Honda giới thiệu Vision 2012 - xe tay ga tầm trung mới

Didu
13/5/2011 10:2Phản hồi: 782
782 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đa số mọi người cùng ý kiến honda gần đây ko chấp nhận dc và toàn ra dòng xe nhái kiểu. bây giờ nhảy sang nhái cả sym thì hết đỡ nổi.
ko xài xe máy honda (trừ dòng pkl thì suy nghĩ)
chủ quan mình cũng tẩy chay hàng xe máy honda.
kienlt90
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này xác to mà tim có 108cc chạy ì ì chán chít ;))
Chuẩn bị "Tôi yêu Việt Nam Đồng"
giống SYM thật, thân xe trông "nhựa" quá.
Koozing
ĐẠI BÀNG
13 năm
Về đến VN mà giá ~40 triệu thì múc luôn em màu trắng hoặc xám kim loại. ;)
Chủ đề về xe rất được nhiều người quan tâm nhỉ? Mọi người cùng tẩy chay 2 thằng HONDA và YAMAHA đi, cố tí tiền chuyển sang Piagio mà dùng, hay sang Suzuki, đừng mua bực mình vào người. Chung tay tẩy chay bọn nó.
Honda nó không có tội bác ơi! Có tội là mấy thằng gian thương nâng giá ấy.Piagio hay suzuki thì nếu có nhiều khách thì cũng lại như HONDA thôi.Mọi người hô hào tẩy chay nhưng bản thân đi xe xấu lại không chịu được, cứ phải bằng anh bằng em.Nếu mà tẩy chay được có lẽ giờ HONDA đóng cửa rồi và ngoài đường chạy toàn xe SYM ( vì nó rẻ và không bị làm giá)
cuongpk
TÍCH CỰC
13 năm
có ngày suzuki hay sym củng làm giá à
nhìn cũng ổn đó chứ;)
Giống cái chỗ nào? Mù màu à?

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

Vậy SYM nhái kiểu của hãng nào?
mhung7182
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nói không với Honda lâu lắm rồi.. "Tôi yêu t.. Việt Nam" mà
Bây giờ có xu hướng xe Nhật bắt trước kiểu dáng xe Trung Quốc những mẫu 2011 của honda nhìn là chỉ muốn đập cho bớt xấu đi.
nghehao
ĐẠI BÀNG
13 năm
2012 mà chả mới tí nào mà còn xấu hơn mẫu cũ.hết thời
Đúng nghèo là cái tội mà huhu
Hung_war3
TÍCH CỰC
13 năm
đèn đuôi giống SH 2010
Nó có đắt mấy thì dân mình vẫn mua ầm ầm thôi, các bác có tin không. Tất cả cũng do nhà nước mình không quản lý được, làm cho xăng tăng giá ầm ầm. Giá xăng như này thì HonDa vẫn là lựa chọn hàng đầu cho người dân bình thường thôi.
prescott
TÍCH CỰC
13 năm
mảng xe tay ga tầm trung có vẻ cạnh tranh khốc liệt đây, nhiều lựa chọn của nhiều hãng khác nhau
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Symphony nhái liberty mà bác.

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
open0
CAO CẤP
13 năm
em này gọn và đẹp quá. sẽ giới thiệu cho vợ, hehe
Nào mình cùng đi ra Head....để bị ......làm giá.
nhìn cứ như shark của sym ấy nhỉ, thiết kế không thấy 1 cái gì có thể so được với SHi 😃
Bó tay anh luôn,lúc chiếc Shark mới ra thì kêu là nhái SH,giờ chiếc này ra thì kiu là nhái Shark của SYM......Em thấy SYM là trùm nhái luôn đó:Shark nhái SH,elizzabet nhái Vespa,Attila nhái spacy,...

---------- Post added at 02:13 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

All: Sao mấy anh cứ la làng lên nào là Honeda làm giá,tẩy chai này nọ,hố hoán quài em đọc riết nhàm.Honda càng làm giá càng có lợi cho những người đã mua xe rồi,mốt bán lại mua xe mới không bị mất giá,chỉ không có lợi cho những người chưa mua xe thôi,vì giá cao.Thân
A nghi nhà em có người làm cho HD, hay đại lý j đóa :mstickle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019