Hỏi về BB Bold 9000 at&t và vodafone

zico.tabi
1/10/2011 7:57Phản hồi: 28
Các bác cho e hỏi, con BB Bold 9000 của at&t và vodafone có khác gì nhau không các bác :unsure:, e là dân amateur, hiểu biết nông cạn :skip:, mong các bác chỉ giáo :help:
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrcodoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em dùng vodafone vì thích cái logo khởi động và bàn phím có số đỏ độc đáo của nó. Em cũng dùng thử qua máy AT&T và thấy cũng không có gì khác biệt cả. Đó là ý kiến cá nhân của em thôi 😁.
Ko biết các có ý kiến khác không?
Theo mình tất cả mọi cái như nhau thôi bạn ạ,chỉ khác hãng phân phối.Mình vẫn thích Vodafone hơn vì logo và bàn phím đỏ(hình như bold 9000 có mỗi at&t bàn phism trắng).
vâng, thanks các bác, e cũng thấy thích hình thức của vodafone hơn vì cái logo và bán phím í :showoff:E cũng đang định vác 1 e BB 9000 về dùng :skip: Trước e cũng k ham BB , nh đợt vừa rồi đứa bạn e dùng 1 e BB 9700, e nghịch máy nó cũng thấy thích thích :hot:
tùy theo sở thích thôi , chứ e là e thích att hơn hì
mrlinh.ftu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khác bàn phím và logo thôi ạ, tính năng như nhau nhưng e thấy logo voda đẹp hơn đó bác :d
Trước em thích bàn phím của AT&T toàn là màu trắng trinh nguyên nên em dùng AT&T. Em nó vào tay em một năm, hết trong trắng rồi nên giờ em thấy phím đỏ trông lại hay hay mới chết:hot: Ngoài Vodaphone còn T-Mobile cũng bàn phím số đỏ nữa. Các bản ROM, e thấy mỗi hãng cho ra 1 bản, ko biết có khác gì không
Mr noiz
ĐẠI BÀNG
13 năm
9000 con nào cũng giống con nào khác nhau cái logo khởi động,bàn phím với logo trên vỏ thôi
Thanks các bác 😁 E đã vác 1 e bold 9000 at&t về :showoff: tại lúc đến xem hàng thế nào mà e lại kết e at&t hơn thế mới chết :skip:
quocthuan98
ĐẠI BÀNG
13 năm
e cũng giống bác thích màu trắng của bàn phin att hơn;)
lytoet
TÍCH CỰC
13 năm
chúc mừng bác.hy vọng bác lấy đc cô vợ ngoan.
e đag dùng 87,đag có ý định kiếm e Bold béo xem sao.
bác cho e hỏi là bácmua ở đâu vậy?nhiu tiền?
Mình thì thich bold 9k white hơn,riêng đối với bold trắng thì bàn phím con att,vodafone và roger đều giống nhau,chỉ 1 màu trắng trinh nguyên.
e mua ở Hungmobile 37 Hồng Mai đó bác, máy mới, dùng tốt, thái độ phục vụ khách nhiệt tình bác ạ, có topic bên rao vặt đó bác,thương gia mới hàng ngon, hậu mãi tốt , e mua 3tr1 bác ạ, bác qua topic bên rao vặt mà xem :hot:

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

e mua ở Hungmobile 37 Hồng Mai đó bác, máy mới, dùng tốt, thái độ phục vụ khách nhiệt tình bác ạ, có topic bên rao vặt đó bác,thương gia mới hàng ngon, hậu mãi tốt , e mua 3tr1 bác ạ, bác qua topic bên rao vặt mà xem :hot:
Như nhau thôi mà bạn
Chỉ khác nhau ở cái logo khởi động và bàn phím thôi mà.
Ruột như nhau cả thôi bác ơi, cái vỏ thì có vẻ roger dc ưa nhất. Mà em thấy có vẻ như at@t hay ra rom hơn các hãng khác, không biết có đúng thế ko @@
chỉ khác nhau cái nhà mạng thôi, còn lại là như nhau hết.
Logo Vodafone nhìn khá kết, nhưng mà vẫn thích trắng đều trắng đẹp của At&t 😁
đang có 1 em at&t hang con nguyen tem mua o vietbe ry tren pho tay son chi co may va xac hinh thuc dep lam benzen , man hinh dep khong ty vet, co moi cai cap, xac dung moto gia ban e no la 2t6 ket thi pm 0945243484 thanmk
ngày trc thì thích bàn phím kiểu đỏ đen ( Rogers vs Vodafone ) giờ nhìn bàn phím trắng At&t lại chết đứ đừ, ai dà 😁
bác giống e :showoff:
Chính xác là chẳng khác nhau nhiều, phần cứng vẫn vậy, tuy nhiên thằng Vodafone có quy trình kiểm tra máy ngon hơn thôi.
em đag dùng 1 em của vodafone.nhưng k hiểu sao máy ko xem đc cuộc gọi nhỡ.có bác nào chỉ em vs ko?
dungku
ĐẠI BÀNG
12 năm
e thì lại thjc bàn phím trắng hết hơn là bàn phím số đỏ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019