Hội những người mua xe AIrblade 2013 với giá niêm yết

tuananh207
27/12/2012 6:45Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vote cho Su, ngon bổ rẻ, không bị làm giá. pác chủ thớt tham khảo nhé.
Ai mua rồi nhớ test, chia sẻ cảm nhận với anh em nhé!🆒🆒

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
1ove
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình ở HN, chiều nay đã lượn 1 vài HEAD. Nhìn tận mắt AB mới. 1 vài cảm nhận như sau: nước sơn rất đẹp đặc biệt là màu đỏ đen ở phiên bản cao cấp đặc biệt, phần đầu thon gọn hơn đời trước, đặc biệt phần đèn sau nhìn đẹp hơn trong ảnh nhiều.
Các head chưa phát giá nhưng theo e đc biết ở Thái Nguyên giá lần lượt là 41 42 44 (mie nó bản cc đặc biệt ăn 4 triệu). Head Trần Quang Khải có khoảng 10 con ở tầng 2, Head Phố Huế thì đêm nay hàng về.
jek7ung
ĐẠI BÀNG
11 năm
@1ove Sao lại ăn 4tr thôi bạn, đó là giá niêm yết, còn giá mà HD bán cho nó chưa đến giá niêm yết nữa chứ.
sinta
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhớ ngày xưa mình mua con FuX vào tháng cô hồn với lại kinh tế khủng hoảng nên bọn Head ế xưng ế xỉa, Mua đúng giá niêm yết còn tặng thêm một đống đồ nữa, Không việc gì phải vội cả, Mình chờ em này cũng hơi lâu rồi, qua tết nó hạ nhiệt thì hốt thôi,
nếu các bác mua
nếu mà bản đặc biệt 44 triệu thì em khuyên bác nên mua bản 42 triệu ý.. bản đặc biệt chỉ có thêm cái bấm tìm xe ở đâu thôi...
em là người đầu tiên sở hữu AB ở đà nẵng......
@Sesshomaru88 Máy chạy êm ko bạn? Bản cao cấp có đèn soi ổ khóa và soi cốp ko

tuananh207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao hcm chua thay bán, Bác nào vô cập Nhật cái đi
mà phien ban cao cap dau co màu trắng đỏ hả bạn.minh thích màu trắng đỏ
BourneVN
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá đó được đấy, trong SG đang chào là gần 45 củ.
mua vespa piaggio là thấp hơn giá niêm yết lun, như vespa 3v hãng là 66,9 nhưng mình mua chỉ 66t ở đại lí, hj
tất cả là do ng tiêu dùng thôi.mua xe theo trào lưu,càng đắt(hot) càng lao vào,giá cao vẫn cứ mua
Mai đi tham khảo xem rổ giá thế nào dsang kết
e chuẩn bị đi súc tí nữa về có ảnh thực tế bác nào cần xem thì e Post lên cho
tuananh207
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leanhducxh97 Bác mua ở đâu? Giá bao nhiêu? Mình đi 4 Head gần nhà mà chưa có
thế nào rồi các bác bác nào dạo head ở hà nội thì cho em biết với nha lạnh quá không dám ra head😁
1ove
ĐẠI BÀNG
11 năm
Head Thắng Lợi ở Trần Quang Khải có gọi nhưng ngại ra quá. bác nào ra đấy xem giá cả ntn thì báo anh em 😃
suzuki có làm giá đâu ....
buonmathuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tí chạy ra head Q4-HCM xem xe giá nhiêu, sẽ báo lại với anh em sau. Với lại tính mua xe ở quê mà nó bảo tuần sau mới có xe :|
các bác nào gần Phúc Yên thì qua Head Nhung Hồng nhé.e vừa mua 1 con bản cao cấp DB có giá 43tr rồi.các loại chỉ chênh nhau 500k thôi.42 42.5 43
@leanhducxh97 Thế à, mình thấy mẹ mình bảo 21/1 mới được ngày để mua, keke, mà ở Duy Đông có vẻ sẽ rẻ hơn đấy. Nhung Hồng từ trước mình thấy giá vẫn cao hơn Duy Đông đấy.
@gobylike uh.chắc thế
bác nào mua rồi thì post ảnh lên cho anh em đỡ ngiền nha . sao chưa có bác nào báo giá head hà nội vậy trời 😔(
rất tiếc 😆 hội các bạn k còn tồn tại ... hoặc đợi thêm 1 năm để có đủ nhân lực
@absolute_world Mỗi người có chính kiến riêng, có suy nghĩ riêng, chạy mua theo số đông chỉ là bầy đàn mà thôi. Tội nghiệp cho bầy cừu...
@absolute_world Họ mua bản cao cấp đb giá 41,5 tại thời điểm này thì củng chấp nhận được.

@absolute_world Cũng không khó lắm. Bạn có biết câu chuyện về Những hạt lúa trên bàn cờ không. Nó là vậy đó !
http://mangkhoahoc.com/khoahoc/159/ItemID/1399/Huyen_thoai_ve_ban_co_vua.aspx#.UOKEU6xqRcU
@coco20108 - ở đâu có thể đúng chứ VN thì k nhé bạn 😃 khi xu hướng của 1 số ng` giàu k qá quan tâm đến 1 chút "lúa" để mà thể hiện đâu bạn àh.
- thành thật mà nói thì chỉ có các bạn lên trên mạng còn mong ra tụ họp đc 1 phần đông làm nên "những người mua xe đúng giá niêm yết" còn những người đã lớn tuổi, đi làm và có tiền hay giàu có ít tìm đc ai quan tâm hội này hội kia của các bạn đâu
1 - 2 năm sau đúng giá ko nhỉ? Khi ấy mua 🆒

Gửi từ SGH-T959 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@hugokaka 1-2 năm sau thì bạn mua con air blade 2014 cho nhanh chắc lúc đó 175cc đấy =))
dib
TÍCH CỰC
11 năm
@leanhducxh97 Em mình thích Yamaha Cuxi, lúc ra 37T, hôm kia giá đề xuất hãng 33 T, Đến 3S báo giá 19T giao xe ...

Honda Wave RSX AT, Ya Lexam giá đề xuât bao nhiêu , nghĩ xem nó bao nhiêu? PCX, Future 2012, Sirius, Luvas nghĩ xem nhiêu? 😁

Đến Hot như Vision, giá 27T từng leo lên 37T mà hôm nay mua có thể rẻ hơn 1T + nhận 1 đống quà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019