Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi về IP4 muốn nâng lên 7.1 Final

kakashist
20/3/2015 4:19Phản hồi: 25
Máy minh IP4 quốc tế, đang ở 6.1.3, nay mình muốn nâng lên 7.1 final (Nghe nói bản này ổn định nhất) có được không, mình không có lưu shsh của 7.1
Thanks
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SHSH giờ ko làm gì nữa rồi.giờ bác lên chỉ có thể là 8.2 nhé bác
@nbgiang88 Giỏi quá đi 🆒
Ku Phong 91
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nbgiang88 Ip4 mà lên đc ios 8 à ??? Hoang mang quá

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Lưu lại SHSH 6.1.3 rồi restore lên 7.1.2 nhé.
MÌnh nghe nói IP4 lên đến 7.1 là ổn định nhất rồi fk, nên không dám lên cao hơn nữa máy chay không nổi, mình có lưu shsh của 6.1.3 rồi, còn bản 7.1 mình chưa lưu
@kakashist SHSH không lưu được với OS 7 nên bạn chỉ có thể lên 7.1.2, bản này cũng ổn định như 7.1 thôi.
@kakashist 7.1 hay 7.1.2 chả khác gì nhau.
Nếu là iPhone 4 thì hiện giờ chỉ có thể update lên được iOS 7.1.2 thôi nhé bạn
v cho hoi ip4s ios 6,0,1 co update dc ios 7.1.2 k :̣ co cho e xin cai link huong dan
@thachnhattrung Máy e đag có cydia cắm vào update v có vấn đề gì k a
@young159 Chỉ mất cydia thôi.
@thachnhattrung rui okie a van de shift+update hay la de shift +rétore vi` e dơnload ban~ 8.2 o tren mang
@young159 Shift + update khỏi backup.
Shift + restore thì phải backup.
Kiểm tra icloud trc rồi làm gì làm
Theo mình thì iphone 4 dùng 6.1.3 là mượt mà nhất. Mình đang dùng 7.1.2 máy có lúc hơi bị đơ. Không được mượt mà như IOS 6

Mạnh Hùng
Backup SHSH lại đi rồi thích lên j thì lên. Cơ mà ip4 dùng ios6 là chuẩn nhất. Lên 7 giật vcc ra

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Ip4 lock bb4.10.01 ios 5.1.1 nâng lên 6.1.3 có giữ bb để dùng sim ghép đc k mọi ng
@Shino Thân Giữ đc nhưng không có shsh thì lên làm gì?
Tắt máy, hết pin, reboot phải justboot qua máy tính rồi phải kích sim nữa.
Bác muốn lên thì mình lên nhưng lên rồi thì đừng hối hận lại kêu mình hạ xuống nha.
tungso
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thật sự thì tại dùng lâu ngày 6.1.2 nên muốn lên 7.1 dùng thử mấy ngày. Ko có tiền lên đời máy thì lên ios vậy. Mà e lại dốt cái món máy móc này lắm. Pro nào ở hcm làm hộ e với. A e giao lưu cafe luôn. E dùng ip4.
@tungso Lên thì lên 7.1.2 chứ ko lên 7.1 đc.
HCM thì pm.
tungso
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thachnhattrung OK bác. Lên 7.1.2 cho e trải niệm mấy ngày rồi lại về ios 6.1.3 e đang xài cho ổn định. E ở quận 9. Bác ở đâu hôm nào e pm anh e đi cafe luôn...
@tungso Mình tận Củ Chi
tungso
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thachnhattrung okie bác. Vậy e làm ổn ổn rồi em xuống bác chơi luôn. Có j e inbox bác nhé. Thank bác trc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019