhớ bạn vẫn ung dung chờ mà bạn sao nay lại :banghead: rồi hihi
Biêt là phải chờ nhưng càng chờ càng thấy a e có máy mà e ko có máy dùng nên mới :banghead:
Tiền thì để mốc gần nửa tháng rùi :showoff:
các bác cứ bình tĩnh để xem khi nào nhiều người có máy test kĩ xem sao. Nếu đúng lỗi hàng loạt thì lúc đấy ném gạch chưa muộn 😁
mình cũng đang chờ. đặt online nên chắc lâu hơn các bác khác
papyrus86
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đã dùng optimus p500 rồi, không có hiện tượng này bạn ơi, không có hở sáng gì cả
Dungdh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong là chỉ mỗi máy này bị. Hôm nay minh sẽ lên yêu cầu đổi máy khác xem thế nào nào. Chưa quá 24h mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019