[Hỏi] về cách quản lý file trên lumia 610 !!!

thangbeo2708
23/7/2012 17:46Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi cho mình hỏi mình mới mua máy cũ khi náp sim vao về vẫn nghe gọi bình thường mà khi dán điện thoại song thì bây giờ máy không nhận sim nữa không biết mang ra care được không nữa
@pikachutn gửi máy hả??? Thôi chắc k sao đâu 😃
Chụp buổi tối thì đúng là hơi xấu thật, chỉ thấy rõ vùng có flash rọi vào thôi, mà máy nào chụp đêm chả thế 😃 còn chụp đủ sáng thì đẹp mà, bác xem lại cách chọn góc chụp thử nhá 😃
@anh.tuan.95 hic.chán thật con mình bị lôi phần cứng care nó vừa gọi điện bảo máy chưa ổn định phải giư lại lâu nhất là 1 tuần.liệu care sửa có an tâm không nhỉ mình chưa đi bảo hành bao giờ
@pikachutn thì cứ yên tâm đi, care k ăn gian của b đâu 😃
Mà b ở đâu ế???
@anh.tuan.95 mình đem ra care ở lạc long quân.mình ở thuỵ phương từ liêm hà nội
hi hi lại làm phiền bạn nữa rồi, đt của mình kết nối với zune để tải hình từ máy vào đt thì được nhưng lại bị mất hết những hình mà mình đã chụp trong đt là sao hả bạn
muốn tải trò chơi angry bird vào trong đt thì làm cách nào vậy, mình đã thử tải rồi mà vẫn k được
bạn nói đt cắm vào máy tính thì zune tự động bật nhưng máy của mình thì phải bật nó mới lên😔 với lại dạo này nó làm sao ấy k tải được hình nữa dù bộ nhớ chưa đầy
@tinhha Zune tự động hay k tự động k quan trọng lắm 😃 k tải đc hình từ máy tính vào hay k tải đc trực tiếp trên đt thế b?
@anh.tuan.95 k tải được hình từ máy tính vào đt đó bạn à
@tinhha b xem lại cable và cổng kết nối trên điện thoại và máy tính nhé 😃
mất hết hình trong điện thoại á? nó chuyển qua máy tính chứ nhỉ?
😃 trò angry birds muốn chơi đc thì phải daveloper máy hoặc là đợi jaibreak máy b à 😃
Nếu b có dùng facebook thì có thể qua page của bọn mình để trao đổi thảo luận nhé http://m.facebook.com/HoiNhungNguoiYeuThichLumia610?v=feed&filter=13
đăng ký gói KM mobi dễ thế sao?
nó cộng 1gb sau 31 ngày kể từ ngày mình đăng ký à bạn?
sao sim mình vẫn k đk đc nhể >"<
@thanknct Hêhê, đăng kí xong nó gửi cho 200k xài tạm trong thời gian chời đợi, sau 1tháng gửi cho 1gb xài tiếp 😃
Nếu sim sinh viên thì phải huỷ, vì hưởng một lúc một gói km thôi 😁 mà phải lắp sim mobi vào lumia, 3g bật mới đc, chúc may mắn 😃
P/s: làm nhanh đê gần hết hạn rùi 😃
31 tháng 8 mới hết hạn 😃
mua cái sim khác vậy, sim sv huỷ tiếc lắm 😃
vẫn còn mấy trăm trong tk, huỷ nó lại xoá hết tk thì đau lắm 😃)
@thanknct Tài khoản chính k sao, mỗi tội mất cái km của sim sv :p
trời ơi, hôm nay có việc nên mình lấy đt ra quay phim, lúc kiểm tra lại mấy đoạn clip mình tải từ máy tính vào mất sạch. Tình trạng này cũng tương tự như khi cắm đt vào máy tính thì hình mình chụp cũng mất tiêu😔
@tinhha Lạ thế nhỉ, để mình nghiên cứu xem sao nha 😃
P/s: lỡ bó tay thì đừng gạch đá 😁
tất cả nhờ bạn đấy, con lumia này khó xài quá toàn tiếng Anh. Sao hãng Nokia k bắt chước Sangsung hay LG cài thêm cái tiếng Việt cho thiên hạ nhờ😔
@tinhha có khi nào nó ở trên skydrive k nhỉ??? o_O
@anh.tuan.95 kiểm tra rồi, chả có cái gì cả
còn hình thì khi mình cắm vào máy tính thì nó tự động chép vào máy rồi xóa trên đt, chỉ có lần náy thôi chứ mấy lần trước thì mất hết😔
@tinhha đã update OS chưa? Thử update OS đi bác 😃
là sao hả bạn, nói kỹ hơn giùm đi😃
@tinhha À, là thế này, bác vào settings/about/more info xem os version là 7.10.8773 hay 7.10.8779, nếu đang là 8773 thì nên update os xem tn 😃
thanks bạn nhiều, hôm qua mình làm rớt đt màn hình bị sọc đen và mờ,mang đi sửa thì nhân viên ở đó bảo rằng mình phải đăng ký tài khoản trên live.com để làm gì vậy bạn?
