Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda SH300i về Việt Nam, giá hơn 300 triệu

chuyengiaphaxe
28/8/2015 11:53Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

g
giá ở châu âu là 160 triệu cả thuế
sonkonica
ĐẠI BÀNG
9 năm
@henmuaxuanden Đa số những người chạy sh ngoại nhập sang chảnh khi chạy ngoài đường họ nhìn lên không hà. Thế nên họ đâu để ý giá, làm giàu cho mấy bác thương gia
sonkonica
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bây giờ chạy xe sh300 ngoại nhập này kết hợp với bphone mạ vàng nữa là ai ai cũng ngước nhìn
Có tiền cũng ko mua. mua lại bị ăn chửi 😃
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe đẹp!! Nhiều cải tiến đáng giá nhưng t đấy tiền thì vấn nên mua xe hơi hơn
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe đẹp!! Nhiều cải tiến đáng giá nhưng t đấy tiền thì vấn nên mua xe hơi hơn
Đừng để tiền bạn kiếm bằng mồ hôi nước mắt dễ bị móc túi như vậy! Giá chưa tới 6000usd mà về vn 300tr! Lạy thuế!
zunoboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp mà giá quá chát
binjeziin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dưới bếp nhà mình nhiều công tắc như này lắm 😁 .
thinh_7878
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp
mac hon z8 luon, vai
với cái giá này thì 4 bánh là 1 lựa chọn tốt hơn nhiều
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái ổ khóa lúc lên đèn nhìn cứ như hàng tàu khựa
thiết kế xấu...thiết kế lùi rồi
Em thích cái vụ smart key à nha.
Nhưng sạc trong cốp thì các thiết bị có nóng không? Có dễ bị hư tổn không chủ thớt? vì vốn dĩ để đồ trong cốp là nóng lắm
@phuonglien5288 bao tấm cách nhiệt zo bạn, 100k hà, nhưng chỉ giảm được 2,3 độ.
@trankhacchan Đó cũng là ý hay nhưng vẫn k giải quyết triệt để. Mình thấy cốp SH của bạn minh k có ai bao cách nhiệt hết. Hic.
msolr108
ĐẠI BÀNG
9 năm
có con này có phải thì bằng A2 ko các bác nhỉ?:eek:
hungletan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn đằng trước xấu vật vã, không còn khe tản nhiệt thần thánh đặt trưng của dòng xe Sh rồi.bằng giá này có điều kiện thà mua xe phân khối lớn chạy cho xướng
Toàn đám thánh phán không tiền chơi nên phán sao không o tô , phân khối lớn , không cần dạy người giàu cách xài tiền mấy em ạ , Ho giàu thì họ không ngu đâu , còn mấy em ngồi gỏ phím sao này sao nọ thì mới là nhửng tay không tiền chơi đấy ! Họ có khả năng bỏ 14k usd mua con Sh 300i này thì chắc chắn là thừa khả năng mua 4 bánh rồi ! , nhiều chú đại gia u 40 , 50 ko còn sức để chạy mo to năng > 200 kg thì họ chơi 300 i cho nhẹ nhàng ! Đám thắc mắc sau giàu ko mua 4 bánh , hay Mo tô thì biết ngay là không có tiền chơi dòng cao cấp này ! Xin nhắc lại là mấy thánh không tiền đừng mở mồm dạy khộn người giàu cách họ xài tiền !
nhocwar
ĐẠI BÀNG
9 năm
@davidhaye Bác này nói chuẩn, tiền của họ họ thích xài sao thì xài 😆 ko có tiền ko quan tâm 😃)
@davidhaye like cho bạn này. mình hay xem tin trên vnexpress cũng vậy. mấy thánh hay phán nào là tiền cỡ này mua oto di cho lành, nào là xe này ko phụ hợp đường xá VN, nào là ko bik chơi xe....nhưng ko bik là ng có tiền mua mấy cái này, nhà ng ta xe oto dùng đi chợ, mua 1 chiếc 2 bánh nhong nhong chơi chẳn thấm cái khỉ gì. Và nhà ng ta đi tới o6to rồi mà kêu ko bik dùng tiền. Lạy mấy thánh luôn, ko bik dùng tiền mà ng ta mua được oto xay nhà có chỗ đậu xe à :v
yilka
TÍCH CỰC
9 năm
Mua xe tặng kèm áo mưa nữa là đủ bộ, kém gì oto 😆
@yilka Áo mưa hiệu 3 con sâu hay sao bạn? Hihi. Giỡn nhá :p
hoanggia
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thấy con Vespa 946 ok hơn nhiều
tamjoi
ĐẠI BÀNG
9 năm