[Hỏi Tinh Tế] Bạn nghĩ gì về "1 bài hát giá 1k"

cuhiep
19/8/2012 3:25Phản hồi: 1.822
1.822 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đó là chuyện người ta..
vả lại nói lại thì chuyện bản quyền phải nên coi trọng và chuyên nghiệp hơn. để gia tăng chất lượng.

mà, nhạc nước ngoài thì 1k /bài là quá xá rẻ. còn nhạc việt thì 1k/bài là cực kì mắc.
Giá hợp lý. Tiếc là phần lớn các bạn hay tải nhạc lại có lứa tuổi từ 10-trên 20, hầu hết chưa đi làm.
có 1k mà cũng kêu ca ghê vậy k biết? @@
@youngjay Nên nhìn ở mức độ vĩ mô bạn ah. Cái giá như vậy không hề nhỏ đâu.
@roboter Tất nhiên với việc thu phí thì nên nâng cao chất lượng nhạc và 1 số thứ khác chứ ko thể thu phí suông.ý mình là nếu như nhạc HQ mà giá như vậy thì chấp nhận đc.😁
@youngjay 1k nhung tai ca tram bạ thj sao?
không đồng ý vì trong điều kiện Việt Nam mình hiện h việc thu phí là không khả thi. Với lại chỉ béo thêm ca sĩ nhạc sĩ với mấy công ti nhạc thôi. h cái gì cũng hút máu từ K.T đến nhạc
một người mua rồi chép ra, lấy phí 200 đ một lần chép 😁 lại có thêm cái để anh em kinh doanh hehe :D:D:D:D:D
Nghe nhac chuan chi voi 1 ngan
Gia wa re nhe.
.Neo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với 1k mình có thể add chục bài có info đầy đủ với chất lượng 320k 😆

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
nếu 1k/1 bản chất lượng cao thì ok!😁 nhưng em thường nghe nhạc us-uk. ko biết có bị thu ko nhỉ???:p
1 năm đầu nên để cho người dùng tự chọn, trả hoặc ko? sau đó tính tiếp. quan trọng là hình thức thanh toán phải gọn nhẹ, nhanh...
1k nhung paj chat luong cao moj chap nhang dc. ma k pjt hjnh thuc thanh toan la tn nhj.
nói thật chứ ca sỹ giàu quá rồi, h còn thu tiền nữa thì chắc ko biết đến cỡ nào nữa.
Hát bàt cát sê vài chục triệu...bằng làm công chức cả năm...ca sỹ làm ra tiền dễ quá.....
1OOO VNĐ, cho ăn xin người ta còn chửi cho. giá quá rẻ rồi, mình ủng hộ, dù sao cũng ít nghe nhạc Việt 😁
Tháng 11 bán 1k/bai thì tháng 12 sẽ có diễn đàn chia sẻ nhạc miễn phí giống như APKVN.COM thôi à,k thể quản đc,k có luật nào cấm 1 ng mua về rồi share cho các bạn và ng thân của minh cả (mà viêt nam đc cái đoàn kết vì tất cả đều là ngươi thân của mình cả😁)

Sent from my X10i using Tinhte.vn
vấn đề thanh toán là vấn đề khá nan giải ở VN
Của em.đây

♀Gửi từ 😁 mỗi sáng của tôi ♂
nihomobi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ủng hộ . cái gì mà chả cần tiền để phát triển
_toanpm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phan DOi. 10 bai 1k con chưa chấp nhận. Dân thì nghèo nhạc thì zo tệ mà tính tiền
@MToan123456 tệ thì bác đừng có nghe, mà không nghe thì đâu có tốn tiền.
_toanpm
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huynhquang07 OK. KO NGHE.
1k cho 128kbps hay 320kps, losless
được 320 trở lên thì cũng cố
Luật này ra rồi cũng dẹp sớm thôi. Nên sống thực tế một chút. Trên mấy nhiều quá. Đừng nên so sánh với các nước phát triển. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019