Hỏi về cydia bị lỗi

lam81
28/2/2013 6:14Phản hồi: 15
Hỏi về cydia bị lỗi
Mình đang dùng iphone5 và hôm nay mới restore lên ios 6.1.2,khi mình jb xong thì vào cydia thì bị lỗi này image.jpg ,và trong cydia mình lại ko có NCsetting,ko biết app đó nằm ở source nao nữa,bạn nào biết chỉ dùm mình với.Xin cảm ơn nhiều
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn thử add source của cydia.vn và heveaniphone xem có không?
lam81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Appstore152pdc 2 source đó thì mình vẫn cài dc nhưng khi cài appstorevn thì nó báo lỗi này nè bạn image.jpg ,sao trong cydia mình ko có app Ncsetting,có cần cài thêm source nào nữa để có App đó bạn
lminhphuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
có thể là do mạng hay đường truyền
lam81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lminhphuong Vậy là nó vẫn bình thường hả bạn,sao cũng tại lúc đó mình làm máy lhacs y chang thì nó ko bị lỗi gì cả mà vao cidya search app Ncsetting thò vẫn có,mà giờ máy mình tìm thì lại ko có,lạ thiệt
newsboys
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn add scoure cydia.heaveniphone.com hình như là có ak, còn cái đó bác add bị lỗi vậy là do đường truyền thôi, hum sau add lại chứ ko có lỗi j đâu
lam81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bibinguyen Ko phải nút volume mà nút công tắc ở giữa 2 nút volume,mình gạt nút đó nó vẫn bình thường,mình để tay trên màn hình gần nút đó thì nó chuyển sang im lặng nhưng khi thả tay ra thì nó trở về bình thường lại.
newsboys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lam81 Restore mà bản mới nhất thì cứ down trực tiếp từ itunes đi bác ah,để nó tự làm hết,mình khỏi phải đug chạm j cho mệt,đó là ý kiến chủ wan của e thôi. Còn vụ nút chuyển sag im lag thì e thay kai ip 5 của e vẫn bt như mấy kai khác bác ah, bác cứ restore xem có khắc phục dc ko, chúc bác may mắn
lam81
ĐẠI BÀNG
11 năm
@newsboys Uh cảm ơn bạn.Vậy restore có cần đưa về DFU ko bạn
newsboys
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lam81 Ko bạn ah,itune tự down về thì tự đưa về dfu lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế