HONDA RR150,xe côn tay nhập khẩu

truongtrung84
21/5/2011 20:28Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn biết ở đâu bán cayfvkoo kô? afv giá thế nào vây.
Lên đựơc lốp 130 nhé,giá 1t6
e
ko chắc bác ạ, e ở trong nam, bác thử lên face hội su en tham khảo xem!😃
khong_co_ai
ĐẠI BÀNG
10 năm
V-Ixion VN mà ra thì giá con này giảm thê thảm!!!!!!!!!
Đi thử thì mới biết đc bác nhé , lành ngon đầm ,đồ chơi cái gì cũng có .
Giảm mấy thì giảm cũng ko dưới đc giá gốc ~55tr đâu .
Còn công nhận Ya luôn hơn về thiết kế 😃
khong_co_ai
ĐẠI BÀNG
10 năm
@RiderBoy Ờ! Làm sao buôn bán lỗ vốn được. Nếu V-Ixion mà tầm 50 củ thì em này tự nhiên tuyệt chủng khỏi VN thôi nếu mức giá sàn là 55tr. Mình không nói là em RR này kém cái gì cả, mình chỉ nghĩ nếu có 2 em cạnh nhau cho chọn với mức giá bằng nhau thì nhiều người sẽ chọn em V-ixion hơn là em RR thôi và vì vậy em RR buộc phải giảm giá dưới giá em của YA để cạnh tranh.
Và đã có giá chính thức của Vixion,68T,giá quá đắt
khong_co_ai
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đúng là quá đắt bác nhỉ. Nhưng em dự là 500 xe đầu tiên sẽ bay nhanh như bốc hơi

Sent from my HTC One XL using Tinhte.vn mobile app
hdtuan87
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào biết chỗ nào bán RR150 tại Hà Nội và giá hiện giờ là bao nhiêu ko ạ?
@hdtuan87 Bạn qua 76 Thọ Lão nhé. web: xecontay.vn
Hàng honda trung quốc được đánh giá tốt hơn honda việt nam nhé, nên ngày trước mới có hiện tượng scr, nhiều người nói máy scr êm hơn lead nhiều.
@trungthanhgami Đúng là rất khập khiễng khi so sánh xe TQ và Việt Nam.
Xe lắp ráp tại TQ có chất lượng xếp trên Thái, In, Mã,...
Nếu xét về việc sản xuất và lắp ráp xe hơi, xe máy,...thì ở Châu Á này, TQ chỉ thua Nhật. Hiện nay nó đã bằng Hàn Quốc về việc sản xuất xe hơi. Hầu hết tất cả các hãng xe trên thế giới bán ra tại TQ đều do TQ lắp ráp và chất lượng thì không hề thua kém như ở Việt Nam.
Đó là chưa kể đến mãng điện tử và linh kiện.
Có chăng là vì hiềm khích 2 nước nên người mình ưa hạ thấp danh dự của nó.
Nó là khu công nnghịp của cả thế giới nên dần phải quen với made in china. Ai bảo iphone là sản xuất tại Mỹ
ngầu
Mình xem diễn đàn thấy bác Trung bán xe thì tất nhiên phải nói tốt về xe rồi, nhưng có điểm phải nói rõ con này có fi hay không? Xe này dùng bình bình xăng con mà lại nói là phun xăng điện tử là thế nào? Còn vấn đề nữa: dẹp của China hay không phải china sang một bên, cái em quan tâm ở đây là bác nào đã đi con này Thật Sự rồi thì cho em cái ý kiến như vận tốc max là bao nhiêu, độ bền thế nào. Mình đang muốn mua con này nên bác nào đi rồi thì cho ý kiến,so với FZ S và FS 16 thì con nào phượt sướng hơn: tư thế ngồi, chở đồ, tính tiện dụng. thanks.
xe này dùng chế hòa khí và có van cảm biến điện tử gắn ở chế ,có tác dụng mở đóng van khi tăng tốc,ưu điểm của dòng này là xe vẫn được ăn xăng trực tiếp nên khỏe hơn những dòng xe dùng phun xăng,bạn có thể chạy thử cả 2 xe để cảm nhận.Về độ bền thì dòng Honda kg phải bàn cãi nhiều,phụ tùng và đồ chơi sẵn,tốc độ tối đa khoảng 120km/h,nếu thích chạy tốc độ cao thì có dòng CBR150 chạy max145km/h
Mình không có điều kiện chạy thử cả hai con này nên mới hỏi ai đã đi rồi thì cho mình cảm nhận, còn cbr 150 thì khong khoái lắm vì mình đi phượt nhiều nhất là các vùng núi phía bắc. Con rr này lên lốp bao nhiêu thì ổn nhất hả bác, giá cả thế nào. Với lại cho em hỏi đồ chơi có những gì mua ở đâu luôn nha.
Có bác nào biết con rr150 này bán ở đâu ngoài chỗ bác Trung không, mình muốn tham khảo thêm vài nơi. Ngoài ra mình cũng muốn hỏi thêm còn con nào cùng tầm tiền con này không? Con fz 150i thì mình không thích vì đã ngồi thử thấy hơi bé so với mình. Thanks các bác, các bác tư vấn giúp mình vì mình đang muốn mua con rr này.
cụ nào đi rồi thì cho ý kiến cho chuẩn....toàn anh hùng bàn phím chém gió vl
Con honda rr150 này đắt quá, ra biển là 70 triệu rồi, thêm có 5 triệu nữa là được con fz 150i rồi, hơn nữa con fzi lại có két làm mát, fi, hp cũng cao hơn, xuất xứ hơn china. Con rr150 ma xuống 60 mình cũng mua chứ 70 thì mình sẽ mua fzi đi vây. Vậy là cuối tháng mình lấy con fzi. Thanks mọi người.
Bác ở đâu mà giá cao vậy? Em ở Nha Trang sáng nay ra Đại lý Suzuki Tuấn Vân cũng nhập con này về, giá bao biển luôn là 62tr mà e chưa trả giá. Con này nhìn hình xấu mà ở ngoài đẹp thật, ngồi tư thế thoải mái. em định mua em Su En mà hết hàng, thấy em này ok nên cũng đang lưỡng lự quá. Không biết đi có êm và ổn định không?
Xecontay.com, mình ra hỏi thấy nói thế nên mới chuyển sang fzi, chứ 62 ra biển thì cũng làm luôn một con cho nhanh rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019