Honda Click 125i Thái độ “nội lực” với các chi tiết từ hãng Takegawa

levuongthinh
30/3/2015 8:9Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mọi người sao hay chê bai quá. Đọc có cảm giác gato nhiều. Xấu đẹp là tùy theo mức độ cảm nhận thẩm mỹ của mỗi người. Theo mình muốn chê hay khen thì nên đề thêm chữ cảm nhận cá nhân cho nó công bằng
2015 Click
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
Độ "nội lực" mà chả nói gì tới hp và torque là bao nhiêu hết. Cho hỏi chạy lên đc 200km/h ko? Chỉ độ kiểng chạy chơi cho vui thôi. Xe cùi mà cứ tưởng siêu xe.
@Kyle.D Dạ vâng bên Thái có trường drag. Bạn biết trường drag nó dài bao nhiu mét ko, 400m. Bạn biết chiếc vô địch 400m Thái Lan thể loại open body chạy đc bao nhiêu ko? Ở SG thì hú mình mình dắt đi, có đường dài, thẳng, đẹp ko người cho bạn chạy 😃. thấy bạn nói là hiểu trình độ bạn cao tới đâu rồi. Chừn nào đã từng chạy xe độ và đã ôm xe chạy tour các nước khác hãy phát biểu nha bạn, chứ ở đó mà chạy qua Thái ko khó khăn gì. Nge mà cười gần chết. Mình cũng rãnh cãi nhau với siêu nhân 😃).
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@Raiha173 Hahaaa có mình mới cười chết đi mất, thiệt là nói mà ko biết ngượng luôn. Ở Thái có 3 trường đua:
1. Bira ở Pattaya (http://www.bira.co.th)
2. Thailand ở Nakhon Pathom
3. Buriram ở Buriram (http://bric.co.th)
Cho website tham khảo luôn đó để khỏi nói ng khác này nọ. Tự tìm hiểu đi nhé. Thiệt là ...
P/S: đã ôm xe bào tour qua Thái rồi nhé.
@Kyle.D mèn đét ơi 😆 ... gặp đúng dân chơi thứ thiệt 😃) ... bạn phân biệt đc cái circuit track và drag track ko vậy 😃) ... cơ bản là với quãng đường trong 1 cái circuit trạck thì hiện tại thì chả có anh siêu nhân nào ôm cái xe nhỏ dám hết ga để lên ngoài 200km/h cả, còn nguyên nhân tại sao thì có chạy có hiểu ... cho nên có chạy thì ở SG hú mình, mình dắt đi ra cái đường dài 1km7 bạn tự chạy có tự té thôi chứ đảm bảo ko đụng ai 😃 , và xe mình đưa bạn chạy ngang 1 con sf4 thôi, chỉ có khác là cái xác nó siêu nhẹ 😃) ... có gì pm mình nhé, qua cọc cái rồi chạy thôi 😃 . nick này của mình bên bikervietnam cũng nhiều người biết nên bạn yên tâm ...
Chạy tour qua Thái rồi đúng ko bạn, vậy chắc bạn cũng biết đường bên Thái nó ra sao đúng ko, mình đố bạn ôm 1 chiếc xe đã tune để race rồi chạy qua đc tới Thái đó, ở đó mà dễ với chả dàng 😃) ... nói chuyện nên thực tế 1 chút nhé bạn 😃)
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@Raiha173 Về học vật lý lại đi bạn
xe này lên vậy là đều rồi.ủng hộ
damdaika26
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhin nó sao sao -_-
em chỉ biết câm nín ngồi cầm hộp bắp rang nghe 2 bác cãi
Thôi. Nói vậy là biết nhau rồI 😃 . tóm lại có nhận xét nó khác thánh phán, có đủ khả năng thì phán sao ai cũNg nghe, chứ chạy wave, ex zin đi chê xe này thì kì lắm 😃). Ko cãI nhau nữa, đàn ông thì nên chứng tỏ bằng hành động hơN lời nóI.
Kyle.D
TÍCH CỰC
9 năm
@Raiha173 Lấy ví dụ thôi nhé và tự suy nghĩ những gì bạn nói, còn ko hiểu thì thua
@Kyle.D Vẫn cái style lẩn tránh quen thuộc, và tỏ vẻ nguy hiểm 😃 ... Lời nói trước sau không nhất quán và mâu thuẫn - bạn mới chính là người cần xem lại những dữ kiện mình đã đưa ra cho bạn 😃, và sau đó là những yêu cầu của bạn ra sao? . Nói chung, thanh niên nói được làm được, hi vọng bạn cũng vậy 😃.
P/S: lời mời của mình vẫn luôn có tác dụng. Và có 1 sự trùng hợp là xe mình có sự tương đồng về mặt máy móc với chiếc N trong clip bạn đưa (tất nhiên không phải form sport city như NSR) - nói tới đây nếu bạn có kiến thức, hiểu biết, kinh nghiệm về xe thì sẽ hiểu
@Kyle.D Haiz...phải đăng nhập và cười vào mặt bạn 1 cái haha. Đọc hết cmt của bạn mình biết bạn thế nào rồi, nội cái hỏi maxspeed là biết dân hiểu biết sao rồi, còn bày đặt ôm xe qua thái dễ này nọ. Xin thưa, Ex 85 mm tự do để làm gì, chẳng thằng nào ngu chạy đường dài mà để đạt maxspeed loè thiên hạ, còn chuyện ôm xe quá Thái dễ haha xin 5 phút đi ị, bạn cầm ex 8x hay mio 7x chạy 5 600 km thử xem nổi không? còn chưa nói tới vụ qua biên giới với mấy cái xe đó haha
Please, can someone tell me which tire sizes and reference used?

Thank you.
Các bác cho em hỏi là cái bình dầu con ở phần tay phanh có tác dụng gì vậy ạ ? nó khác gì với bình zin trên các xe tay ga hiện tại ko ?
Chỉ 1 câu thôi, xe xấu + cải lương vãi, chủ xe cần phải học lại cách xài tiền
@NoobTrico Mình cũng ko thấy cái xe đẹp
Nhưng mà người ta có tiền người ta chơi
người ta xài tiền như thế nào cũng không ảnh hưởng đến kinh tế nhà cụ đâu nên em nghĩ là vấn đề này cụ không có quyền dạy bảo người ta.
@Mytlimo1993 Mình cũng nói theo quan điểm cá nhân, cũng đâu có ảnh hưởng tới nồi cơm nhà bạn mà bạn lên tiếng, giống bợ đít chủ thớt vậy. Mình cũng đâu có làm gì ảnh hưởng chủ thớt, mình cũng đâu nói ai làm ảnh hưởng mình, bạn rảnh lắm =))
@NoobTrico Mình thấy khó chịu nên mình lên tiếng thôi 😆
Đọc bình luận bên trên của bạn mình thấy giống như bạn đang lên mặt dạy đời người khác cách tiêu tiền 😃)
@Mytlimo1993 Vậy có phải cái câu đụng chạm nồi cơm gì ấy là bạn tự nói bạn đúng ko =]], với lại mình nói vậy thì có gì mà dạy, bộ bạn ko có tiền nên nhột hả ^^
ninhmos
TÍCH CỰC
8 năm
Cơ quan mình có 1 chú e mua con này cả đăng ký hết 65t, munhf bảo sao không mua SH đi cho sướng, thằng ku e bảo nhìn nó đẹp hợ SH, mình.... Mấy thấy thật phí tiền
Chưa Nghĩ
ĐẠI BÀNG
8 năm
cụm máy nhìn có vẻ khỏe nhưng nhìn tay lái thì hơi nghịch với xe ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019