Hội những người mua xe AIrblade 2013 với giá niêm yết

tuananh207
27/12/2012 6:45Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khó lắm... con AB trước đây thua Nouvo đủ đường mà còn làm giá ầm ầm, dân mua ào ào. Giờ nó lên cùng phân khối với Nouvo, tiện ích hơn hẳn Nouvo, chưa đẹp bằng Nouvo nhưng mà đẹp hơn chán so với bản AB cũ... ai cũng đổ xô đi mua... Nó hét giá 50 chai cũng không chừng...
Mình cũng ủng hộ các bác . honda xem thường người tiêu dung. người tiêu dùng có thì kênh kiệu (giàu có cái chảnh ngừoi giàu+ đi kèm cái ngu) . Giá tăng tại vi ai--> ngươi tiêu dùng.( nói về chảnh đi xe đời đầu ) thật ra 40-50 triệu ko đủ để chảnh đâu. nhà mặt phố bố làm to đi xe hơi -> may ra còn có thể chảnh!!
Hãy cùng người tiêu dùng mua với giá xe thật.
cứ qua mua chiết mới của suzuki chi 23-26 tr thôi. giấy tờ 28. suzuki đang tim cách lấy lại thị phần của minh , nên sẽ ko bi hét giá đâu.
rất đồng í với í kiến của bác em cũng đang ý định mua ab13 giống bác . phải tẩy chay bọn head honda bán giá trên trời .nhất quyết không để chúng nó làm giá bao giờ hết làm giá thì em mới mua . kinh tế thì đang khó khăn mà chúng nó làm giá thì bó tay ngồi mà ế xe đi:mad:
connguab
TÍCH CỰC
11 năm
ở Bình Dương tụi head vẫn làm giá nek
funnycat40
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhớ cái thời ab đời đầu tiên nó ra cùng lúc với con Future FI, giá 2 con ngang ngữa chừng 29 chai mà chả ma nào thèm mua vì ai cung chê đầu bự đít teo, lúc đó tính mua em nó vì thấy lạ mà ông bà già ai cũng chê nên lấy luôn con future. Từ khi có nghị định mang mũ bảo hiểm, xe có cốp khá bự để vừa cái nón + chiêu pr quảng cáo của honda khiến trở thành 1 xe hot. Cũng 1 phần do pháp luật còn nhiều hạn chế nên các cty nước ngoài mặc sức tung hoành vơ vét tiền của dân mình, con đường để trở thành nước công nghiệp vào năm 2020 chắc còn xa vời lắm.
các bác ko mua thì người khác vẫn mua thôi bàn tán nhiều làm gì:rolleyes:. ko mua càng tốt để mình mua nào:eek:
xboom8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vay thì đợi chắc cũng khá lâu đây, em có đứa bạn làm trong HEAD ở Q8. có gì để hỏi thăm nó rồi thông báo tình hình mấy bác biết.
bác mua thật không hay chỉ được cái chém gió :eek:. ngày 31 cho xin 1 sot xem xe của bác 🆒
bác hỏi hộ anh em thì tốt quá đúng giá thì quất luôn không thì thôi cứ chờ vài tháng không là gì cả 😁
dktri
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái này ai cũng muốn nhưng khó lắm bác ah
đúng là khó thật. tất cả cũng chỉ tại người tiêu dùng.
Mình rất đồng ý và ủng hộ ý tưởng "vì người tiêu dùng" của bạn. Mình củng có kế hoạch mua xe, mình theo giỏi con ab này từ đầu tháng 12. Thấy được, giá niêm iết phù hợp nên rất muốn mua. Mình có bạn là chủ Head, bạn mình nói là: ngày 22/12, sau lễ trình làng của ab2013, họ họp và đưa ra giá: Sài Gòn là 47tr, các tỉnh thành khác là 45tr dành cho pb cao cấp đặc biệt (nhưng họ chưa thống nhất) ngày 30/12 mới qd.
mua xe này tức là bỏ thêm gần cả chục triệu tiền ngu 😁
hix mới ra head ở đà nẵng. xe air blade 125 đã nhập về ... công nhận rất đẹp... + thêm 2 triệu so với giá niên yết cho mọi bản ><
@Sesshomaru88 mua head nào thế bác
@trungdaicadn HEAD Đà nẵng 18 hoàng hoa thám
tien99
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủng hộ bác !
Em cũng rất ghét bọn Head làm giá, nhiều người biết thế mà vẫn mua. Hãy làngười tiêu dùng thông thái. Em đang chạy AB2011 muốn bán để lên 2013 đây.
AB 2013 đẹp hơn so với con đầu bự 2011 + nhiều tính năng công nghệ vượt trội = làm giá là khó tránh khỏi
Từ hồi AB và EX bị làm giá tới giờ k biết có bao nhiêu người rút ra bài học nhỉ?
đã mua Ải black 125 với giá 41 triệu 500 tại head hon ở đà nẵng .công nhận air blade đẹp. nhìn chung đẹp hơn phiên bản 2010 nữa kìa.. gồ ghề hơn tý.. nhưng nhìn kiểu dáng đẹp thon và đẹp hơn con ab 2011. giá bán + thêm 2 triệu so với giá niên yết ... mình nghĩ đó là giá hợp lý.nhưng mà ngày 30/12 nó mới xuất hóa đơn bán lẻ theo đúng thủ tục yêu cầu của honda việt nam. theo mình ab 125 là lựa chọn hợp lý
@Sesshomaru88 head nào thế bác
beend
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tại Quảng Ngãi, mới nhờ người nhà đi hỏi giùm, phiên bản cao cấp đặc biệt là 43 các thím, có múc ko nhỉ...vkl 😔
mấy chỗ bác bán rẻ kinh chỗ e mà được như thế tầm 43tr bản cao cấp DB thì xúc liền.mai đi xem rồi mua thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019