HONDA RR150,xe côn tay nhập khẩu

truongtrung84
21/5/2011 20:28Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn không đẹp tầm cỡ như con của chú này nhờ.
Hac Long
TÍCH CỰC
13 năm
Kết em nó thế, màu vàng rất hợp với mình đây, cái vấn đề xăng dầu thì tạm ổn. Giá mà dịu tí thì tậu ngay. Không biết đang phân phối ở đâu ấy nhể.
mua đi rồi biết ngon hay không , ngồi phán miết
- ý kiến riêng : nhìn như con Sonic lên đời 😆 , mua Ex GP dư 1 chút dọn nhẹ ok hơn
Nhìn là biết ngon hơn rồi: 150cc, Fi, kiểu dáng mạnh mẽ. Không cần dọn gì cả đã quá ok rồi
tùy mắt nhìn thôi pác , em không thích dạng "rớt đầu" như Sonic , chiếc này em sẽ gọi là "không giống xe bt lẫn mông to" , nhìn nó cứ dị dị
Tùy quan điểm mỗi người thôi chú, 9 người 10 ý. CBR mà còn có người chê mà, SHi cũng thế. Quan trọng nhiều người thích, giá xe lại hợp lý, giờ còn 60 triệu thì phải
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
ảnh đẹp giá cũng đẹp .vote. ( này thì đủ 30 ký tự)
Con này bán ở nc ngoài giá khoảng $1.200 nhưng về VN thuế cao nên đắt hơn nhiều. Theo mình nếu đã đi motor thì mua xe cỡ 250 trở lên chứ mua xe này nó lai lai làm sao ấy.
Bài học xương máu là không chơi hàng nữa vời!
hàng của tàu khựa
cùng câu hỏi với bác này
NÓi thực, dưới 250cc thì đừng đi xe kiểu naked này, nhìn chán lắm!
Cùng quan điểm ......................
xe có đẹp j đâu ta nhìn vào thấy Hồ Cẩm Đào với Tưởng Giới Thạch là k thix rồi
xe honda chính hãng trụ sở tại tq thôi,mấy ông ra vẻ nguy hiểm để làm cái gì?xài đồ tq ầm ầm ra đấy còn lắm chuyện😆

---------- Post added at 08:16 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

hàng chính hãng đó bác ah,mấy đồng chí chưa ngồi thử thì đừng phán bừa,trog sg có cả 1club rr150 rồi đấy ah!Cái đó là pass biển số bác ah!

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

xe to có cái hay của xe to,xe pkn có cái hay của phân khối nhỏ!nói như ông mua luôn con 1000cc đi cho bõ ah?
Pác bình tĩnh, 1000 thì mình có tiền cũng ko mua dc vì tướng mình ko chạy dc mấy xe bự như thế.
Chep, ko bít ai Ðào kái mô này lên, ngày xua thì chém thèng tômy, bjo ae lai chém nhau búa xua. 9ng10ý, ai thích ai ghét kê ng ta, các bác Ðua ý kiên mình lên là Ðc,sao fai tranh cãi, mình ko thích bat ng ta ko thích theo Ðc àk.
các bác thích đào mộ cổ nhỉ,làm ae tg? có xe ms,mà con này khác j mấy con rebel Usa khác đâu,chạy như muốn rớt cục máy ra

Làm mình cũng tưởng xe mới, hóa ra là mộ cổ ... hahaha ..... mà chiếc này nhìn cũng được, thỏa mãn đam mê motor với giá rẻ .......
ợh con này thì làm gì đủ trình ăn R15, ăn FZ còn chưa xong nữa là! Bên này Honda cũng sản xuất xe này tên là DAZZLER, Made in India luôn mà giá cả ngang FZ nhưg dân bên này chả mấy ai dùng! Mà con này làm qé gì cóa FI đâu mà các bác bảo cóa! Con này làm đòi ăn FZ nghe còn có phần hợp lý chứ đòi ăn r15 thì còn xa lắm!
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
Em kết em CB unicorn dazzler hơn, mặc dù xấu hơn 1 chút.Gưi cho các bác nữa vời: suốt ngày biết chê vs chê thôi có ngon post xe mình lên chơi, ko có đam mê thì đừng có dìm hàng người khác,
có rất nhìu lý do để chọn dòng này:
1/ thích moto chạy tốc độ vừa vừa, ko cao
2/ bước đệm lên phân khối lớn
3/ ngại A2
4/ các bác thích phượt
5/ ....
có tiền là chạy không cần quan tâm dư luận
toàn chử trung quoc
hehe... chú nào fân of honda mua về dùng cho ý kiên ý cò đê, chém nhiều qá
Fan honda thì sao hả bác?? Giá 60tr thì con này là ngon rồi, cũng phải công nhận cùng là 1 hãng nhưng tiêu chuẩn sản xuất cho từng nước là khác nhau, hàng bên tq thì cùi rồi thậm chí thua vn, cứ thử so sánh scr và lead.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019