Hỏi về cách cài đặt quickwheel

congphuong89
30/6/2009 18:44Phản hồi: 23
E dùng 7100v, muốn cài quickwhel. Cài xong khi vào Option-Advance-Application-quickwhel-Edit Permission thì mục Interactinon trong cửa sổ Permission không thể chuyển thành Alow được nên không dùng được. Bác nào đã từng cài phần mềm này cho 7100 rùi thì chỉ giúp e với.
Thanks!
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cả phần mềm này nữa cơ ah?tác dụng như thế nào ấy ạ? hic, sử dụng và cài đặt như thế nào CONGPHUONG89 ? thành công thì chỉ cho tớ bít với nhé, thanks.
BB7100v
Mình biết phần mềm này để thay cho việc phải ấn Trackwheel nhiều lần (sợ hỏng 😆. Nhưng mình cũng thử cài rồi và cũng mắc lỗi giống như trên 😕. Có bác pro nào biết thì chỉ với.
Thanks.
Tốt nhất là dùng cách cổ điển đi, có sao đâu, tui thấy cũng nhanh như thường mà...
Cách cổ điển là như thế nào vậy bạn ?
java
TÍCH CỰC
15 năm
e nghe noi pm nay chi dung cho OS 4.5 tro len thoi, e dung 87 ngay xua xai OS 4.2 cung khong duoc, nhung sau cho len 4.5 thi ngon lanh. Chac dong 7100 khong dc dau (e noi sai cac bac dung danh nhe)
7130 os 4.2 dung van bt....7100 thi bac fai go bo IT polyci di moi duoc

7130 os 4.2 dung van bt....7100 thi bac fai go bo IT polyci di moi duoc
ma cach go bo no thi cuc rac roi....

http://www.tinhte.com/forum/t6090/
ko cai duoc cho 7100 thi danh fai an trackwheel vay

ko cai duoc cho 7100 thi danh fai an trackwheel vay... nhung cac bạn nen han che bam thoi.... hi.. khi vao option cac ban co the chinh menu bang cach an shift.....😃 roi an enter,,, do* fai kich trackwheel
mình nghĩ chắc là do cái IT Policy thôi, mình xài 7100g và OS 4.1 mà vẫn cài vô tư mà. Bạn thử lại lần nữa thử đi, gỡ bỏ nó ra rồi cài lại. Chắc là đc
Hướng dẫn sử dụng:
- Sau khi cài chương trình vào blackberry, bạn vào Option - Advance Option - Tìm đến quickwheel nhấn Trackwheel chọn edit Permission. Trong của sổ Permission, mục Interaction chuyển thành Allow.
- Tiếp theo vào Option - Screen/Keyboard, tìm đến Front convenient Key chọn QuickWheel (có thể chọn left convenient nhưng mình thấy front Convenient Key phù hợp hơn).
- Vào thử 1 chương trình nào đó như Memo hoặc Messages, nhấn phím Front Convenient (hoặc left nếu trước đó bạn thiết lập phím left là QW), sẽ có cửa sổ yêu cầu nhập kí tự, nhập vào
www.berrymail.cn sau đó nhấn Enter.

Thế là xong tử nay có thể dùng phím Convenient thay cho việc phải nhấn TW.
các bác cho mình xin phần mềm quickwhel đi, đang cần tìm nè, thank
đây của pac đây!ồ chưa đủ 30 kí tự 😁
Thay the TW.rar
Mình mới tải về tình trạng sau khi cài xong giống như bạn congphuong89, ai chi giúp mình với.
khanhphv
TÍCH CỰC
15 năm
ha ha cái này có rồi mà ...................
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
có bản quickwheel cho OS 4.1 nhưng cài vô vẫn cứ im ru.k đúng như chức năng đã giới thiệu.hjx
hay quá mình dùng bb 7130g os 4.2.1.101 đã làm được rồi thanks các bác na
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
hjx. OS 4.2 àh......................
Vâng em làm thấy ok công nhận sử dụng cũng tiện thật
pttptuan
TÍCH CỰC
14 năm
bác nào giúp con 7105t của em với.xài hok đc.bực quá
em cũng không biết em cũng mới sài bb được gần 1 tháng nhưng công nhận bb rất hay mỗi tội pin yếu
thanks! very good software....
Tôi đã cài thành công
Cai được wt rồi sao vào mạng bằng om lại k dùng được nhỉ
java
TÍCH CỰC
11 năm
@truongvt93 có một số pm và một vài thao tác trên pm đó ko dùng được với tw, om là 1 ví dụ
Minh cài cái esms vào máy rồi dùng kiểu gi nhỉ
Cái firepox lúc vào thì n lại ra lỗi firefox_new:module
'Firefox_new' há verifaiation error 1837 at offset 1249.ai giúp được k ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019