Hỏi về con gái mắt 1 mí

LoveBeHeo
25/10/2010 12:42Phản hồi: 15
Các bác cho em hỏi con gái mắt 1 mí thì như thế nào, em nghe mẹ em bảo con gái 1 mí vừa đĩ vừa gian có đúng ko ạ? Ai có ý kiến j cứ góp ý dùm em nhé.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng như bạn nói vậy đi cắt mắt là thay đổi đc bản chất con người ah 😃 coi tướng cũng có phần đúng nhưng ko thể áp dụng với tất cả mọi người đc
chocbacs nghe bài này nha,yêu con gái mắt một mí lắm ^^
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mat-Mot-Mi-Duong-Tuan-Khanh.IW6W0OFZ.html
ơ ngoài đời mà bác nói như thế là dễ bị đánh lắm đó còn trong này thì dễ bị chém lắm đó
brother7
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc mẹ bạn mắt 2 mí rồi. Nếu ngược lại thì sao nhỉ?
LoveBeHeo
ĐẠI BÀNG
13 năm
thì tại mẹ em mắt 2 mí nên mới nói thế chứ, kiểu này mấy bé 1 mí ế chồng các bác nhỉ
nói như bác vậy chứ dân Hàn Quốc mình thấy toàn mấy em một mí thì sao,phán thế có mà chết cả nút ah
có gì đâu tại nó có vần vậy thôi
nghe các cụ truyền lại thế , mà những gì các cụ nói hầu như là chính xác
mắt 1 mí thường là mắt nhò nên nhìn có thể thấy hơi gian 😃

thời mấy cụ chưa có phẫu thuật thẩm mĩ 😁
Bạn ạh , một mí hay 2 mí cũng dzay thôi. Mắt bạn 2 mí mà bạn đi cướp của giết người thì đẹp chắc. Mà mình thấy mấy cô cave, kiều nữ đa số có mắt bồ câu mơ mộng to tròn xinh ơi là xinh đấy chứ có thấy cô nào một mí đâu ah. Trước khi nói nên xem lại lời nói của mình đi nha bạn, kẻo có ngày toi mạng đó.
dâm ko kể siết điều này đúng 100%
ahatuananh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Con gái mắt 1 mí có duyên chứ, ..he he hồi trước e đã "chết đứ đừ" 1 e mắt 1 mí đấy....
hellboy_ftu
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đang mê 1e mắt 1 mí đây.xinh vãi như gái Hàn,mà dâm thì chuyện đó càng sướng chứ sao^^
Ngoại hình không nói lên bản chất con người.
Cái pác này cứ nói lung tung, tốt xấu là do ở từng người thôi. Có người thích tốt, có kẻ thích xấu, nói chung là do nhận xét của từng người thôi. Pác wơ đũa cả nắm dể bị ăn gạch lắm đó!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019