Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi] Lumia 610 cần giúp đỡ?

lazymove
12/7/2012 6:34Phản hồi: 21
Moi nguoi chi e cai nay cai
cach chep nhac va hinh vao dt nokia 610..... e down zune ve roi nhung zune lai k ket nôi voi dien thoai...
Dt lumia 610 co jiabreak chua vay moi nguoi .... e moi xai nen k bik gi`
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lumia 610 chưa jb được nhé bạn, còn chép nhạc và hình thì cắm dây kết nối vào máy tính trc, rồi cắm vào điện thoại, đợi cho máy nhận và zune tự động mở lên thì sẽ xuất hiện tên điện thoại ở góc trái phía dưới màn hình, bạn lưu ý là nếu góc trái đó hiện hình chiếc điện thoại thì tức là giao diện trên màn hình là giao diện máy tính của bạn, muốn lấy nhạc hay ảnh từ máy tính vào thì nhìn phía góc trên bên trái sẽ có mấy mục music, picture, video,...bạn ấn vào và muốn lấy cái nào thì bôi đen một hoặc nhiều, sau đó ấn vào và giữ chuột để di chuyển xuống hình chiếc điện thoại phía dưới góc trái, sẽ xuất hiện hình dấu cộng màu hồng, bạn thả vào đó là ok 😃
con lam sao minh tai game tu zune maket vao dien thoai dc. cung nhu video ay
Bạn vào Marketplace - game - genres: vd chọn all nó sẽ hiện ra xbox live, top, free...chọn 1 game bất kỳ -install ->ok
Còn muốn download game trên zune: marketplace-apps-game-nháy chuột trái vào game muôn tải-download -> thế đợi tải về là ok. Nhưng bạn cần dk tài khoản...
@bac cuc của mình tải app sen đoạn accept thì mờ đen ko cho thì lam thế nào?
@ctct4 thì đợi chứ làm tn nữa, mà khi tải vào máy b có thấy biểu tượng điện thoại sáng sáng lên k?
@anh.tuan.95 ko co gì, trước thì oki vì tk hotmail e đổi nên mới bị, nó hiện ra intall rồi đến accept thì mờ đen, chờ mãi vẫn thế.
@ctct4 hotmail à? Đổi tài khoản windows live á? Tài khoản đó chỉ được dùng cái khi đầu tiên đăng kí khi mua máy thôi, nếu đổi cái khác phải reset lại máy mới dùng cái mới được, nếu không cái mới sẽ k có tác dụng windows live, vì mỗi máy chỉ định vị 1 tài khoản live thôi, mình cũng mới reset lại tối qua 😁
nhung zune vs dt cua e k nhan.... cai bieu tuong dt goc trai man hinh no lai thong bao k nhan dc .... luc keo tha vao do thi k dc
@lazymove Bạn dùng máy tính hệ điều hành gì?
dung roi do. minh lam k dc
Bạn thử tắt máy và khởi động lại nhé, cả đt cả máy tính nha
thanks bạn, để mình thử.
may bac oi cho e hoi khi nao cap nhat ban 7.8 z. doi lau wa. con cai tieng viet cho hdh nay nua. vao the joi di dong no noi se co cap nhat tieng viet ma doi mai k thay
E làm dc rồi, tại ngày tháng hotmail sai các bác ah.
lawyer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tinhha Bạn vào marketplace tìm cái app free ringtons tải về ,mình thấy cái đó nố nhiều nhạc chuông lắm Mỹ ,Hàn,việt có tuốt.
bạn phải update phone hehe tối qua mình thức đến 3h sáng để cài zune cho máy =.="
CÁC BÁC ƠI GIÚP VỚI, MÁY LUMIA 610 CỦA MÌNH SAO MÀ CHÉP NHẠC VÀ VIDEO VÀO THÌ K ĐƯỢC MÀ CỨ HIỆN CÁI I NGAY GIỮA CÁI BIỂU TƯỢNG ĐIỆN THOẠI , MÌNH KHÔNG BIẾT ĐÓ LÀ LỖI GÌ NỮA, MÀ CHÉP GÌ VÀO CŨNG KHÔNG ĐƯỢC HẾT, CÁC BÁC PRO CHỈ MÌNH VỚI, MÌNH GÀ CÁI NÀY LẮM, CÁM ƠN CÁC BÁC NHÌU
Mình cũng cần hỏi cái này. Làm sao để copy game từ máy tính vào Lumia 610 đc vậy. Mình cũng vào setting chọn đường dẫn. nhưng chỉ thành công với nhạc và ảnnh thôi còn video thì nó ko thấy gì hết. ai biết chỉ m giúp vs
Ai giúp minh với, sao mình đã nâng cấp lên win xp sp3 rồi và đã cài zune nhưng nó lại bắt down thêm 1 file gì đó, nhưng khi kích vào link thì lại bị lỗi "404 Not found" và thế là bh mình vẫn chưa cài được zune để cho ảnh và nhạc vào máy. Dùng nokia lumia 610 khó thật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019