[Hỏi] Nokia lumia 920 xách tay ?

Scorpion1611
7/10/2012 17:30Phản hồi: 19
Không biết có cửa hàng nào đã ẵm chú dế mới nhất này của "nó kìa" về chưa nhỉ?
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã ra đâu mà ẵm về :-sss
vãi cái tít....
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
ax bác chủ ơi! hóng thôi, chứ có ra đâu mà hỏi xách tay hả bác chủ, chờ 1 tháng nữa bác nhé. làm hết hồn
Các chú chẳng chịu cập nhật thông tin gì mà cứ chém. Vào đây mà hóng đi
http://dienthoaisky.info/chi-tiet-san-pham/nokia-moi/nokia-lumia-920-nguyen-hop.htm
Anh vừa hỏi xong. Vừa mới bán hết hàng. Tầm 10 ngày nữa có lô nữa về. Ai thích thì đến xem hàng đi. Anh đặt gạch rồi. keke
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Scorpion1611 ax thiệt kg vậy bác!!!!!!!!!!!! đừng làm mừng hụt nhá
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Scorpion1611 bác ơi Nokia đã rao bán ra đâu mà hàng lại có, có khi nào là giả kg hở bác, nôn wa wa wa wa , mà nghi wa wa wa
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Scorpion1611 bác chém vãi. tớ dt đến đó, nó bảo quảng cáo nhầm thôi, bác còn bảo đã đặt hàng ...Hứ!!!!!!
dafuq o.0
10 ngày nữa thì bán ở châu Âu mà giá ở châu Âu thì cỡ 17 củ cơ mà 😔
LG optimus G xách chân ?
Thèm vãi cả dãi nhưng hok đủ xèng để mua. (Bác nào tính bán lumia 900 để lên đời 920 thì pm e nhá)
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hugo1m8 theo bac thông tin đó đúng kg
Mình nghĩ là fake =))
Nokia Lumia 920 về VN thì chắc phải hơn 900 3-4 chai là ít. Nhưng 920 chưa chính thức ra mắt, chỉ cho thông tin về cấu hình, giá và cho đặt trước thôi.
Thèm ghê, nhưng đành mua 900 vậy, ko đc công nghệ mới như 920 nhưng chỉ cần kiểu dáng và 7.8 cũng đã thèm lắm rồi. 😃
Delta_goku
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hugo1m8 http://dienthoaisky.info/chi-tiet-san-pham/nokia-moi/nokia-lumia-920-nguyen-hop.htm
bác xem thông tin xac nhận giúp em. là thật hay giả thế
nhat_tim
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Delta_goku Theo mình thì là fake 😁
@Delta_goku Chắc chắn là face rồi. 920 đã xuất xưởng đâu mà có hàng để bán đc, Còn nói là xách tay thì nước ngoài chỉ mới cho đặt trước chưa có bán thì lấy gì có hàng kẹp nách mang về đc.
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vẫn còn phải tiếp tục chờ đợi các bác ah. Chờ đợi là hạnh phúc mà.
i luv lumia
merocazi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang cần bán con LUMIA 900 màu Xanh đây - new 98% - Full box - đã có code luôn - bỏ sim vào là tận hưởng - ai cần PM nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019