@tinhha cái tài khoản live.com đó chắc bác muốn nói đến tk windows live?
tài khoản đó dùng để lưu danh bạ lên skydrive, tải apps từ market place, định vị điện thoại của mình,..v..v...😃
tinhha: rơi mạnh k bác để anh em còn cẩn thận 😃
@anh.tuan.95 hình như ở độ cao 1,5m😃, đang cầm thì trượt tay rớt xuống, thế là nó bị chập chờn lúc mờ lúc tỏ, đến lần thứ 3 mình mới đem đi sửa
bạn ơi mình muốn cài ringtone ý nhưng vào zune như bạn anh.tuan.95 bảo thì ko thấy phần edit đâu 😔 vào properties cũng ko có :-ss
à, tìm thấy edit rồi nhưng ringtone là tự mình nhập vào à???
mình tự nhập ringtone vào phần genre rồi nhưng vào music+phone vẫn ko có??? hay phải mở chỗ nào???
@anh.tuan.95 cho m hỏi muốn xóa hoặc gỡ các ưng dụng hoặc game mình đã cài hoặc tải về thì làm tn?
@Miss Hiền nhấn giũ vào app hay game chọn unistall
@thanhtuankute thế bạn ơi 610 có chức năng chỉnh sửa ảnh k nhỉ?sao t tìm k thấy? hay mình fai cài app đấy từ marketplace?
Bác nào biết cài đặt chế độ rung cho nó ko? rung mỗi phát xong thôi. vừa mới chuyển từ android sang wp chả hiểu cái mô tê gì cả. muốn vào xem file cũng chả được.
@phuongnam1th Chế độ rung là sao? Máy bác k rung giờ muốn rung hay bác muốn tắt chuông chỉ rung? Bác muốn xem file gì?
Cho mình hỏi sao mình cài zune rùi nhưng khi cắm đt vào... usb của máy tính nhận nhưng zune thì k nhận điện thoại...biểu tượng đt ở cuối góc trái màn hình zune nó báo no device..vì thế mình k thể kéo rê file nhạc hay ảnh thả vào đk.hix! lần đầu tiên dùng wd phone.biết chỉ giúp m vs 😔
còn nữa...huhu! muốn lưu sđt vào máy thì lưu kiểu gì? mình thử lưu hoài mà k0 đk? cứu cứu
@Miss Hiền ghi sđt rùi bấm vào số đó, có nút lưu hình cái đĩa mềm đó
chi tiết hơn đi...bạn làm thử hem đk...
@Miss Hiền ko thì bạn vào people, có cái dấu + đó, ấn vào, nhập số r lưu thui nè
@thanhtuankute Hì! tks tks bạn nhiều !!!
@Miss Hiền https://www.facebook.com/HoiNhungNguoiYeuThichLumia610 ủng hộ tớ nhé
cài từ MK đi bạn
@thanhtuankute hì! tên app là gì vậy bạn???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019