Hội những người sử dụng ASUS K5 Series 2012

traem
13/8/2012 8:15Phản hồi: 1.702
1.702 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

từ từ sắm PC chơi game lun , sài con k56cm mà game thì nhanh tả lắm
@Razo303 thì asus là dòng bền mà , nên sài đc đến đó thì ko bàn cãi , chỉ là thời gian ko lâu thui , chứ bảo hành cả 2 năm rồi
@Joe Trần Nếu bác có ý định sài 7năm thì cũng phải bít giữ gìn máy như thế nào rồi chứ gì?? Còn mún game nặng trong phân khúc tầm trung mà sài máy đc tới tgiời gian đó.....trò đùa chăg:oops:
@power_zell thì thế nên tôi mới đổi con k56cm thành k55a đấy😁 , có thế thôi
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Joe Trần bạn biết qúy đồng tiền do cha mẹ mình làm ra là tốt rồi..mua máy là để mình sử dụng nếu thấy hợp lý là ok rồi đáng lẽ mình cũng chưa mún đổi máy lúc này nhưng do nhu cầu thôi với lại từ xưa tới giờ toàn cưa đôi tiền với cha mẹ ko 😁
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
K55a có gì hơn k56 o_O
@kyhoang thời hạn sử dụng , 😁 hehe
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
K56cm chíp dòng tiết kiệm điện hơi yếu nhưng bù lại card VGA khá ngon còn gì, k55a hình như card HD4000 đúng không, sao bằng k56cm được?
@kyhoang tui chỉ cần thời hạn sử dụng , nếu cò K56CA thì tôi sẽ chọn e này , tui ko có học đồ họa , mua k56cm phí phạm , game thì từ từ có PC, vì thế K55A là hợp nhu cầu hiện tại , mà còn dư nữa .;)
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn lại sai rồi :p con K56cm kia thì đừng nghĩ nhều đến game, cũng chưa nhìn thấy em nó nhưng có nghe qua, hình như là mỏng đúng không, mỏng nhẹ hợp lý quá còn gì, còn tuổi thọ thì chưa biết đâu mà nói, hên xui lắm 😁. Nhưng tất nhiên bạn dùng nên bạn chọn chuẩn hơn mình rồi ;)
@kyhoang thì đó , ko chơi game , ko học đồ họa , sài con GT 635 có phí ko hả ? , thế mới đổi K55A , sai gì ko pjk
cái ông này nghe ông nói từ cái thời máy chưa về đến khi tui mua máy cả 1/2 tháng rùi mà vẩn nghe ông suy tính hết dòng này đến dòng nọ,1 đời ta 3 đời nó,xài rùi sau này cũng lên đời lên cấu hình thôi,suy nghỉ mãi làm j,nếu cảm nhận thấy hạnh phúc khi ông ba già mua cho cái máy thì máy nào cung chiến đc,muốn chới game thì mua con trên 3x tr ấy mà chiến,cứ so với chả đo
@phoenix2808 1đời ta phải tới chục đời em nó lận. Nếu vậy thì một cái láp sài hơn chục năm à😕 lúc đó tụi nó điều khiển máy bằng ý nghĩ, mình còn đang lui khui gõ văn bản quá😁.
mí ngừi có ông pà già cho tiền mua thì sướng ròi :mad:
ta đây phải ăn mỗi ngày 1 gói mì bẻ thành 2 bữa suốt 1 tháng mới mua đc :rolleyes:

Sent from my Dell Streak
@ivan_n8 ax , bác nói quá:mad:
@ivan_n8 Ax!!! Em phải ăn cháo ròng rã một năm mấy h mới sắp sửa đủ tiền mua nè:oops:
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ivan_n8 Chỉ được cái chém, bẻ đôi cũng vài năm mới đủ 😆 chắc mì tôm cũng tiền osin chứ gì... đi làm bạc mặt ra mới dám về xin thêm 1 ít để mua đấy.....
@kyhoang tại ku còn nhõa :p, ta pự ròi :rolleyes:

Sent from my Dell Streak
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ivan_n8 Ố ố...vậy là bác lớn à....chắc mì tôm ăn sáng bác bẻ đôi hả, tối lại đi nhà hàng chứ gì 😆
híc, hội K5 giờ thành hội "những người than thở" 😁
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
trời mấy bác pro nhỉ .. chắc là ăn nhậu nhìu quá dẫn đến tăng cân và thâm hụt ngân sách nên fai ăn vừa tít kiệm vừa giảm cân.
Pà kon ơi cho e hỏi,con k55vm 167 này có bị lỗi phím space như k55vm 128sx
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhgien. lúc mua bạn chek kĩ là được mà .
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhgien. Chắc có. lỗi nhẹ ko vấn đề gì đâu bạn ạ.
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Razo303 COn mình mới mua không bị đâu mà giờ cũng bị, thỉnh thoảng thấy nó không cách mới để ý, nhưng nói chung là ko vấn đề gì.
Sao kì zữ,bị lỗi z đem đổi máy mới,chứ bỏ ra mớ tiền ma bi loi z thì ức chế
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhgien. thì khi mua nếu bị lỗi cửa hàng cho bạn đổi máy mới trong mấy ngày đó . ko thì lên trung tân asus thay bàn phím mới.
ASUS K55VM-SX167 đã về hàng lại nhé ae 😁
pac ivan cho e y' kien ve bf3 tren k55 ><. check hau nhu gan het cac topic lien toi e nay. ma chi thay moi bac mitu noi la setting ultra lun ma van muot tren con k55 nay @@!!!
@zbin666 đã test Asus K55VM-SX167 cực mượt trên bf3 luôn. K55VM chuẩn cho games 😁
@laptopnew2201 còn k56 thì sao hả pác???
@zbin666 K56CM phù hợp cho thiết kế đồ hoạ còn game vẫn đáp ứng được nhưng chơi thời gian dài thì nên dùng K55VM sẽ mát hơn K56CM đó bạn
@zbin666 Đang nghiện nó đây 😁
ultra giật nha bạn, high or medium là ngon, k nóng lắm :rolleyes:
mà trò này cứ y như thật, ăn 1 vài viên là tèo 😕
có ai biết hack bất tử k :D

Sent from my Dell Streak
😁 trùm chém gió bên hội K6 đây, đang sỡ hữu K56CM-XX008, tham gia dc ko nhỉ, ko cho thì............................... về vậy :D
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
buc nha nó ko chịu thay cho mình nha.
@Razo303 Thay gì vậy?
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hmg_notebook bàn phím a ơi nó test bằng phần mềm rồi nói ko sao những đánh máy thì lúc được lúc ko.
@Razo303 bạn có giải thích và dẫn chứng cụ thể cho người ta biết ko?
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@giobien95 đang cáu nó nè.
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
số mình đen vãi cứ mua hàng điện tử là lỗi .. hum nay mà ko làm zữ chắc nó chạy làng quá mỗi tội ko có hàng phải để lại đợi nó lấy hàng về thay lần này ko xong là cho hắn một trận.
@Razo303 Máu mặt quá 😁
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laptop.hangchinhhieu kinh ngiệm bh xương máu đó a lần đầu mua máy mua ở maytinhxachtay.com khù khờ ko biết nó làm ăn láu cá hum đi bh mà chửi nó suýt nữa tung chưởng với nó tức qúa ko sửa nữa nhưng cảnh cáo thằng ktv nên phải zữ nó mới sợ.
mua con máy mới mà bị như bác ức thật,mà chuyện đâu còn có đó,nổi sung lên mắc công mình bị thiệt
@phanhaugiang tks bác nhá. Nếu có mua chắc e ép keo giấy tờ kĩ càng đề phòng mí đc
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhgien. bác chơi ác quá đây là mình nói mấy cty sxuất và bọn ktv của nó chứ ko có ám chỉ cty bán hàng đâu bác làm thế hiểu lầm chết đó.
@Razo303 Kaka làm mấy nay ta cứ tưởg:oops:
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@power_zell sory mấy bác sale nếu làm mấy bác hiểu lầm :oops:
Trung tâm asus ở đâu z mn?
@anhgien. 28 Nguyễn Thị Diệu Q3, bảo hành thì lầu 8.
kyhoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai có thông tin gì về của hàng máy tính khabinh không nhỉ, đánh giá chỗ ấy thế nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019