Hội những ace yêu thích bóng đá

ndkhuong1996
12/8/2012 15:2Phản hồi: 10
Em thấy diễn đàn mình toàn là boy nên chắc ko ít người có máu bóng đá. Em lập pic này mời các bác vào chém gió xả láng, mời các fan team vào ném gạch chửi nhau cho vui cửa vui nhà 😁

Sent From My Phone By Using Hồ Cẩm Đào' mouth
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Uh. Bắt đầu đê. Fan Chel đây. Ném đá thằng Rafael của MU. Xem mà điên hết cả người. Đội đang thua mà cứ thích biểu diễn. Cứ làm như là thua mà đá đẹp vẫn được ca ngợi. Còn Chel hum nay Ivanovic đá chuối quá, ăn quả thẻ đỏ. Chúc mừng MC!
@thetienhdbk Bác fan chel ạ. Chia buồn với bác thất bại hnay trước mc. Nếu ivanovic ki bị thẻ đỏ thì kq có thể sẽ khác đi bác nhỉ

Thế mới đau chứ:mad: . Chel đang sung mà bị quả thẻ đỏ mất hết cả khí thế, bị MC ép nhiều quá. Quả của Y.Toure và Tevez thì khủng rồi:eek: . Chel đá toàn mất người nên hơi chán😔 . Chú có quả Ava của Hồ Cẩm Thử trông hài phết nhỉ?😁
Em thấy trên face thì down về. Hnay em cũng cổ vũ chel nhưng thất vọng quá. Phút 40 ghi bàn thắng trước đã có lợi thế rùi. Vậy mà... nhưng hnay chel thi đấu thế là dc rùi. Mất 1 người mà tỉ số vẫn suýt soát

fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Bác định ném đá rafeal nhà em à :mad:.
M.u năm nay chẳng ăn đc gì buồn 😃. Gét thằng moura trù cho brazil thua ai ngỡ thua thật 😁.
Vẫn thích mexico hơn...
Chúc MU năm nay thành công như năm ngoái nha 😁.
Em ko có thiện cảm với mu lắm. Chắc do ngứa mắt thằng rooney. Trận braxin vs mexico em nghĩ braxin thắng chắc. Nhưng xem mới thấy thất vọng 😔

Ít người tham gia quá. Chắc diễn đàn ít fan bóng đá

Keep Friends Close, Keep Enemies Closer
Muốn ném đá MU + barca.
@thetienhdbk Tiếc là ko có fan mu vs barca ở đây để ném đá

Keep Friends Close, Keep Enemies Closer

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095