Honda Click 125i Thái độ “nội lực” với các chi tiết từ hãng Takegawa

levuongthinh
30/3/2015 8:9Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hi hi hi. Tay nghề thợ Việt Nam mà. Do anh em là dạng tay ngang, chơi theo đam mê nên đem sẵn option xứ người vào làm cho nhẹ đầu. Chứ nhiều người thợ làm tốt lắm và cũng bền lắm.
ntt2007
TÍCH CỰC
9 năm
xe này thay đổi từ máy cho tới vỏ ngoài thì chạy trên đường có sợ áo vàng ko mấy bạn?
Click 125 vs exciter 135 đây
theblueone
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chiếc này đẹp và ngầu hơn nè
Thợ VN mà gia công cái đế bắt tay lái nhìn pờ rồ ghê nhỉ :rolleyes:
Theo ý kiến mình, ở VN, rất nhiều người độ xe theo kiểu tìm kiếm các đồ chơi từ nước ngoài như Ý, Nhật, các hãng nổi tiếng, hàng độc lạ về gắn lên, không rõ mục đích là phong cách gì, nhìn không ăn nhập cái gì cả, có vẻ như quan trọng chuyện số tiền độ xe càng lớn hơn tiền mua xe và đồ độc thì mới gọi là hay. Mình thấy chúng ta nên học và xem cách độ của người Thái, sáng tạo, thể hiện cá tính nhưng vẫn rõ mục đích, bố cục. Nhiều bạn nghĩ tiếc 100tr, mình thấy bỏ ra cũng không sao, nhưng bỏ ra mà chiếc xe tỏa sáng từ VN qua các nước bạn thì hay hơn.
@Lumia =)) ko nhịn được cười , người ta kiếm đc 100tr độ xe thoã đam mê thì không cần bạn phải phán xét đâu , nói cứ như rành về độ xe lắm
july3rd
TÍCH CỰC
9 năm
@squareslaw Ai cũng comment lịch sự, có ý xây dựng, và còn nói rõ là ý kiến riêng chứ ko có zì phán xét cả. Tôi thấy bạn mới là người nực cười ở đây.

Mà tiện luôn, 100tr với bạn nhiều lắm à?
@july3rd =)) thế bạn kiếm được bao nhiêu rồi =)) vãi anh hùng phìm bán
july3rd
TÍCH CỰC
9 năm
Xấu. Cảm nhận mỗi người mỗi khác nhưng con này độ kiểu "thích gì bỏ đó", ko theo bất cứ quy tắc hay phong cách nào. Nếu nói xe cá nhân thì độ theo ý của chủ xe thì xin lỗi nói thẳng, chắc chủ nhân xe này cũng ko biết mình muốn gì, chỉ đập tiền vào thôi.
@july3rd hi hi hi. Chủ xe mong ước có được giống như phiên bản concept remix của honda được công bố vào cuối năm 2014. bạn có thể google để so sánh. Còn tiền thì xin đừng bàn. Các món đồ trên xe đều có mục đích của nó chứ kg phải cứ gắn vào là được là có công dụng.
Nếu bạn thấy món nào gắn kiểng thì có thể cho mình biết, nếu trong khả năng mình sẽ trả lời. hi hi hi
july3rd
TÍCH CỰC
9 năm
@bongbin2218 Nếu đã có concept để làm theo thì bạn thành công rồi đó. Tôi ko biết gì về độ xe cả nên chỉ nhận xét theo cảm tính suông thôi, ghi đông dòng xe này ở EU chỉ để áp dụng cho những con 50cc, còn 125 tay ga thì chưa thấy bao giờ nên tôi cảm thấy rất ko hợp. Nhưng xấu đẹp thì ko bàn vậy. Còn 2 chiếc kính chiếu hậu thì trớt quớt bạn ạ, giống như anten râu thời xưa.
@july3rd có con yamaha 125 cũng chơi tương tự dạng ghi đông trần. hi hi hi.
Cám ơn những góp ý chân thành của bạn.
omega911
TÍCH CỰC
9 năm
@bongbin2218 Mình thấy chắc chắn là không phải gắn kiểng rồi. Chứ bỏ ra cả đống tiền mà xe thì nhìn như...
Còn về vụ performance của xe chắc là sẽ có đột phá tuy nhiên là chưa biết nhiều hay ít.
Kỳ công, thích nhất mấy chi tiết nhôm thủ công. Tuy nhiên làm trên Click thì hơi phí. Vì dòng xe này phù hợp với nữ, dáng quá gọn, máy yếu. Ủng hộ chủ xe thực hiện trên những con khác. Ít nhất cũng làm trên con Exciter, chứ Click thì hơi ko thích cho lắm 😃
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
Xấu hơn nguyên zin nhìu
Xe zin dep hon!
Chỉ thấy phí tiền
Tuyệt, con này mà đua giải xuống dưới giành gà với cúp "Cái Lư" mở rộng là ăn chắc !!
viquoc_ly
TÍCH CỰC
9 năm
kỹ sư nhật nghiên cứu mới dc con xe. thợ vn bày đặt độ này nọ cho tốn tiền, qua nổi kỹ sư nhật ko
maru
TÍCH CỰC
9 năm
Công an rất thích điều này =))
Dàn ngoài nhìn không đẹp, thà để zin độ dàn máy thôi.
hjhehe
TÍCH CỰC
9 năm
cái két nhớt làm giảm đến 80% giá trị thẩm mĩ của con xe mất roài
Đỉnh cao của độ chế là về zin. 🆒
Quả xe này chất quá, nhưng không biết giá có giảm cạnh tranh không nhỉ. 100Tr thì xem dòng khác vậy
Theo ước đoán thì tổng chi phí cho việc độ chiếc xe này lại cũng phải hơn 100 triệu đồng. :rolleyes: thêm hơn trăm chia nữa mua con mô tô khủng đi
@nobita_forever_vt Theo ý kiến cá nhân mình góp ý xin đừng giận. Rất nhiều người vn cứ nghe cái giá bán hay độ là nói một câu, ồ tầm giá này tôi mua oto, Hay xe sh bên ý họ dùng làm pt dọn vs, hay bỏ ra 375t mua chiếc vespa 946. Xin lỗi tất cả xe oto người ta vẫn chở rác đó thôi(xe rác). Những đứa mới ra trường tốt nghiệp nghành báo chí lương 3t/tháng làm sao biết những người sống cả đời kiếm tiền khi họ đã xài tiền thì họ ko ngu. Nếu họ đã bỏ ra 100t để mua xe, độ xe, thì bảo đảm họ đã có oto, nhà lầu. Sau này bạn trở thành đại gia trong tay có 100tỷ thì lúc đó bạn chơi người ta nói bạn ngu, dở hơi... Lúc đó bạn nghĩ ko biết thằng nao bi hâm. Kaka hi vọng anh em đọc và thấy vui cho 3 cái đồng tình. Ps: dù mình ko có nhiều tiền như đại gia, nhưng sau này có tiền nhiều mình chơi hơn cường đola cho bỏ những tháng ngày mê xe.
thamlenhu
TÍCH CỰC
9 năm
Có ai cùng quan điểm với mình là cái két nhớt quá xấu không ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019