hỏi về nokia 515 gold

nguyen huu duc
3/8/2014 9:50Phản hồi: 10
*dạo này mình thấy trên cộng đồng có con nokia 515 gold (ko fai mạ vàng) 1 sim,2 sim...cũng sang,đẹp.mình tính lên đời cho con 301 của mình.thấy ae rao giá từ 2.8tr->3.2tr nói là hàng chính hãng uk gì đó.mà mình tìm trên tddđ.fpt.viễn thông A ...mà ko có bán...
*ae nào rành cho mình hỏi nguồn gốc hàng này là gì.có đúng chính hãng ko vậy...sao giá chêch tới 400k... mình phân vân wa,mình ớn của mấy a tung của lắm...
*thanks ae trước nha......
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sos
@nguyen huu duc Anh Đức Ơi!
Nokia 515 sản xuất năm 2013 và khoảng cuối năm 2014 là các hãng lớn như thế giới di động lần lượt không kinh doanh sản phẩm này nữa anh nhé. Chiếc nokia 515 mình đang sử dụng mua vào năm 2016 đến nay gần 2 năm sử dụng rất tốt nhé. Anh có thể tham khảo tại cửa hàng này. Mình thấy rất yên tâm khi mua hàng tại đây. Không phải PR quảng cáo nhưng Cửa hàng này cung cấp đầy đủ thông tin về chiếc điện thoại này về chi tiết máy ,hình ảnh và kèm theo đó là hướng dẫn cách kiểm tra máy

Khi nhận hàng tại nhà, mình ở Hà Nội họ chuyển tận nơi, mình được bóc hàng và kiểm tra bỏ sim vào test máy trước khi thanh toán nên mình yên tâm lắm. Họ bảo hành bằng thẻ điển tử nên mình cũng chả cần giữ thẻ bảo hành
Anh có thể tham khảo tại đây: Nokia 515 Trùm Nokia Cổ

sos
sos
Duci
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang phân vân em này như bác ^^
alihieu
TÍCH CỰC
10 năm
Hàng này là của nhà máy Nokia Trung Quốc họ SX cho thị trường TQ, các bác thương gia nhập bên đấy về bán. Nó cũng như Nokia VN vậy
@alihieu như con 6700 gold hàng cũ 5-8 tr mà mấy thím của hàng rao hàng mới chính hãng có 3,2tr.cộng đồng nói hàng lõm tập cập bình mà
GP.ASUS
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lên đời thì để lại em con 301 xài nha bác, phòng khi em X2 của em ko có chỗ thay và muốn lắp thêm 1 sim nữa 😔
Em vừa xúc 1 em với 3 cái vỏ Gold để sơ-cua. Tình hhìn là mấy rất good 😃
Hàng này chỉ dành cho thị trường Tq. Nay ràng về Việt Nam! Chất llượn như nhau!
An tâm :3
khoa8523
TÍCH CỰC
9 năm
@iPad mini Bạn xài rồi cho mình hỏi con này chụp ảnh đẹp không bạn? Có thể up vài tấm chụp bang ngày và bang đêm lên cho anh em xem ké được không? 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019