Hội người dùng Asus Fonepad 7 DualSim FE170CG 8GB

Mr.Scorpion
25/6/2014 15:0Phản hồi: 6.888
6.888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho mình hỏi có thể backup rom từ máy này sang máy khác được không?
em cũng không biết nhiều lắm thường thì backup bằng recovery mà máy này không có
dễ thôi. chỉ cần tải app tắt wifi + 3g nhấn nút " ok i know , please root " nổi chữ " done please reboot " khởi động lại là có root + super user .dể lắm
MrQ030186
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Đủ TBKK MÌNH CŨNG GIỐNG BẠN ROOT BỊ LỖI!
@MrQ030186 xóa app cài lại thử xem
MrQ030186
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hồ Trung Nhân vẫn vậy bị lỗi hoài!
@Hồ Trung Nhân xóa rùi nhưng ko xóa dc lỗi demo nên khi root lại vẫn lên demo nó chặn lại bạn ah
các bác e xài zenfone 5 nên cho thẻ nhớ 16gb class 10 hay tầm 6 là vừa rùi ạ. đang rất là fan vân nhờ các bác giup dùm thằng e vs
@haiundẻ
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
10 năm
@haiundẻ 10 đi bạn.

Sent from my K012 using Tapatalk
đúng á 10 đi đâu có mắc hơn bao nhiêu đâu có 190 ngàn à
có khi nào cả đống lỗi chưa sửa là do đang chỉnh android 5.hông cho sài hông ta
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hồ Trung Nhân Cuồng Lollipop quá rồi em [emoji1]

anh làm sao mà trống tới 500 mb được vậy chỉ em zới
thiệt cũng hơi cuồng hihihi
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hồ Trung Nhân 4.3 thì được chứ cái bản 4.4 này nó ngốn RAM lắm em ơi. 4.3 anh dùng mỗi Titanium Backup disable bớt app đi, rồi dùng Greenify đóng băng gần như toàn bộ những app anh ko muốn nó chạy ngầm. Thế là free được tới tận 500MB RAM đó.

Em nhin ăn sáng lâu lắm rui mới mua được em nầy, bùn 1 điều là ko có root chực típ. 😔
factory reset máy cho sạch mọi dữ liệu rồi root sẽ thành công ngay
nếu muốn cài game lên thẻ nhớ thì chọn class 10 hoặc lớn hơn càng tốt (thường giờ thấy bán class 10 nhiều), nếu chỉ lưu dữ liệu thì class thấp vẫn ok
Các bác ơi cho em hỏi con này có cắm OTG được không vậy ạ? Nếu có thì cắm nhận luôn hay phải cài thêm cái gì? Thanks
inhongthai2
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chopinguitar Có sẵn chức năng OTG, cắm cáp vào là chạy
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho em hoi sau khi root ban zenfone that bai.. may cua em khong thay Khoi phuc du lieu cai dat goc duoc la sao ak..!!
MrQ030186
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhvt1992 KHỞI ĐỘNG LẠI MẤY LẦN RÒI VÂN VẬY!
@MrQ030186 bạn cứ cài app xài bt cũng có lại thôi, như mình hồi mới cài đặt gốc
@thanhvt1992 factory reset giờ lên 4.4 nó thành wipe data đó bạn bạn chọn wipe data là nó khôi phục cài đặt gốc
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
10 năm
@poxy27 Ban nay noi dung nek. minh cung lam nhu vay day.
4.4 ram dùng tốn hơn 4.3 nhiều dùng nhiều khi giật thật, pin cũng sụt nhan hơn =,=
ww có mấy bản liền, bản nào là bản 4.3 ta :|
được cái 4.4 nghe gọi bật loa ngoài ko bị rè và người bên kia có thể nghe gọi được
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh da thanh cong. Hjhj cam on cac ban nha. Nhung minh chua hieu ro lam ve root.. Lam sao de dong bang ung dung cho no dung co chay nua ya
mình làm theo y hướng dẫn mà ko hạ xuống 4.3 đc :|
ntkienboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi người cho mình hỏi root 4.3 có dùng phần mềm được ko.hay phải root trên pc.mình thấy root 4.4 dùng phần mềm đơn giản mà ko dùng pc
I.T_Man
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ntkienboy Bản thử luôn với 4.3 xem [emoji1]

I.T_Man
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ax ax. Lắm kiểu lỗi [emoji26]

thiep8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bao giờ mới có 4.4 chíh thức đây
Root 4.4 như thế nào vậy các bạn. Bạn nào hướng dẫn mình với
i
Cuu minh voi. hom no mjnh cap nhat may chuc mb len ban 32.1.33.1 ma tu nHien toc do wifi giam con 1/4. Truoc do tai max toan 800kb ma gio lam kieu gi cung toan 200kb la max thoi giul minhvoi. Van o 4.3 nha. May root roi
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
10 năm
  1. Asus bi loi qua nghiem trong. nao la the nho bay gio toi wifi.. khi mo du lieu len thi wifi cung tu dong mo len..Offline thi noi o tren man hinh nua buc minh qua. muon zia 4.3 cơ
  2. co ai thay tren goc trai man hinh co cai gi khong..?? lam sao de tat no day

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019